Trải nhiệm thú vị cùng e 17(new)

Lượt xem: 3,082

Boorelax

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
4
13
15
31
0 ₿
Trơi vào hạ đúng là nóng wá fk moị ng,chẵng bjk làm j chỉ mong muốn kiếm 1 chỗ tránh nóng thôi,được ngày nghỉ bù do nắng nôi nên e cug lam biến ra đường ở nhà ôm điện thoại thôi,lang thang teên diễn đàng thấy có điệp vụ và cuh̃ muốn kiếm chỗ nào đó trú nắng thư giãn nên e cug̃ mạnh dạng đăng ký ứng tuyển...thật may mắn làm sao đc a @Lục A Ka chiếu cố và giao nhiệm vụ cho mình thám thính Minh long trại...
Vòng wa bao nhiêu con đương góc phố thế là e cug̃ đáp ngựa tại ML trại sau tg lam thủ tục đơn giản e đc đưa lên phòng...thực sự mà noí thì csvc ở mức trung bình thôi nhé(đang sưã chưã)sau xông hơi e lau minh và kêu minh nghỉ chút rồi hẵn tắm,cug̃ rất tâm lý hen,điểm cộng cho e...phần tắm thi rất sạch và kỹ nha mấy a e...đôi lúc e cuối xuống tui nhìn vào 2 wả bưởi of e thiật tình muốn chảy nước lun ak(wá đẹp)xong xuôi e kêu tui lên giường cbị hành hạ tui...
Masa khoẻ:đấm đủ lực,bấm nguyệt bẻ tay bẻ chân kêu đã lắm thik thật mấy bác ạ,đấm cug̃ rất nhiệt tình nha...hà lòng
Mas mệt:đến lúc e lộ bộ mặt thật of e rồi,wá dâm mấy a e ah...e dùng chiếc lưỡi thầntjánh of mình di chuyển khắp cơ thể tui k chữa ngốc ngách nào hết,wat kinh khủng,lâu lâu lại xuất hiện thêm âm thanh rên khe khẽ of e nưã cảm giác k thể tả,chỉ biết cố gắng chiỵ trận thôi haha,thik lắm,tiếp theo e sử dụng v1 of mình hành hạ cơ thể tôi,nó wá đẹp và săn chắc đi đến đâu sướng đến đó,lâu lâu e còn để trước mặt tôi như muốn thách thức a hãy ăn nó đi,sao tôi có thể bỏ wa đc,liếm nhẹ ti e ôi sao mà thik wá,e sướng đến run cả ng lun mấy bác,sau 1 hồi hành hạ e chơi chiêu bánh mì kẹp xúc xích k thể tinđc nó sướng đến nổi da gà lun ah,e hôn thằng nhỏ tôi từ nhẹ nhàng nâng niu đế bạo lực như muốn sở hưũ nó lun z ah...sau 1 hồi chống trả wết liệt thì chúng tôi vug̃ fải đầu hàng,thằng nhỏ sau khj bị shock wá đã ối nhưng thằng anh thì wá sung sướng,lúc đó e rất tâm lý ôm tôi vào lòng như thể mơí làm xong vs ng tình z,e rất tâm lý...tks e
Đánh giá chung: e tuy k xinh nhưng ănnoí dễ thương,chiều khách,skill lợi hại lắm...thực sự rất hài lòng và hẹn gặp lại e.
V1 cam săn chắc,k xệ nha ngon lắm mấy bác(tuyệt vời)
V2 có eo nhưng k nhiều nhé
V3 doggy thì bá cháy nhé
Tổng thiệt hại: tic anh 6 tài trợ,tip 5xx,locker 50k
Tks a e đã wan tâm,chúc moị ng có đc tg trải nghiệm và thú vị...

Thích Mass

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/3/19
Chủ đề
1
27
16
28
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. Hy vọng Minh long sẽ trở lại 1 ngày k xa. H vẫn còn vương vấn e 16 đi cách đây hơn nửa năm :(

Boorelax

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
4
13
15
31
0 ₿
Mình cũng thik e 16 cũ đó bác e đó tên An thì fải...trước e có zalo mà giờ đâu k thấy hihi

Thích Mass

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/3/19
Chủ đề
1
27
16
28
0 ₿
Chính xác là bé An đó bác.haha. v gặp ng cùng chí hướng rồi. Mình cũng có zalo e đó mà sau e cũng delete rồi. H biết e chốn nào là phi trâu tới gặp e liền luôn. Tiếc là k có thông tin.

• Like
Điểm cảm xúc: Boorelax

Thất Tiểu Đệ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/4/19
Chủ đề
0
3
2
31
0 ₿
Chuẩn rồi bác! Zalo em xoá giờ ko biết liên lạc sao luôn, gặp em ấy dx 2 lần, kỷ niệm đáng nhớ.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Không bỏ cũ làm sao có mới đc, phải hem anh trai. Giờ a đến Minh Long, chắc sẽ tìm được cho mình người tình bé nhỏ thôi nè.

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Nay phải OT . Xong sẽ ghé ủng hộ cs mới. Lâu qua bỏ bê rồi.

nezskullz

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/5/19
Chủ đề
0
42
11
28
0 ₿
B59Nghe thú vị thật bác , rảnh rỗi thu xếp ghé mới được àhhh. Kkkk

Xukaraki