TRÃI NGHIỆM MASSAGE STYLE KS PHƯƠNG ĐÔNG CẦN THƠ

Lượt xem: 7,479

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Có dịp công tác cần thơ nên add không quên ghé qua cơ sở Massage được nhiều anh em đồn đãi thời gian qua.
Đánh giá tổng quang như sau : Nằm ngay trung tâm thành phố với vị trí thuận tiện đi lại cảnh quan đẹp có bãi đậu xe và lối đi lên khu Massage riêng .
Phòng óc tương đối dỉ nhiên là không so với sài gòn được thái độ nhân viên thì đậm chất miền tây ( nhẹ nhàng tình cảm ) đặc biệt đồng phục mang phong cách riêng rất hấp dẩn tưởng tượng như đang được các em tiếp viên hàng không phục vụ vậy . *** mình đi 5 người tất cả đều có sự trãi nghiệm thú vị đúng là anh em đồn không sai
Add đi phòng Super được em Lan sinh viên phục vụ nghe đâu em này trước đây từng làm ở đây nhưng do thi nên nghỉ giờ làm lại , thái độ và kỷ thuật em ấy chỉ một chử Good các em sài gòn chỉ có nước xách dép.
Người bạn thứ nhất đi em Vân còn gọi là bé Nấm em này hơi lùn nhưng cặp ngực thì đồ sộ đặc biệt khuyến cáo chống chỉ định anh em bị xuất tinh sớm vì nghe đâu em này dâm mà độ dâm thì xếp hạng bà bà kỷ thuậ được đào tạo điêu luyện.
Người bạn thứ 2 đi em tên Nhung em này thì mới vào nghề Massage củng như em Vân nhưng gương mặt đôn hậu dể mến nói chuyện nhẹ nhàng mà kỷ thuật của em ấy củng không thua ai giỏi là đằng khác .
Người bạn thứ 3 đi em tên Nhi em này vừa tròn 18 nhí nhảnh hồn nhiên dáng cao kỷ thuật thư giản thì khuyến mãi cái thứ 2 luôn vì chỉ cần vài chiêu là anh em nào yếu thì bắn pháo bông ngay .
Cuối cùng là em tên Minh mình dây mặt đẹp dể thương kỷ thuật thư giản thuộc hạng đẳng cấp .
Nói chung theo đánh giá của tất cả anh em thì các em ở đây được đào tạo chú trọng thư giản rất bài bản kỷ thuật BJ đỉnh cao , ăn nói nhỏ nhẹ không vòi vỉnh tiền bạc . Điều đặc biệt nơi đây tập trung các em sinh viên là buổi tối nhiều
Cuối cùng Add xin cảm ơn các em đã cho Add một chuyến đi trãi nghiệm tuyệt vời
Chào thân ái và quyết thắng

K

kevin

Tập Sự
Guest
Giá sao bác ơi. Chủ nhật này chắc sẽ lại nè, vì cuối tuần này có chuyến công tác cần thơ. Chắc mình chọn bé nấm quá, kkk. Lúc trước nghe bạn mình đi tip trung bình 200k là ok, nhưng cũng có đứa nói nhìu khi 200k các em ko được vui vẻ cho lắm, nên ko bít sao nữa ( phòng thường nhé ). À ad thấy lúc trước bên diễn đàn td thấy quảng cáo nơi đây các em matxa ko mặc quần lót lun , ko bít thông tin này thế nào mà chưa ai xác nhận nữa, hay chỉ là PR thui. Ad xác nhận lại dùm nhé,

Trainghiemms

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/11/14
Chủ đề
8
77
16
43
0 ₿
Hom bua di thu gian roi xui qua,gap e co Kotex nua,buc boi,nhung thu vi lam haha

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
Em Nhung thì phục vụ mình cứ như người yêu vậy, rất nhẹ nhàng chiều chuộng. Em nó nói tốt nghiệp Cao đẳng Y Cần thơ, chưa có việc làm nên làm tạm.

ElNino22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/11/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
Nghe thấy thèm quá. Có dịp xuống đó sẽ ghé vào đây chơi mới được

nguoicantho

Binh Nhất