Cần Thơ Trúng Event “Hái Hoa Xem Ngực” cùng số 16

Lượt xem: 527

Orochimaru

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
10/6/23
Chủ đề
9
45
8
Cần Thơ
0 ₿
Tình cờ tham gia game show của mod @Dory trúng code, mặc dù đang đi công tác cũng gáng sắp xếp để trả report.
Vừa về tới Cần Thơ là mở *** ra để nhắn tin cho admin Dubai nắm thông tin là trống số 16 chân ái của mình. Quá tuyệt vời book luôn để không có thánh khác book phải chờ.
Chạy thẳng đến cơ sơ được các em lễ tân đón rất nhiệt tình. Đưa code ONSEND của mod @Dory gửi check xong thì vào phòng chờ nhanh gọn.
Về csvc thì khỏi phải bàn, đầy đủ tiêu chí sạch sẽ, hiện đại và đẳng cấp.
Đợi tầm 5p thì em lễ tân vào mời lên phòng vào xông hơi tầm 5p thì em bước vào. Đã lâu không gặp thấy nay 16 ốm lại nhìn mướt cân đối lắm nhé ae. Định bụng chắc ẻm ko nhớ mình đâu nên giả bộ im lặng. Thế là bước vào công đoạn tắm nhé ae. Tắm kĩ lưỡng sạch sẽ thì em nói lâu rồi mới gặp anh kể vanh vách 2 lần trước gặp như thế nào, đánh giá cao trí nhớ của em hay do mình đẹp trai đây mấy ae diễn đàn :D . Trong lúc mình đang suy nghĩ sao nhớ rõ dữ vậy mặc dù cũng lâu rồi mới gặp thì ẻm có kích thích nhẹ trong bồn tê tái nhe.
Ra đến phần khoẻ em làm đủ bài rất lâu và kĩ
Chườm túi thảo dược, masage đấm bóp tay chân
Phần mệt bé trườn nuru từ dưới lên trên từ trên xuống dưới kết hợp tiếng nhạc với tiếng thở của em u mê luôn nhe. Xong em lật mình lại rất từ từ đầy kỷ thuật ko phải nhanh cho mau xong đâu. Làm rất kĩ thư giãn mình ko có nhìn thời gian nhưng cảm nhận phải hơn 30p nhé ae. Nhiệt tình lúc cán đủ bài vỡ 69. Về phần này 16 thì khỏi bàn ae nào chưa trãi nghiệm cứ đi ko đúng lời lên đây bắt đền tui nhé. Cuối cùng thì việc gì đến cũng đến chịu hết nổi CIA hết sạch nhưng em vẫn chưa buông tha vẫn lúc cán tiếp cảm giác nó tê đơ người luôn. Nằm nghĩ 5p tắm rửa bước ra về em đưa xuống tới phòng chờ vô nằm nửa quá đuối ae ơi. Điểm đặc biệt ít chổ nào có là về dịch vụ những cơ sở khác khi quảng cáo vé csvc thì ghi rất nhiều nhưng ko làm được bao nhiêu lý do là khi mình vào phòng chờ nằm tại mệt không có ý định ăn uống nhưng em lễ tân đi vào hỏi giới thiệu bên em có phục vụ thức ăn. Mình biết là có nhưng đó giờ ko có nhu cầu nên không hỏi đánh giá cao sự chu đáo và đúng với những gì ghi rõ phần giới thiệu về cơ sở nên gọi mì trứng ăn thử đánh giá cũng oke vừa miệng nhé anh em.
Tổng kết về bé 16 nhé anh em
Face dễ thương nét
Body là thế mạnh của 16 nhé ae
V1 cam mỹ
V2 đã giảm cân nên lipid giảm rồi nhé ae
V3 to nhưng không phải khủng
Tic event
Tip = tic onsend
Lần nửa cảm ơn mod @Dory

• Like
Điểm cảm xúc: Hellboy007