Trở lại Mường Thanh - số 1 mới và số 4

Thảo luận trong 'Massage Mường Thanh' bắt đầu bởi Tây Môn Khánh 999, 29/9/16.

1. Tây Môn Khánh 999

Tây Môn Khánh 999 Bé Thích Massage

Sau gần 2 tháng kể từ ngày ghé thử massage Thái đầy thất vọng, Tây môn tôi mới có dịp trở lại Mường Thanh. Lần này, chuẩn bị kỹ càng với hành trang là list số của @Mthealhclub đã gửi :D

Trước hết, xin nói sơ qua về cơ cấu phòng. Phòng ở đây giống nhau, chỉ khác diện tích 1 chút. Phòng đc chia ra 3 loại tương ứng với 3 loại hình thư giãn, mỗi loại hình này có 1 nhóm ktv khác nhau. Các bác nên lưu ý để chọn theo sở thích chứ e lễ tân là nữ cũng ko giải thích rõ ràng đc
    Vip: Hj
    SVip: Bj
    Vip Thai: Bj + Thái.

Tất nhiên, nếu bác thích e nào ở nhóm Hj mà muốn đc nhiều thời gian với e thì vẫn lấy phòng SVip và em ktv đó, nhưng cũng chỉ HJ mà thôi.

Lần trở lại này, Tây môn tôi muốn trải nghiệm trọn vẹn hơn, quyết định thử cả 2 loại hình hj và bj. Nên chọn Vip và Vip Thái. :D

Trước hết, nói về csvc:
    - Phòng xông ướt đã có mùi xả. Lần trước chỉ có hơi nước chứ chả có mùi gì.
    - Nội thất đã bớt mùi gỗ.
    - Đèn: Vẫn sáng, nhưng có vẻ đã đỡ chói, đỡ làm căng thẳng như lần trước, ko rõ có chỉnh sửa gì ko hay do tâm lý lần này thoải mái hơn? Nói chung, nếu đc thì đèn nên điều chỉnh đc độ sáng tối. Hoặc tắt đèn tròn, chỉ để đèn âm trần thì cũng ổn.

- Tủ chỉ có 1 cái móc áo để treo cả áo và quần, còn có 1 cái móc treo áo khoác. Mà chẳng biết nên mặc áo khoác này lúc nào? Lúc vào thay đồ vào xông, ra tắm, xong leo lên giường massage. Nên để 2 cái móc trống để tiện hơn.

Về ktv:

- Ngày 1: Số 04. Phòng Vip.

Số 04 thì đã có rp chi tiết rồi, nên chỉ nói qua:
    Ngoại hình: OK. Cao vừa tầm. Giống trên banner. Nói chuyện vui vẻ. Đánh giá ngoại hình e này ngang với ktv ĐN, MMT..
    Massage khỏe: Đủ bài. OK.
    Massage mệt: Tuy ko có chiêu gì đặc sắc nhưng cũng OK. :D

Nói chung là em này OK.
    Lúc ra thanh toán gặp 1 e khác cũng same same e số 04, ông khách kia trả tiền phòng 420k nghĩa là phòng vip. Vậy bác nào thích gái xinh thì nên chọn Vip.

- Ngày 2: Số 01 mới.
    Số 1 lần trước mình check đã cho nghỉ, chắc các bác cũng biết. Bây giờ là số 1 mới.
    Số 01 cũng có trong list của @Mthealhclub gửi với lời giới thiệu e ở ngoài bắc vào. Thật sự, với kinh nghiệm check các e bắc thì chi tiết này mình cũng ko thích lắm nên quyết định random, nhưng cuối cùng vẫn là 01 các bác ah. :D
    Face: Trung bình, ko xinh mà cũng ko cá sấu lắm, đoán chừng cũng cứng tuổi, Tây môn tôi cũng có tuổi nên vấn đề tuổi cũng ko quan trọng lắm. nếu so về face ktv bj thì ko bằng BP. Dáng thì bù lại 1 ít. Cao tầm 1m65 trở xuống.

Nói chuyện nhẹ nhàng. Thái độ tốt.
    Massage khỏe: Ổn, làm kỹ, đá nóng đầy đủ.
    Massage mệt: Hơi ko hài lòng 1 chút với màn gợi ý thưởng thêm nếu thêm bj nóng lạnh. Em bảo ở đây chỉ có em làm nóng lạnh. Haizzz, ko lẽ e nghĩ SG ko có? Thật ra, nóng lạnh với Tây môn tôi cũng ko lạ gì, nhưng muốn thử full services của e nó nên OK, nếu e làm anh hài lòng thì anh cũng sẽ làm e hài lòng.

Nói vậy chứ thật sự trong lòng thấy ko vừa lòng vì trước giờ đi ms, dù e nào có chiêu khác lạ cũng ko bao giờ đề nghị thưởng thêm. Mà chiêu đó thường để lấy khách quen. Đi HN ms có nóng lạnh cũng bo từ 300 đến 500 là cao...Tặc lưỡi, thôi bỏ qua để tập trung thư giãn. :D

V1: Mềm, hơi chảy chứ ko săn chắc. Vì như đã nói, em này cũng cứng tuổi. Nhưng nhìn tổng thể bề ngoài thì cũng OK, da trắng, mát, làm kỹ cả lưng và ngực, khá kích thích.

BJ nước nóng rồi chuyển sang lạnh và HJ xen kẽ. Nhưng hơi lạm dụng HJ. Ko CIA.

Được cái là khi xong, nhìn đồng hồ thấy lố 5p. Thời gian chết và chém gió là ko có. Chứng tỏ thời gian massage khá là dài. OK.

Nhìn chung, nếu trừ nhan sắc và vụ gợi ý mức tip ra thì em này cũng ok.

//Mình ko có thói quen ghi cụ thể tip bao nhiêu nên ae đừng hỏi nhé.

kenlao4, Stephanho, emhamvui and 2 others like this.
    Đang tải...
  2. Tây Môn Khánh 999

Kết: Qua 2 lần đi, cảm giác nhìn chung có thể xem là hài lòng. Mức tic cao, nên cũng kén khách, bù lại không gian ko bị xô bồ.

3. Himura

Himura V.I.P Member

Đọc bài dâm hiệp mà tại hạ hào hứng vô cùng. Tks 4 share :D

4. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

đây có mỗi em số 1 làm thái , mừng bak tạm hài lòng :)) ,mà mấy cơ sở này mình hk thích đi thái vì làm nửa nạc nửa mỡ , bj it , hj nhiều , lại đòi tip cao ..... nghe nói số 10 mình dây body như người mẫu , ai check giùm fát hihi..

5. Tây Môn Khánh 999

Ủa, có mỗi số 1 làm Thái hả bác, hèn gì random cũng ra số 1. :D, Thật ra ko hẳn là bj ít, chỉ có điều e ăn gian, trong lúc đổi nước nóng/lạnh thì tay tranh thủ hj liên tục. Mình biết nhưng ko nói, vì mới đi e số 4 1 ngày trước đó nên mình chấp. :cool:

6. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

same same số 4 chác 18 hoặc 17 , nhìn teen thi chac 18 :)

7. Tây Môn Khánh 999

Bác rành quá :D

8. emhamvui

emhamvui Bé Thích Massage

CSVC OK. Mà KTV ko xuất sắc lắm, tic cao quá, tip ngang vậy. tui đi 2 lần: số 4 và số 18. chắc ko ghé nữa quá

9. Stephanho

Stephanho Bé Chưa Biết Gì

Cám ơn bác Tây Môn đã report. Mình cũng đã thử VIP Thái bên Mường Thanh. Nói về cơ sở vật chất thì ok nhưng bên MTCH đẹp hơn. Các em KTV hay gợi ý tip 1 vé trở lên. Cái này khá không hài lòng vì tic đã 780k rồi và nhìn chung là bao gồm trong phần phục vụ. Tip bao nhiêu thì tùy khách. Với lại nói thật tình massage Thái cũng chẳng có gì đặc biệt. Xét thấy về kỹ thuật ms Thái thì bên Royal các KTV làm đầy đủ hơn và KHÔNG đòi tiền, tip bao nhiêu tùy (các em bên Royal ko đẹp nhé các bác).

Hamaru thích bài này.