Q.10 Trải nghiệm vui vẻ hát cùng hot tik tok số 16 P.A

Lượt xem: 2,015

cuarangme

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/11/21
Chủ đề
1
8
4
0 ₿
Nghe tin hệ thống update giờ đi onsen có chà nuru nên chạy wa đi thử B05 . Chọn vé tắm rồi cầm ipad thấy hình pé 16 hợp gu nhất nên chọn luôn sẵn trải nghiệm thử .

Trời tối nên em không xông hơi , cởi quần áo quấn khăn bấm đt xem tik tok . Xem được 1 tý thì pé vào , pé lịch sự cười chào em , người pé nhỏ nhắn cũng dễ thương , tóc ngắn xì teen dâu . Thấy em đang xem tik tok pé nó hát vài bài hot tik tok em nghe cười xĩu yociexp115 , bác nào mún độ trình hát thì kiếm pé . Pé lột đồ rồi dắt mình đi tắm

V1: cam vừa tay 7d

V2: tuy không mình dây nhưng cũng có eo khá thon gọn gu em thích mấy pé có da có thịt tý 7d

V3 : cái này thì em quan tâm nhất kk 9d mlem mlem , do lúc chọn hình thấy rồi giờ được nhìn rõ hơn

Sv : full topping ,nói chuyện vui vẻ , massage khỏe mệt đầy đủ trừ tới z thui B32

Pé chà xà bông tắm sạch sẽ cho em rồi pé BJ trong bồn lun , em nằm hưởng thụ vừa ngâm nước vừa đc Bj B24. Sợ em ra trong bồn nên pé kéo ra lau người rồi 2 đứa leo lên giường tiếp tục . Khúc này tới công chuyện , pé đổ dầu chà nuru mát lạnh lên lưng em rồi em dùng mông và bím chà bá đó chà từ lưng đến mông của em . Rồi pé hun từ lưng đến chân của em , pé kêu mình nhỉnh mông lên rồi dùng lưỡi wc cho em . Xong chuyển wa nằm ngữa , pé dùng dầu thoa lên 2 cái cam rồi chà khắp ngực của em vừa chà vừa hun vừa lick ti . Pé trường xuống thoa tiếp dầu lên thằng nhóc đang chào cờ đến chân rồi em dùng mông và bím chà từ chân lên đùi rồi lên chà 2 viên bi sáng bóng và cột cờ em chỉ biết rên lên “ Thật là cảm giác “ B36. Tiếp theo pé Bj lau cột , đá bi các kiểu , pé chủ động 69 để mình tiện khám phá mông và bím nãy giờ đi khám cơ thể em . Vừa xoa cặp mông vĩ đại da mịn màn vừa được hun bím của pé có mùi thơm nhẹ nhàngyociexp73 , khi em hun thì pé rên rĩ làm em chịu không nỗi nên ra lun B73.

Phần massage khỏe thì pé làm rất ok đủ lực bài bản chuẩn massage khỏe , có đá nóng , bẻ lưng , massage đầu bẻ cổ , phê nhất là nghe được âm thanh lúc bẻyociexp25 . Xong rồi nằm ôm em nói chuyện tý về loài chim biển , tắm lại rồi về . Tip cho pé rồi ôm chào tạm biệt như ng yêu , hẹn gặp lại pé vào đêm giáng sinh cho đở bùn kiếp F.A .

Kết thúc 1 chuyến trải nghiệm vui vẻ , chúc các đồng dâm 1 mùa giáng sinh an lành hp .yociexp95

• Like
Điểm cảm xúc: kehuydiet6 and Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Chúc mửng bác, Giáng sinh quay lại phục thù bác ơi kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and cuarangme

kehuydiet6

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/6/15
Chủ đề
4
51
19
33
0 ₿
Chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: cuarangme

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội xin chân thành cám ơn Huynh đã ghé ủng hộ và đóng góp cho cơ sở ngày càng cải thiện tốt hơnB02B03

• Like

Thanh Long 90

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/1/20
Chủ đề
2
17
12
35
0 ₿
Đã gặp và công nhận với bác e ấy hơi nhây k xinh kiểu hot girl nhưng nhìn chung dễ thương

• Like

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Thanks các Huynh, hẹn gặp các Huynh lần sau
Gọi cho Muội sắp xếp cho các Huynh ạ

• Like

cuarangme

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/11/21
Chủ đề
1
8
4
0 ₿
đúng rồi bác em nó dạng kiểu người iu bé nhỏ ý , tại em nó ko có đụng dao kéo gì hết nên nhìn nó tự nhiên , công nhận là rất nhây và hài yociexp115