Trời mưa gặp bé 09.

Lượt xem: 1,743

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Hôm 4/11 may mắn trúng giải thưởng 1 code vip thái, xin cảm ơn Mod Logan tạo cơ hội cho anh em được trải nghiệm thư giãn tai P.A Relax.
Mình tới PA lúc 4h, xin wifi trình ra cái code, anh lễ tân hỏi locker 09 xong chưa, hình như sắp xong :p có khi nào ta hên tiếp không. Ngồi đợi mấy phút thì báo có phòng, vào xông mấy phút thì em vào, kaka, quá hên.:D:D
Em lau khô người rồi ngồi ghế chơi, chờ nước chảy vô bồn. Sau đó là đi tắm.
...
Mát khỏe, như nhiều anh em đã rp trước, em đúng là cô gái có tâm với nghề, mát kỹ lắm, nằm phê muốn ngủ luôn, nhìn người em không nghĩ em đấm có lực như vậy. Tầm 1tiếng mới xong.
Mát thái, woa,:rolleyes::rolleyes:, phê hơn mát khỏe, đủ món bài em tung ra nào là kiến bò,
hôn cổ, kèm thêm âm thanh hifi nghe thêm rạo rực.
Lật người lại thì món 69 được em tung ra. Em tác nghiệp thằng nhỏ bằng v1, mình tác nghiệp hết v3 v4. Rồi bj , làm mình bại trận ngay giây thứ 8, mà không có cia nha.
Xong, nhìn đồng hồ 6h kém 15, thiệt, chư bao giờ đi mát sa mà chuẩn thời gian như em 09. Ngồi xíu 6h xuống.
Một số đáng gía cho anh em thư giãn. PA mà có nhiều KTV như 09 thì ae ghé dài dài, thật là 2 tiếng sung sướng.
Đánh giá sơ về em.
Face: 6/10, được thôi không đẹp.
V1: 6/10nhỏ mềm. Đi thái không tê nhưng bù lại về các chiêu của em làm mình rần rần luôn.
V2: giữ tốt, phẳng gọn.
V3: 8/10, láng mịn, săn chắc, anh em check thoải mái.
V4: tỉa gọn gàng, tới màn 69 anh em muốn làm sao cũng được.:p
Lần đầu đến P.A Relax đã được hot Ktv của PA phục vụ, làm mình đem lòng thương nhớ. Gom lúa đầy sẽ ghé PA tiếp.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Ngọt quá bác ơi