Trở lại cùng số 19

Lượt xem: 2,234

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
xi ca lô...chào ae cdms. Lâu quá k viết vài rp, ngứa tay ngứa c* quá. Âm thầm lặng lẽ coi ae rp rồi đi chơi thôi...bữa giờ thấy rp e 19 boss cũng nhiều nên mình đi thử xem thế nào...

Trưa sớm sau khi ăn sáng, mà k phải đi làm, lại ngứa ngứa k lẽ về ngủ thì kì với bản thân quá...thôi thì xách d** đi chơi tí coi sao...tính đi 357 đbp của Chì trời đất mà mấy cha nói ra vào ghê quá nên thôi ghé boss luôn...

Mấy cái công đoạn giữ xe tới tắm tạp và csvc thì mình bỏ qua nhé vì ae nghe hoài nhàm rồi, còn ai chưa biết thì đi sẽ biết...

Sau khi nhờ locker yêu cầu e 19 thì nằm rung d** đợi ẻm...cốc cốc cốc...ui cha...1 e mình dây cây cảnh chào mình nhỏ nhẹ...mình mới hỏi có đúng e 19 k, thì e bảo đúng mà a. Cha martin le kêu ẻm có 1m5 mà nào có phải, cũng 1m6 à nha. Làm tưởng lộn chớ

Đánh giá sơ cho ae ai chưa đi e nó:
E sn 93
Face: ok, theo thang điểm hotgirl thì mình cho e 6 điểm.
V1: sừng trâu, hồng hào, vừa tay hệ cam soàng, phê đừng hỏi nha.
V2: eo con kiến.
V3: cái này đã nhất nè, to theo body của e, căng mẩy, bóp phê má ơi luôn đó mấy cha.
V4: k check vì e có xu hướng né ra nên cũng k cần check luôn vì có tới Z đâu quan tâm chi.

Service:
Khoẻ: cũng có bài này bài kia, lưng tay đùi chân đầu đầy đủ, k chuẩn lắm nhưng theo mặt bằng của boss thì ok chấp nhận đc.

Mệt: sau khi xong xuôi hết thì e cũng tự chùi và bắt đầu chọc ghẹo thằng e mình. Khúc mà e cởi áo ra mình nhìn mà chịu k nổi, đẹp lắm đó mấy cha, da mịn mà thêm cặp sừng trâu này nữa là out sớm. May là e k làm thái, chứ e làm thái chắc chết nữa...E hun ti rồi mình kéo e lại hun nhẹ lên cổ và k quên xin e cho bú bình, nó phê ta nói, tay thì bóp mông, tay thì bóp ngực...e này BJ đã cực kỳ, k chạm răng, nhẹ nhàng tình cảm. 5p thôi là thua e nó rồi...quê quá mấy cha...e còn ghẹo mình nữa chứ.
Xong xuôi e bóp đầu và mình về, k quên hẹn e lần sau tái đấu.
Thiệt hại thì ae tự đi theo luật nhé, mình tuy đi tic thường nhưng tip hơn nên k tiện nói. Thấy tốt thì chho thôi chứ phá giá.
E này thuộc loại nhẹ nhàng tình cảm nên ae cứ lịch sự là e chiều thôi...đáng đi thử...
Cảm ơn ae đã coi rp.