Trải nghiệm tại Hasu, tuy cũ mà mới, chỗ mới gặp người cũ

Lượt xem: 1,483

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Xin chào các anh em, đây là bài viết đầu tiên của em ở cộng đồng mình.
Em tàu ngầm tại cộng đồng cũng lâu, cũng đi comment dạo nhiều, đi khỏe có, mệt có, đặc biệt em lại thích bộ môn trà sữa vuốt lướt vì nó thực sự thư giãn em về mặt tinh thần.
Sau thời gian chiến đấu miệt mài tại Orchid, cùng Liên xô chống Mỹ trường kỳ, lại nhận được tình báo từ các anh em về một vũ khí hạng nặng của Orchid lạc trôi sang Hasu, nên em cũng bấm bụng chia tay chiến trường cũ để sang đánh mặt trận mới.
Thôi em vào chuyện chính, vừa review lại cơ sở, cũng vừa review KTV luôn ạ
Điểm trừ lớn nhất của cơ sở chắc các bác hay đi cũng biết, đó là chỗ giữ xe, tuy không lộ thiên nhưng lộ mặt hành khách. May mà mặt em dày nên cứ đâm xe vào rồi hùng hồn đi ra trước bao cặp mắt đang nhìn từ quán ăn ven đường, bước lên cầu thang bên ngoài để vào cơ sở.
Vừa vào cơ sở, mở cửa thì sẽ thấy ngay bàn lễ tân. Em thường đi buổi tối nên mấy lần chỉ gặp bạn lễ tân nhỏ con tròn tròn đeo kính, cũng lễ phép, dễ thương. Em thường book trước nên giao tiếp với bạn cũng không nhiều.
Sau khi xác nhận lịch, bé Lễ tân sẽ mang cho khách 1 ly trà với nguyên cục bông cúc to đùng, nước ngọt nhẹ, ấm vừa đủ. Điểm cộng ở đây là lúc vào 1 ly, lúc ra KTV sẽ nhắn trước cho Lễ tân, khi khách xuống thì trà nước sẵn sàng, giày dép đã được mang ra để sẵn ngay ngắn. Khách ngồi chờ thì cũng có bàn bánh mứt đầy đặn.
Về KTV, zalo Hasu cũng thường đăng hình ảnh các bé, tuy nhiên không bé nào gu em nên cũng lười trải nghiệm mới, với thêm phần các bé Di, Nguyên,... các bác cũng review nhiều rồi. Em đến với Hasu vì vũ khí thất lạc của Orchid, bé Phương.
Thời gian bé làm ở Orchid khá ngắn nên chắc hẳn không nhiều bác biết, nhưng ấn tượng về em thật sự rất tuyệt vời.
Một cô bé cao tầm 1m58 trắng trẻo, thơm tho, đôi mắt to tròn, cánh mũi cao cùng bờ môi hờ hững, nhưng tất cả đều lu mờ trước hai quả vũ khí hạng nặng của em. Làm thế nào mà thân thể nhỏ nhắn lại nội lực thâm sâu đến thế. Nhan sắc em như được giải phong ấn khi thoát khỏi bộ đồng phục Orchid, từng vòng cơ thể em được tôn lên qua bộ đồng phục của Hasu.
Về quy trình Massage, cũng như bao lần, bắt đầu từ chân, em nhẹ nhàng nhấn nhá, đôi bàn tay của em từ tốn đi từng chút trên cơ thể. Khăn đã rút, dầu cũng trút, em nhẹ nhàng vuốt lướt, nhấn nhá những chỗ cần nhấn, thỉnh thoảng em kề sát người, hôn nhẹ vào cổ, vào gáy, vào tai rồi nhìn mình với ánh nhìn tinh nghịch. Vuốt đùi, vuốt khe, rồi luồn khe bắt cọp, em cứ nhẹ nhàng mà mình thì long thể bất an, thằng em khóc nhè, phái phái chảy nước miếng =))
Phần sấp đã tê tái, tới phần ngửa mới thê thảm. Cuối cùng cũng biết cảm giác của Tôn Ngộ Không như thế nào, khi mà em đứng ở đầu giường, vuốt cổ xuống ngực, rồi em rướn người vuốt xuống bụng, hậu quả là đập 2 quả đồi trắng thơm mềm mịn vào đối tượng tình nghi đang nằm yên chịu trận trên giường. Đối tượng bắt đầu manh động, bộ đồ Hasu các bác cũng biết rồi, chỉ bằng 2 ngón tay, đối tượng đã thành công giải phóng mặt bằng, à quên, giải phóng đồi núi.
Em thoải mái, dễ thương, nhưng các anh em có ủng hộ bé thì nhẹ nhẹ tay để giữ gìn sự nhiệt tình nhé. Xong việc em nhẹ nhàng lau lại chi mình bằng khăn ấm, nằm cạnh mình để tâm sự chuyện đời, chuyện người. Mình tắm xong ra thì đồ đạc bé đã chuẩn bị sẵn, thiếu điều muốn mặc hộ mình nữa thôi.
Bé như tổng hợp mọi ưu điểm của thể loại trà sữa mà em đã may mắn trải nghiệm, đẹp, tình cảm, khỏe được, mệt tốt, nhiệt tình, tận tâm. Đặc biệt bé có trí nhớ rất tốt nên các bác đừng giả danh khách cũ của em bên Orchid để tìm kiếm sự ưu ái nha, bị phản tác dụng đó. Cứ tự nhiên, lịch sự nhẹ nhàng bé sẽ nhiệt tình với mình, chống chỉ định mấy bác gặp lần đầu đã ào ào nhào vào ôm ấp.
Hết giờ em nắm tay tiễn mình xuống.
Tổng chi phí cho vé 90p: Tic 490, Tip 500. Phòng ốc rộng rãi sạch sẽ.

tuantu1980

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/7/23
Chủ đề
0
2
0
hn
0 ₿
có bé Đan và Di tôi mấy bi kẹt tour book không được, còn mấy bé Hân hay Nguyên đã thử qua