Trúng code free phi đến 09 P.A Relax

Lượt xem: 3,399

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Sau một thời gian đi giải hạn cho thoát khỏi cái kiếm sụp hầm thì thử lửa với con số để kiếm vận may. Ai ngờ may thiệt. Trúng code đi vé thái kaka.

Phần thủ tục nhanh gọn lẹ. Gửi xe đưa code và được đưa lên phòng VIP 4 ( phòng này lox thích nhất )

Xông hơi tầm 5ph thì thấy bóng dáng bé bước vào. À mà thôi cứ xông thêm 5 ph nữa cho đã cái. Bước ra khỏi phong người mồ hôi nhễ nhãi như mới đi bơi xong. Bé vội lấy cái khăn to lau ngay. Vừa lau vừa đc gần bé. Một mùi thơm nồng nàng làm cho lox thấy hứng lên keke. Hôn lên cổ bé tý thiệt là sướng chưa từng thấy.

Bé gửi cho cái quần để thay vì cái kia ướt rồi ( ướt do xông hơi nha ) xong lại ghế ngồi tám tý. 8 trên trời dưới đất vừa 8 bé khiếu khiếu làm chịu hem nổi nói bé chắc anh xin thêm cái quần nữa quá keke. Bảo bé anh lâu quá hem đi làm anh 2s luôn nha. Bé dạ dạ. Vậy là shot đầu tại ghế sopha với cảm giác phê pha luôn. Mồ hôi mình và mùi nước hoa của bé là ngây ngát thế là phát súng bắn liên hồi.

Nghỉ ngơi tyw bé lau người rồi dìu vào tắm. Màn này thì chắc mấy bác biết rồi tắm và rửa rát kỹ. Người đang mệt mệt lười lười mà đc bé tắm xong là sung ngay keke. Tắm xong đc dìu ra với màn làm khỏe.

Maxa khỏe. Vẫn như xưa. Rất đủ lực. Dù không khỏe bằng 11 hay 08 nhưng cũng làm lox nhẹ người.

Maxa thái. Rẹt rẹt. Tiếng kéo dây kéo vang lên báo hiệu đến màn tra tấn thân xác. Từng nhịp từng nhịp với 2 quả cam hàng Việt nam chát lượng cao trườn lên trường xuống và chiếu lưỡi xinh xinh đi miệt mài là người lox sướng điên lên. Thằng nhỏ nó lại thức giấc nữa rồi. Lật người lại cho nó thở phát. Màn đá bi. Múa cột. Click ti của bé làm lox phải cố vận nội công để không cho out sớm thì quê lắm. Nhưng rất khó để chống trả vì các giác quan như bị hút vào. Mắt thì ngắm bé. Tay thì chạm vào làn da khá mịn màn mát mẻ. Mũi thì cảm nhạn mùi nước hoa. Được bé trao cho 1 nụ hôn ngọt ngào nữa. Tai thì nghe âm thanh .... người lơ lững như trên mây và cứ như đang bay lên bay lên. Và như có tên lữa bắng một phát đến cung trăng gặp chị Hằng luôn. Bao nhiêu sức lực tan biến theo dòng tin bắn ra. Người như bị có giật liên hồi.

Nằm mê mang chỉ còn đôi mắt như vô hồn thấy em cười thôi. Em lau người rồi ôm mình 1 phát mà kg thể nào ôm lại đc em. Đuối quá kakka

Nghỉ ngơi tý em đưa ra tắm sơ lại cho sạch sẽ rồi lại ghế ngồi ăn trái cay với tám tý với em.

Giờ đã hết thế là phải xa em.

Cảm ơn mò đã tài trợ. Cảm ơn anh em đã nhường cho lox đc trúng vé keke.

Tic: o đ ( trúng số kaka )

Tip: 1tr ( 2s)

Hẹn gặp lại em.

Chúc anh em ngày mới vui vẻ nhiều sức khỏe

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Haha... ông chơi giấu kỹ quá ha, bé nào đây... hay chỉ có 1 bé duy nhất nèk, khai mau...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Sorry tui quên xem phần tiêu đề... chúc mừng Bác Lox nèk

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Đúng là đi về đầu óc thì thưa giản, mà gân cốt cũng giản theo, cùng cảm giác được lên đỉnh sung sướng.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Gửi dòng tin nhắn vào mây :rolleyes:

• Like

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Có lẽ lễ lạc xong người nhức mỏi quá. Chẳng lẽ ....

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Theo lời bác đi giờ quấn khăn nó thoải mái thiệt keke nhất là ra gặp em kéo phát úi trời ơi. Kaka

Congtubot

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/11/16
Chủ đề
1
9
4
40
0 ₿
à, idol 09 của P.A thì khỏi nói... chúc mừng pác thoải mái phóng 2 tên lửa đạn đạo ngon lành cành đào

LamPhong1986

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/5/18
Chủ đề
6
34
13
37
0 ₿
Anh hùng nào cũng khó mà qua ải Mỹ nhân, ôi cuộc đời thật là phong phú, mừng bak tê tê như con dê

• Like

LoveLiz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/5/18
Chủ đề
1
16
7
35
0 ₿
Chúc mừng bác phe chym . Hôm nay vào làm thêm 2 phát nữa đi . Cho ae thêm information :)))

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Gặp 09 tầm 10h đến 16h là dễ gặp nhất... hihi... tui hẹn trước mà delay giờ có sao đâu.