Trú mưa Dubai gò vấp

Lượt xem: 1,013

Relax47

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/10/18
Chủ đề
1
5
0
39
0 ₿
Mấy ngày nay thời tiết thay đổi thất thường quá người muốn đổ bệnh. Đi làm thì chẳng xong nằm ơ nhà cũng ko ổn thế là xách con su phi ra quán cfe ngồi . Đói bụng quất luôn tô phở cho ấm lòng chiến sĩ. Cơm no rượu say lại mon men vào kiếm ít thông tin xuống xác mấy trận C1 đêm nay. Mấy nay như thiếu hơi gái các bác àh. Đánh toàn thua . Hôm nay quyết rửa hận ... như một thói quen làm gì làm cũng phải lướt qua congdongmassage xem các đồng râm thế nào. Rep rồi inbox rồi comment ...đủ trò rồi cũng được bác RUBI cho làm điệpviên không chuyên. Thế là xách xe lên và đi, sau một hồi phi ngựa cũng đến được Dubai GV. Nhìn bên ngoài cũng hoành tráng quá . Theo lệnh bác Rubi yêu cầu e 68 nhưng lên tiếp tân báo 68 hôm nay nghỉ thế là đành random. Phó thác cho em lock kiêm luôn tiếp tân vui tính ( tiếp tân nam nha mấy bác ko phải nữ àh).
Lên phòng thấy ok.phòng đẹp rộng rãi Mùi thơm thoang thoảng dễ chịu, sạch sẽ , xông khô, ướt đủ cả. Thay quần áo bay vào xông ướt gần 20p , e ko quen xông khô nên chỉ xông ướt. Đang ngồi xông phê pha mồ hôi mồ kê nhể nhại thì e bước vào . Quý danh e ấy là 28 Đánh giá sơ bộ e thuộc hàng xinh , mặt mũi trắng trẻo xinh săn nhưng ít nói . Sau một hồi tắm táp các loại mình cũng dc đưa lên bàn mổ ...nằm sấp nằm ngửa đủ cả. Nhìn chung Phần khỏe e làm cũng tạm ổn, đi thái cũng tạm được theo cảm nhận của riêng e . Ko phải e khó mà do cảm xúc V1 chảy ,mềm nên khi massage ko có cảm giác mấy, đôi núi nhấp nhô thì nó khác, bụng mỡ khiến e tụt cảm xúc mấy lần. V3 ok nước nôi đầy đủ . bù lại khuôn mặt e í xinh quá các bác àh. Sau hơn 10p cầm cự thì cũng out trong sung sướng.
Xong nhiệm vụ e tắm táp lại cho thêm lần nữa rồi ae ngồi tâm sự mỏng .E quê tiền giang, e bảo làm khoản 2 tuần nữa sẽ nghỉ về quê. Idol của bác nào thì tranh thủ gặp e đi nhá .
Tick: free. Meo: 5xx
Kết thúc nhiệm vụ
CẢM ƠN BÁC RUBI ĐÃ TÀI TRỢ CHO CHƯƠNG TRÌNH NÀY