Điệp Vụ Q.5 Trãi nghiệm lần đầu quá ngon

Lượt xem: 786

TuanNg

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/2/22
Chủ đề
8
60
7
0 ₿
Đăng ký điệp vụ vài lần thì cũng nhận tín hiệu từ vũ trụ, thấy có tin nhắn tụ anh mod Lục a ka, cũng đúng lúc sếp kêu đi gặp khách hàng, vậy tranh thủ giờ trưa không ngủ lên đường làm nhiệm vụ . Đến nơi đưa dt cho anh tiếp tân , coi trên ipad chọn thì còn 2 em , mình bồ kết em 29 em xác nhận book em này . Cơ sở nhìn rất sang trọng, hoành tráng , phòng matxa to kết hợp với đèn rất kích thích cùng âm thanh sống động, phòng xông ướt cực kỳ xịn sò , bồn tắm đèn nhấp nháy và sục nước nên nằm matxa rất thích
Em 29 đánh giá gương mặt xinh dễ nhìn, V1 hệ cam nhưng hàng real nên bóp cực thích
Vào bồn bé mơn trớn vuốt ve làm mình rất phê, sau đó em bắt đầu nằm gấu mút chân, liếm từ ngón chân lên trên rồi mút hai trứng cút, làm xém out nên bé ngưng lại, lên giường chiến tiếp
Matxa khỏe và đá nóng cũng tốt như các nơi khác, bỏ qua phần này
Matxa mệt thì em hiện nguyên hình là 1 ddcn chính hiệu, đổ dầu nuru xong em bò trườn với hai con người quấn lấy nhau như người yêu, đỉnh điểm là khúc dọn wc, em bú liếm nhiệt tình say mê cho đến lúc mình quá sung thì em quay người lại, đặc biệt em có kỹ thuật mút trứng cút với hai chữ tuyệt vời , kết hợp kèn sáo thì sau 5 phút mình cũng bắn ra .

Rất cám ơn anh mod Lục a ka đã tin tưởng trao điệp vụ và mình hoàn thành xuất sắc
Tic: điệp vụ
Tip: 1 chai
Cafe cho bạn phục vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20