Massage Khoẻ Q.10 Trải nghiệm massage khiếm thị Hoàng Triều 2(161 Hòa Hưng,sát cổng trại giam Chí Hòa)

Lượt xem: 3,020

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
Trưa nóng xách xe đi massage vì nhức mỏi vai gáy.Nên lên mạng tìm hiểu thì thấy địa chỉ massage trên nên vô trải nghiệm
Bước vô thì cò tủ để dép,riêng giỏ xách bóp ví thì cầm lên phòng luôn.
Đánh giá chung
+Về phòng ốc sạch sẽ và có máy lạnh,có phòng xông hơi và nhìn khá ok,sáng sủa...
+KTV thì ở đây nam nữ đều có,đa số các e cỏn rất trẻ và lớn cũng có luôn.
+Nếu đi vé body 60 hay 90 sẽ có đồ để thay.
*Mình đi vé cổ vai gáy 45p thì giá là 160k.Riêng điểm nay thật sự mình thấy hơi cao giá so với những điểm massage khiếm thị khác,nhưng chắc có lẽ là chủ trừ hao luôn khi các bạn KTV k có tip.
*KTV làm rất tốt , lúc làm nằm sấp ấn và vuốt +kéo cơ rất hay và đã,r nằm nghiên để nhô phần cơ vai lên để massage từng bên vai,bên cạnh đó còn lót thêm gối là thuốc nóng ấm kê cho rút gió trong cơ vai,lưng,cổ ra.....
Sau 45p phải nói là vai cổ gáy nhẹ nhàng đi khá nhiều
Tiền vé thì đã thu ở quầy trước
Tiền tip thì mình tiếp cho e KTV(nam) đó 150k
Có hỏi thêm chủ là nếu xông hơi thì thêm bao nhiêu tiền thì chủ nói là 50k
Cảm nghĩ:
Nếu so với mặt bằng chung thì mắc, có thể nói mắc hơn cả massage bình thường như Thảo mộc,Như Ý về tiền vé....Nhưng chắc có lẽ là chủ trừ hao các bạn KTV k được tip hoặc tip ít.Mình có hỏi thăm thì biết dc các bạn KTV ở đây được hưởng 30%/ suất vé, nên nếu tính chung có thể tip 50,100 gì đó thì giá KHÁ RẺ.hoặc thích thì típ hơn khi cảm thấy ok hoặc muốn giúp đỡ những người bạn KTV khiếm naỳ.
Như mình có hỏi trc r tip 150 để bạn KTV đó dc 200k,tiệm 100.
Tổng phí 300k /45p thì cũng tương đối r mắc mà dc khỏe ,nhẹ nhàng người+ giúp đỡ những hoàn cảnh nv
Cảm ơn a e đã đọc.
Thiết nghĩ a e lâu lâu nên đi nv để sẵn giúp đỡ các bạn KTV khiếm thị này luôn.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Cám ơn bác, nhiều khi đi ngang mấy chỗ đó mình muốn vào nhưng ngại ngại, vì không hiểu bên trong như nào. Có bác review thì mình sẽ mạnh dạn vào thử.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234