[Truyện Dài Kỳ][Kỳ 2] Chốn xưa trở về

Lượt xem: 11,608

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
Thời tiết Sài Gòn sáng nắng chiều mưa tối lâm râm , mà hễ lâm râm là máu dâm nổi lên đành kiếm địa điểm tá túc cho hết cơn mưa
Dạo quanh diễn đàn thì cũng biết được tin Phương Anh đã nâng cấp CSVC và có nhiều thay đổi mới lạ nên còn gì ưng ý hơn khi ghé P.A tìm về nơi chốn xưa, một trong những nơi khơi nguồn và khai sáng ra môn võ BJ + Muay Thái

Phi xe đến nơi thì thật sự phải thốt lên WOA..... cơ sở có những thay đổi mới lạ đến ngạc nhiên, từ cách trang trí đến bố trí phòng ốc, quầy lễ tân,.... mọi thứ đều mới mẻ đem đến 1 hương vị vừa thân quen vừa mới mẻ
Lần đầu trở lại sau khi cơ sở có sự nâng cấp nên cũng đi Random xem số phận đẩy đưa mình đến với em nào và cũng xem thử duyên số hôm nay có tốt không :D
Được dẫn vào lầu 1, trước kia là phòng thư giãn nay đã được cải tiến thành phòng masa khá chất và mới mẻ. Phòng ốc sạch sẽ, xông hơi tốt, nhất là bồn tắm sạch và mới, khăn cũng thơm. 1 Like và ấn tượng rất tốt sau bao ngày phiêu bạt :)

Theo mình đi masa thì CSVC tốt, sạch sẽ thì sẽ làm cho mình có ấn tượng tốt và cảm giác thoải mái hơn khi tận hưởng những dịch vụ tiếp theo và P.A đã đáp ứng được điều đó, giờ thì xông hơi và đợi số phận an bài xem mình sẽ gặp được em nào đây. Vừa xông xừa hồi hộp cũng có cái thú vị riêng của nó :p

Xông hơi được xíu thì có tiếng gõ cửa và em bước vào, không kìm được sự tò mò nãy giờ nên bước ra để ngắm mỹ nữ nào sẽ hàn huyên cùng mình đêm nay. Và ôi chao........ hôm nay trúng số rồi, em rất dễ thương xinh xắn, nhỏ nhắn rất hợp với gu của mình. Tới đây có vài thông số cho anh em biết thêm về em nó nhé

Mật mã gặp em: 15
Face: xinh xắn dễ thương,khá teen
Giọng nói: ngọt ngào của con gái miền Tây sông nước
Da trắng dáng nhỏ con, cao tầm 1m5 - 1m52
V1: trắng mịn, tròn vừa tay không quá to nhưng cũng không nhỏ
V2: thon gọn
V3: căng tròn, mịn màng sờ rất phê

Trước khi vào cho em masa thì mình vào bồn tắm cho em trụng nước trước đã :D, và đến đây thì bao kỉ niệm ùa về từ thuở xưa đó chính là nước không có nóng để mà trụng em ah :confused:. Thôi thì đành trụng nước lạnh xíu rồi ra cho e làm nóng cơ thể mình vậy
Maxa khỏe: em làm đá nóng để hâm nóng cơ thê đang run vì lạnh, em maxa rất tốt, tuy em nhỏ con mà làm rất có lực, đấm và maxa cái nào là khỏe cái đó. Cảm giác khỏe khoắn từ đầu tới chân rất nhiều sau 1 hồi dầm mưa. Pác nào cần xua tan mệt mỏi khỏe khoắn cơ thể trước khi hành sự thì có thể gặp em và yêu cầu lực đạo theo ý mình nhé

Maxa mệt: em dạo đầu bằng màn thả kiến rất chi là phê, phải nói là lâu lắm rồi mình mới tận hưởng cảm giác phê phê, sướng sướng như vậy. Bàn tay em len lỏi khắp từng tấc cơ thể, đi đến đâu là mình run lên vì sướng đến đó. Rồi từ từ là cảm giác một vật gì đó mềm mềm nhọn nhọn len lỏi từ lòng bàn chân lên đến bắp đùi và lướt tới bờ mông. Ah thì ra đó chính là hạt anh đào trong truyền thuyết, cảm giác từ từ lan truyền từ lòng bàn chân lên đến lưng rồi dừng lại ở cổ và sau đó là làm hương thoang thoảng cùng chiếc lưỡi đinh hương khe khẽ hôn vào cổ vào tai....

Cảm giác truyền đến từ hạt anh đào dường như là chưa đủ và chưa thỏa mãn được cơn đê mê của mình, em đã tiến đến gần hơn, sát hơn với bầu ngực sữa để sửa ấm cơ thể đang run vì lạnh, có chút tiếc nuối là cảm giác đó không kéo dài được lâu thì đã phải lật lại để em thi triển món bánh bao kẹp xúc xích, nút ti thần công và đá bi thần lưỡi. Em đi lưỡi rất tuyệt và rất cảm giác, chiếc lưỡi len lỏi vào những khe, leo đèo băng núi một cách điêu luyện. Và rồi em từ từ Bj kết hợp Hj, tay mình thì không ngừng khám phá và thưởng thức bầu ngực sữa của em. Một cảm giác đê mê bùng cháy và rồi bao tinh hoa cũng tuôn trào trong sự thỏa mãn

Kết thúc 1 chuyến thăm lại chốn xưa khá thành công. Random nhưng gặp được em làm mình khá hài lòng về thái độ cũng như cảm xúc mà em đem lại. Có cơ hội sẽ gặp lại em vào 1 ngày không xa

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Lấy cái số để cuối tuần test. Pác dạo này xông pha dữ

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
Check đi pác số ngon đó. Mưa gió quá nên phải xông pha để còn xông hơi nữa kk

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Ây dà râm tình của bác làm Graham đứng ngồi k yên rồi nha

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Hóng hớt truyện các kỳ tiếp theo của bác quá :rolleyes:

• Like

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Long time no see U.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
Lâu lâu vào đọc truyện dài nhiều tập thật kekekke

Alex

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/5/17
Chủ đề
0
82
12
0 ₿
K hổ danh Checker chuyên nghiệp. Đọc xong chỉ muốn phi trâu đi ngay

• Like

Blade

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
0
24
3
35
0 ₿
Face mà xinh xắn dễ thương thì thường giống kiểu bình hoa thôi các bác. Chẳng nhẽ đến giờ vẫn tồn tại những "điêu thuyền" thời hiện tại sao.
Đẹp + skill độc + nhiệt tình và khách.
Có gì đó ở đây sai sai.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.