Massage Khoẻ Trải nghiệm Tâm An

Lượt xem: 1,437

binmira

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/3/23
Chủ đề
3
16
41
TP Thủ Đức HCM
0 ₿
Số là tuần trước thấy mệt trong người, mình quyết đinh đi Tâm An để cho khoẻ người. Mình đi buổi sáng nên tới nơi có 1 mình mìn, vào hỏi phòng riêng là có luôn dù không có gọi đặt trước ( phòng này dành cho 2 người).
Đánh giá csvc: Vì mới khai trương nên phòng ốc còn mới, cũng khá rộng. Nhạc tiếng nước chảy róc rách cũng khá thư giãn.
Nv mình đi em Ng, người khá nhỏ so với mình, đeo khẩu trang nên không biết có xinh ko, thâý có sờ ta từ, ăn mặc kín đáo đúng chuẩn mấy nv ms khoẻ.
Đánh giá dvu : mình đi gói ms trị liêu + 30ph thêm giờ( tổng 90ph). Bé nhỏ người mà làm có lực, làm ng mình nổi cả gió xong thấy khoẻ người ra( điểm +). Không biết mn đi thế nào chứ mình chỉ đc làm full đằng sau( nửa đùi sau tới mông ko làm), còn khi nằm ngửa thì nửa đùi trên trở lên cả phần bụng, ngực, vài trc cũng không có làm(điểm trừ) hay là do đặc trưng của gói như thế( vì mình đi khoẻ lần đầu).
Tổng kết: nếu là trị liệu toàn thân thì mình chấm 8/10 vì 1/3 người ko có làm. NV 9/10, csvc 9/10.
Tổng thiệt hại 350k. Đc bonus 1 vé free gói dv 250k ( đó đang có km)

Tâm An Spa

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/12/23
Chủ đề
1
13
4
0 ₿
Cảm ơn anh đã qua trải nghiệm ạ! Với bài dịch vụ bên em là bài bấm huyệt + đẩy thông đường kinh thuần túy nên các bạn sẽ không làm phần đùi từ đầu gối đến mông. Với cả khi nằm ngửa sẽ không làm phần mặt trên ạ! Cảm ơn anh đã góp ý ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: binmira

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Bữa đi kiểm tra tiến độ xây dựng sân bay thấy ở Long Thành cũng có Tâm An spa do chị Hân chủ quản, không biết có chung hệ thống không.