Trung thu cùng 29

Lượt xem: 1,223

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Nhận được điệp vụ từ bác @Logan với số 29 nên xách đít đi và không quên đợi report hoành tráng kkk
Tới nơi lúc 9h tối và đưa code cho a lễ tân check và xui 29 đang kẹt khách đợi 30p. Thôi thì ngồi coi tv và đợi vậy
Tầm 9h35 thì cũng được dẫn lên phòng , thủ tục nhanh gọn lẹ , vô xông hơi tầm 10p rồi ra thấy e đã vô phòng.
Ấn tượng đầu tiên là nhìn dễ thương và dịu dàng, cách nói chuyện của em có thể làm chết biết bao nhiêu anh trai kèm thêm v1 nho nhấp sau lớp áo khó cưỡng được :D:D. Ngồi nghỉ ngơi ăn trái cây và tán dóc rồi đi tắm rửa để lên hành sự kkk.
Về massage khỏe: Do hôm nay cảm thấy vui nên thấy mình k bàn qa vấn dề này cho , đủ bài có lực (7/10) , trong lúc ms khỏe em rất nghịch ngợm thằng em làm mình bức rức :mad::mad:
Ms thái thì e làm rất tốt , kết hợp tiếng rên JAV của em + cái lưỡi đi hết người làm mình run người, tiếng rên của em vang khắp phòng làm mình cứ như đang coi film JAV :p:p , thêm vòng 1 đi du lịch khắp người rất sướng , cuối cùng quay người lại dung bàn tay mò hết cặp bưởi của em , rồi e BJ trang thủ hưởng thụ thêm 5p rồi out trong sung sướng . E còn nói sao chịu nổi với độ khủng âm thanh của em :D:D
Đánh giá : Em nói chuyện rất dễ thương và chịu khó bắt chuyện, sẽ có dịp quay lại cùng em
V1 đẹp 7/10
V2 có chút mỡ
V3 căng tròn
v4 chưa khám phá sâu
Tic : free
Tip: 6xx
gửi xe 10k
Cảm ơn các bác đã đọc :p

• Like
Điểm cảm xúc: Titan and Tristana

Prok

Trung Sĩ