Trải nghiệm cơ sở dubai mới (11 dubai)

Lượt xem: 2,199

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Chào võ dâm đồng đạo cộng đồng massage.
Diễn đàn mấy hôm xôm tụ thành viên mới toanh massage Dubai Bình Tân. Định cuối năm ghé tham quan thế nào thì đang ngồi lai rai với mấy ông anh thì được Bé Đẹp tài trợ cái code, thế là tung tăng trên con mes xê des 2 bánh thẳng tiến dubai.
Vừa quẹo vào đầu đường số 7 đã thấp thoáng bảng hiệu Dubai sáng rực. Ghé vào bên tây thi thì dốc tình đi lên, bên này lại chui xuống hà hà. Từ gửi xe đến locker,quầy khuya trễ rồi nhưng vẫn nhẹ nhàng chào đón mình. Cơ sở thang máy vẫn chưa xài được, mới tinh tươm, có thể vẫn chưa dc các cơ sở trung tâm về mặt kiến trúc thẩm mỹ nhưng với ai không quan trọng phần nhìn. Code bé đẹp gửi 39 nhưng cơ sở mới mình hông có số của quản lý, tới nơi 39 2 người hẹn trước thế là phải đi số khác, gọi thằng bạn hỏi ở đây còn số nào không nó lại chửi sao không hẹn qua hotline, nói thôi t quên rồi, vậy giờ m đi số 11 đi cùng size với mày ấy. Thế là book số rô lên phòng. Phòng thư giãn hay sảnh nhìn cũng lạ lạ, phòng riêng thì có toilet riêng trong này luôn. Giường thì to quá xá, cỡ 11 thì phải 4 em mới hết cái giường :confused:
Xông hơi cho ra hết bia rượu thì em vào, bé nhìn rất teen, size trẻ em :p, chào mình rất nhẹ nhàng, ngồi lau mồ hôi làm quen em ti rồi vào tắm. Bé tắm kĩ lắm nhất là chỗ th em, chắc mình khách lạ nên kĩ cũng tốt.
Mát khỏe mình hơi bất ngờ, em nhỏ nhắn nhưng đấm tốt lắm, chà ấn miết rồi lại xoa lâu rồi mới dc thả lỏng người như thế, nhưng cái giường mình chưa quen lắm vì to quá nên chả thả tay xuống dc.
Mát mệt mới là cái choáng luôn, e này có skill nghe đồn giờ mới dc biết thực tế, rất ức chế, khi vừa lau người xong bé đã hôn nhẹ cho th em minh lên xong lại bắt nằm đấm khỏe:mad:, xong đấm khỏe xong làm thái cho đã kêu xuống giường bắt úp mặt vào tường kiểm tra hành chính :p, em kêu a đừng đứng sát tường quá lủng tường nha a :oops:. Trời ơi lưỡi đi tới đâu điện 220v chạy tới đó, làm cho lên cứng ngắc xong lại bắt lên giường nữa :mad:. Bao ức chế sau cùng phải được giải tỏa chứ không là tổn thọ e ơi :eek:
Kết:
Cơ sở: dubai bình tân
Ktv: 11 teen dễ thương nhưng cũng quậy lắm.
Thái độ: rất chiều theo cảm xúc của khách, đã thế biết tui lạ chỗ còn chọc ghẹo đủ thứ :(
Kỹ thuật: tốt, đá túi nóng đủ cả, lưỡi e làm a ướt át cả người.
Vòng 1: cam việt, nge đâu dạo này đang to thêm haha
Vòng 2: gọn gàng,nhỏ con mà
Vòng 3: múp máp
Vòng 4: không khám kĩ lắm
Tic bé đẹp tài trợ, tip nửa triệu. Cám ơn bé đẹp nhiều nhé nhờ bé mình đã gặp số quá tốt, hẹn lần sau với 39. Số đáng đi mọi ng thử đi nhé. Chúc mọi người tết vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: GAtapMASXA and lbb149

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ku là bạn ku @lbb149 àh, àh mà thôi... chúc ku dc tê kờ trym nhé... wa Dubai mà ko có đặt trước thì khó gặp 39 lắm, số hot DB bây giờ đó....keke...

HTONE

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/2/18
Chủ đề
0
27
5
32
0 ₿
Phải hẹn trước mới được trải nghiệm 39 ak. Đi chơi tùy hứng sao biết chính xác mak hẹn trời kèo này căng qué, vậy thôi cứ vào ko 39 thì quay lại vs 11 cho lành. Sẵn tiện huynh nào chỉ đệ mình hẹn giờ đó cụ thể sao vậy

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
11 39 hay các số khác gi cũng vậy thôi, cuối năm đông lắm bác, chắc lúc nó vào là 39 có ng đợi sẵn rồi nên k di dc.
Nếu a muốn chắc chắn thì nên gọi vào hotline của congdongms đấy họ sẽ báo tình hình cho a và đặt chỗ, nếu ktv đó chưa có khách quen hẹn trước thì họ sẽ chờ a. Gọi trước 30p trước khi tới là được, đi xong xin sdt của quản lý hoặc ktv mốt đặt cho tiện :)

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿