Trở lại Windy

Lượt xem: 3,059

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Cuối tuần vừa rồi ghé thăm 2 nơi liên tiếp. Hôm trước đã rp bên TB3. Hôm nay làm nốt cái Windy luôn cho nóng. kkkkk.
Windy thì mình ghé chẳng phải lần đầu nữa rồi. Hôm thứ 7 đã dẫn nhóc em đi giải ngố bên TB3. Còn chủ nhật là âm thầm lặng lẽ bước đi một mình. hà hà.
Chuyện là trong đám đồng dâm có người báo tin Windy có em 59 số mới. Uh thì mới làm ở đây nhưng ai biết em nó lăn lộn bao lâu trong nghề rồi. Thôi thì cứ đi thử rồi về RP cho vừa lòng anh em. Không biết là thiên đường vẫy gọi hay hố sau đón chờ. Hahahaha
Vào đến nơi làm thủ tục xong thì gọi em 59 lên.
Gặp em 59 này rồi mình có đôi lời nhận xét như sau. Để nói là sắc nước hương trời thì có lẽ không phải, nhưng được cái em nó mình dây, mặt cũng được. Cái này mình hơi khó tính, không biết các bác gặp thì thế nào. Nhưng mình dây thì tạm chấp nhận được. Ôm mấy em xôi thịt hoài cũng chán.
Điểm cộng cho em là thân thiện và chu đáo. Không biết có phải hợp gu không mà mình có cảm giác dễ bắt chuyện với em.
Các em ở Windy mình đi đa phần thái độ đều ok. Tay nghề có khác nhau chút xíu. hehehe. Khác nhau nhất có lẽ cách thư giãn cho khách. Mỗi em một vẻ. Em nào thì cũng Hj, Bj đầy đủ cả, nhưng mỗi em 1 bài mà.
Hoặc có lẽ do mình hợp gu em nên 2 anh em ngồi tâm sự cả lúc. Trong lúc tâm sự em cũng tranh thỉ Hj, kết hợp thả kiến. Em thả kiến bò vòng vòng, lâu lâu vuốt cho thằng nhỏ dựng đứng dậy. Được cả lúc sau thấy mình chịu hok nổi, tay mình bắt đầu ngo ngoe rồi em nó mới bắt đầu Bj. kkkkk. Lâu lắm rồi mới được dạo đầu lâu đến vậy.
Lần sau sẽ ghé bên Tiffany quận 7 Rp cho các bác. Mấy nay thấy bên đó có vẻ nóng.
Thân chào cả nhà.

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
report bên Q7 đi bác ơi, em chưa đi bên ấy bao giờ

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Tiffany quận 7 là MS khỏe nha các bác. Nhưng có Happy ending! Tùy nhu cầu mỗi người nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.