TRƯNG CẦU Ý KIẾN PHẢN HỒI VỀ THÁI ĐỘ VÒI TIỀN, CÔNG NHIỆP, CỦA KTV TÔ CHÂU

Lượt xem: 5,760

Cao Bồi Miền Tây

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/14
Chủ đề
4
20
14
0 ₿
NƠI ĐÂY CHỈ TIẾP NHẬN THÔNG TIN PHẢN ẢNH VỀ THỰC TRẠNG TRÊN, ĐỂ TRÁNH GÂY TRANH CẢI
-- NGHIÊM CẤM NHỮNG NICK MỚI THÀNH LẬP DƯỚI 1 NĂM VÀ ĐANG CÓ BÀI REPORT CHO TÔ CHÂU
-- NGHIÊM CẤM SPAM NGOÀI NỘI DUNG PHẢN ẢNH THỰC TRẠNG
-- TOPIC NÀY TỒN TẠI 15 NGÀY LẤY Ý KIẾN
MONG CÁC BẠN MẠNH DẠN GÓP Ý

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
mình đi hồi cuối tháng3.
e nó đòi bj là phải cho thêm....mà gì đâu lúc làm, lấy cái khăn che lên..rồi miệng nggậm đc2-3cái xong làm tay...chắc nó tưởng mình ko bit hay sao ...hazzzz
massa thì xuề xoà đâu 15'....còn tắm cho mình còn k sạch xà phòng nữa mới ghê.
kết thúc thì đòi tip phải 500 mới chịu...chắc mấy e trong này bị ăn vài đầu con số 500 hết rồi chắc.

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky and Hido86

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Từng đi TC vào dịp tết 2016, được em 54 phục vụ, đấm bóp bình thường, thư giãn BJ đôi chút, hôn ty, nói chuyện vui vẻ....tip 500k. Có thể tạm hài lòng, tuy nhiên, nhìn nhận khách quan, với việc tip 500k thì KTV phải phục vụ tận tình hơn, ít nhất cũng phải như HTGD. Nếu chỉ làm BJ một chút và qua loa, thì chỉ cần tip 300k.
Quản lý bên TC nên định hình lại tư tưởng cho các em, vì số lượng khách vào TC rất đông, do đó tiền tip các em kiếm 1 ngày không hề nhỏ. Nếu cải thiện, mình tin khách sẽ ủng hộ TC nhiều hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Ai viết bài cmt thì đưa thêm số cho nó trung thực để ông chủ massage còn tự kiểm điểm, nói thế ko phải muốn bôi xấu KTV mà chỉ góp ý thay đổi cho tốt hơn thôi. Còn vấn đề tui ghét là đòi tiền Tip khi massage thôi...(cái này có nói trong những bài khác rồi, ko nói lại):)

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Xem ra đi matxa ở SG, tg Bj tip 300 mà ktv vui vẻ, chăm sóc khách tốt hơn TC nhiều nhỉ.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Tại SG quá nhiều cơ sở nên cạnh tranh nhau tốt, quản lý luôn làm tư tưởng cho các em. Vì vậy đi SG vừa đẹp vừa hài lòng, lâu lâu xui gặp đứa dở hơi thôi. Còn CT thì ít cơ sở hơn SG, mà đẹp thì ko thể bằng SG đc. Mình nghe mấy đồng dâm giới thiệu TC là nhất CT nhưng vào đó chỉ thấy nhan sắc trung bình thôi so với mấy cơ sở cao cấp ở SG. Vì lý do đó nên khi bị vòi $$$ ở TC (mà còn gặp nhan sắc trung bình) thì mình tức chịu ko nổi. Mình nói tới đây thế nào cũng có vài nick quen thuộc nhảy dựng vào nói này nói nọ rằng mình so sánh khập khiễng.. bla bla bla

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
E đẹp lên sg kiếm ăn hết rồi, hàng sắp hết date mới đây thôi haha... có vẻ các đang đi lạc huớng... Mod vào xoá bây giờ...

• Like
Điểm cảm xúc: xe_om_

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Ái chà! Tình hình coi bộ căng ah nha! Từ lâu tại hạ đã có ý định làm 1 chuyến phiêu lưu miền Tây khám phá Tô Châu nhưng thấy cái kiểu này thì cụt hứng k mún đi lun! Thôi đi ms SG ao nhà cho an toàn!

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Bác xuống đây, mình tiếp Bác, nếu không phê, khao Bác chầu nhậu.... :p:p:p

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Đọc nhiều Thread của bác Hido86 thì tui biết bác và tui có style giống nhau. Nếu bác đã ưng chỗ như VĐ với những em face đẹp như hot girl và body chuẩn như người mẫu thì bác khỏi cần xuống Cần Thơ làm chi tốn time. Tui đi công tác CT như cơm bữa nên tui mới ghé thử thôi. Nói chung nếu nhan săc ở VD bác chấm 10đ thì ở các cơ sở ở cần thơ chỉ tầm 5-6. Mà ticket còn cao hơn VĐ, TIP còn đòi 500k cơ đấy. Chỉ khác là bác có giường nằm, bác được BJ và thoải mái tay chân. Nhưng xin lỗi chứ mấy chỗ như VD, ĐN mà tui quen mấy em còn thoải mái hơn ở CT nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Laogia, White_Lucky and haiau_sea

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Bác trithucthichmassage nói cũng đúng
Tiêu chuẩn đi matxa của t là:
1. Ngon bổ rẻ và tic tip xứng đáng đồng tiền bát gạo
2. KTV chất lượng, thái độ phục vụ tốt ân cần chu đáo, nhan sắc kha khá là ok ko cần phải nghiêng thùng đổ nước mặc dù t cũng khá háo sắc, mê gái đẹp nhưng t sẽ ưu tiên xét thái độ phục vụ và kỹ thuật của ktv
3. CSVC ổn, sạch sẽ ko dơ bẩn như bãi chiến trường, bãi rác và locker phải lịch sự nhã nhặn có văn hóa, ko mất dạy vòi tip hay ém hàng giấu số.

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Tui thì cùng quan điểm với bác :D

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Mod cho cái kết đi, hơn 1 tháng rồi, treo thì thông báo treo luôn, cấm rp luôn cho nhanh...

Laogia

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/12/14
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Bác này chuẩn nè!