Thủ Đức Trắng nuột nà, tới nái cùng 05 Anh Thơ

Lượt xem: 1,058

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
96
59
0 ₿
Hạ cánh về sài gòn sau chuyến công tác 3 ngày 1 đêm cơ lung cũng cảm thấy rã rời sau chuyến bay dài thêm việc ngồi taxi về thủ đức , được cái chuyến này làm ăn cũng thuận lợi vun vén được 1 ít dư dả nên đút ít để bác tài bế luôn tới anh thơ thủ đức làm quả thư giãn sau những chuyến đi vất vả
Đáp xuống anh thơ massage toạ lạc 87 Tô ngọc vân linh tây thủ đức , bước vào không gian sảnh tiếp khách khá sang trọng , sau vài pha vấn đáp với lễ tân thì dứt luôn gói onsen :cuteonion7::cuteonion7: khâu lựa kĩ thuật viên chốt ngay em 05 sau khi lướt album chưa tới 1 trang vì quá ấn tượng với gương mặt ưa nhìn pha với nét cá tính , lên phòng thay đồ và bắt đầu cuộc thư giãn

:8onion38::8onion38::8onion38:
Không gian phòng tuy không to rộng nhưng đầy đủ và ngăn năp gọn gàng có cả bồn tắm , đặc biệt là đối với mình sau khi ngồi máy lạnh quá nhiều thi rất thích hợp vào bể và ngâm mình dưới sắc đèn hồng khiến cả tâm hồn , cơ thể như đang hoà tan thì bé bước vào với bộ đồ trắng bó sát không kém phần sexy lại gần và chào hỏi thân mật , bước vào tắm chung áp sát ôm trọn 3 vòng em trong người cho ấm thì đánh giá rất “ tươi “ , thỏ thẻ cười nhẹ em như hiểu ý vệ sinh sạch sẽ cho mình và dắt tay len giường bắt đầu massage khoẻ , qua những ngón tay , kỹ thuật được điều chỉnh lúc lúc mạnh lúc nhẹ khiến cơ thể mình như được hồi xuân thư giãn
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Bắt đầu khâu massage mệt khiến mình càng lên khi em bài bản dùng những pha hj , bj tinh vi từng chút , thằng em lâu ngày không được phục vụ lại ngóc lên đổi tư thế mút vòng 2 xoa thêm V4 tận hưởng âm thanh rên dục vọng của em , nước chảy khá nhiều nên mình đổi liền qua tư thế 69 và sau những lần cả 2 hì hục làm thì thằng nhỏ cuối cùng cũng phải gục ngã trước kĩ năng của em , nghỉ mệt xong xuôi em dắt mình ra tắm rửa sạch sẽ lại thay đồ và mỗi người 2 ngả
:cuteonion41::cuteonion41:
Hài lòng thật sự vì giá cả rất phù hợp cho những ngày nghỉ mệt , được phục vụ qua một cơ sở + KTV tươi trẻ đầy đủ kĩ thuật các bài từ khâu tắm chung massage khoẻ cho tới mệt mong lần sau quay lại chất lượng luôn giữ vững như hôm nay .

julian

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
em 05 này nghe ngon dữ ta mà xa chỗ tui quá muốn trải nghiệm ẻm ghê