Tân Phú Trải nghiệm của 1 tân binh

Lượt xem: 1,072

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bạch Tuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/24
Chủ đề
1
18
10
24
Ho chi minh
0 ₿
Mình là 1 tân binh chưa đi bao giờ , lần đầu bước vào cứ lựng khựng nhưng gạp từ bạn dặt xe , qly sởi lợi làm mình mạnh dạng hơn , sao khi vào nói chuyện với anh qly , mình được đua lên phòng và mình vào xông khô , ngồi chờ bé nó lên . bé 89 bước vào thì mình lớ ngớ đi ra, được bé nó lấy khăn lau mồ hôi , không biết là đc xem nude 50% hay 100% thì bé nó cởi sạch anh em ah , bé bước vào mở nước và kêu mình vào tắm gội từ đầu tới mông ( tại không được làm tới chân ) mình cũng thử sờ nắn , ôi sướng tay lắm. Tắm rửa sạch sẽ , lên giường để khởi động , massage khỏe thì cũng tạm , bé nuru mơn trớn mình khá phê , nhưng khi lật ngửa lên thì nuru khá nhanh dù mình rất phê, xong bé leo xuống thàng em mình , ôi tê hết cả người ,được 69 mình cũng hôn hít em hơi nhiệt tình làm nhiu khi bé nó la đau. nhưng chưa kip tới đích thì bé nó nói " anh ơi lẹ lên không hết giờ " tôi như thằng vụng trộm phải lẹ lẹ ra , rồi chạy qua tắm lẹ lẹ . xong hết xuống lẽ tân tôi mới kịp thở ra . total hết 900k , quá sướng ( trừ khúc cuối ) dàn qly quá tâm lý và nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyenthien5101 and Lạnh 69 Xii

Nguyenthien5101

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/2/24
Chủ đề
0
2
2
Cần Thơ
0 ₿

Cảm ơn Bác nhé. Vậy Bác cho t hỏi. t nghe nói lúc tắm em nó sục cho ra 1 lần, rồi lúc massage xog làm cho 1 lần trên giường nữa. Mà sao có người lại bảo HJ với BJ muốn mấy lần e nó cũng làm hết, đến chán thì thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Bạch Tuột

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
tùy theo gói, gói vô cực hay gói 2 lần

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
ở phượng hoàng là gói vô cực nên muốn bn cũng dc, nhưng mà bạn phải rađèn xanh cho người ta chứ nhiều ông yếu nó làm cho phọt nhiều quá rồi lên tăng sông là thấy bà

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
đi lần đầu mà làm sao để cho bé ko biêt bác lần đầu thế mới hay kaka

• Like