[Tứ Đại tài Tử] <Bé T..( 0 số chỉ có tên)> <Style Cần Thơ> <Tài tử gặp thánh nữ>

Lượt xem: 28,486

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Xin kính chào các Admin các mod, 500k anh em sinh lý hơn người thể lực sung mãn và toàn thể đồng đạo máu dâm thân mến. Nhằm góp phần phục vụ cho nhu cầu ham muốn và sở thích "rau râm" của quý anh em, Reaper tôi đã làm lính tiên phong trên tuyền tiến, xong pha những trận giáp lá cà mở màn vì mình và củng vì mọi người để anh em tiếp bước.

Nay nhờ có event này nên mới có cơ hội giao lưu thể hiện kinh nghiệm bản thân để mọi người học hỏi là phụ và chỉ giáo thêmlà chính.

Chuyện là như vầy, sau hơn một tuần nghỉ tết và công việc tồn dư sau tết làm cơ thể mệt mỏi và thằng em thì cứ mất kiểm soát, ngồi uống cà phê mà nhìn mấy bé bưng nước khó chiệu không giấy mực nào tả được, sau một hồi trầm ngâm thả thính nhưng không bé nào đớp, phần là do đã đăng ký event không thể bội ước được thế là mình nghĩ ngay đến massage để cho khỏe và "lành mạnh", mình đã nghĩ là mần ngay không do dự xách xe lên Style thằng tiến. Khi đến nơi thì hỡi ôi, xe đông chen chúc, mình ngẫm "chắc kẹt khách rồi, súng đã lên đạn mà chờ kiểu này chắc chớt. Mình đậu xe phi thẳng lên chổ anh locker, anh cười rất tươi và niềm nở nhưng mình nhanh miệng hỏi ngay "còn phòng không sư huynh" - locker :"Dạ có, anh có đăt trước hay mới đi lần đầu". Mình bảo là quen có người giới thiệu bé Đ, tiếc thay em nó luôn chuyển xuống Rách Giá - Kiên Giang 3 ngày nữa mới về và mình được nói là có bé mới rất ok. Thế mình là mình đồng ý SupVIP và vào phòng hồi hộp chờ đợi.

Phòng ốc thì không còn được đi cái room chà bá như hồi trước nữa mà bây giờ nó đã thành room Couple rồi (Mr.Chì thật biết chiều lòng chiến sĩ) , mình được đưa qua room mới tuy bé nhưng thật xinh mới vừa được tân trang tu bổ hơn dăm ngày, nói là bé nhưng rất thông thoáng và đẹp, phần giường thì có hơi khác lạ với những chổ khác và có cái gương ba cạnh giữa giường, mình nghĩ sao lại để cái này là lạ nhưng kệ, phía trước bồn tắm là bức bình phong có thể nhìn thấu mờ mờ kiểu phim cổ trang làm cho mình phấn khích, phần vì cơ thể đã rã rời đợi em nó vào coi mặt thì mệt quá, mình bèn nhanh chân thoát y quấn xà rông bay thẳng vào phòng xông hơi ngay cho nó khỏe. Dăm ba phút sau, nghe tiếng của cót két, hà hà kẻ địch đã xuất hiện, trong làn khói mờ mờ ảo ảo cùng ánh đèn rất chi là thiếu độ sáng, cửa mở ra xuất hiện một vóc dáng mảnh mai gọn gàng trong lớp khăn quấn thoang thoảng mùi thơm diệu nhẹ, đùi thon thả nỏn nà, trắng mịn ịnh lên thằng nhỏ và bé cất tiếng nói "em ngồi xông cùng anh nhe", cái này bé làm mình bất ngờ không như chào hỏi trước rồi ngồi cùng mình. Chao ôi giọng nói ngọt làm sao, làm tê tái cả người, mình ừ nhẹ một cái, hai tay như có ma thuật xui khiến tấn công lên cơ thể bé địch ngay luôn và lập tức nhưng đã bị chặn lại rồi bé nó nói "Ý anh kỳ quá hà ( tiếng nó ngọt lắm các đồng đạo ạ ) cứ từ từ đừng gấp xông hơi thôi chút nữa ra ngoài em cho anh mần gì thì mần". Ngồi xông khoảng 5 phút, chào hỏi khởi mào biết được em nó tên T, 20t người Hậu Giang (mảnh đất của sản sinh kiều nữ massage ở tây đô). Mình và em nó bước ra ngoài vào bồn tắm lúc này mới có dịp ngăm dung nhan em nó, trời ơi đúng kểu mình ngày đêm thèm ước đây rồi, gương mặt non tơ búng ra sửa như lolicon của Nhật, miệng thì mình tắm tắt khen, tay thì tuột ngay khăn em nó ra trong khi thì em nó củng làm cho mình thoáng chốc cả hai trần như nhộng, vòng 1 em ấy như gái mới lớn tuy nhỏ nhưng hiện rất rõ trước mắt mình và dễ nhìn còn chút hơi hồng hồng, vòng hai thì perfect, làm máu sôi lên cả trăm độ, cứ mãi mân mê thì em nó cất tiếng làm ngăn cơn dâm dục trong người nổi lên, "Anh xoay lại để em tắm phía sau" cứ tưởng như thế là thoát khỏi mình, nhưng mình quàng hai tay ra sau kéo em nó sát lại, tận hưởng vòng 3 giấu mặt, mặc dù thiếu thịt nhưng rất chắc và vừa tay. Sau khi gội sơ sơ và rửa thằng em cùng WC kỹ lưỡng em nó mời mình bước ra, mà thật là locker bitết ý mình hay là em nó quá tuyệt, vừa nhất chân ra em đã vội nói "Để em lau cái, gạch trơn té đóa anh", thật không ngờ nói chuyện đã ngọt mà còn chu đáo. Mình từ tư cho em nó lau rồi quấn xà rông ra giường nằm, đến lúc này mới thấy cái hay của tấm bình phong, dưới ánh đèn thiếu sáng, bóng dang em nó đang tắm rọi xuống lớp vải mỏng nhìn mới kích thích làm sao. Nhìn từng đường nước chảy từ vai rồi xuống ngực tắt ngang qua cái bụng phẳng phiêu rồi tớ cái ngả ba làm biết bao chàng đêu đứng, phía sau thì nước chảy đôi bờ trượt xuống tới đùi thì mình nước miếng ừng ực. "Tắm nhanh lên em, em tắm lâu quá anh lão hóa rồi đây nè" - "Dạ".
Nhân lúc bé quay lưng bước ra mình chòm tới tỏ vẻ ga-lăng, lau quấn rồi bế em nó ra, trên đường tới thiên đường không vội tăng cho em một cái thơm vào má. Ôi làn da mịn màng thơm phức, miệng hôn thôi mà thằng đệ phía dưới chào cờ vô tình đụng vào em nó, "Anh dâm quá hà, thả em xuống để em chuẩn bị massage cho nó khỏe" - " Nhìn em là anh thấy mệt nảy giờ rời đó làm anh khỏe đi nè". Một nụ cười dể thương nhưng không kém phần khêu khích của bé làm mình say đắm. Mình bị em nó lật úp rồi từng tiếng thình thịch thình thịch vang lên, ôi chao nhỏ người mà đấm tốt thế, một lát sau bé nó nhảy chồm lên người như cưỡi mình rối đấm tiếp, lúc này mấy cái gương mắt dịch bây giờ mới thấy nó là bạn không phải thù, nó phát huy tác dụng rõ rệt em nó ngối đấm còn mình thì cứ lén nhìn vào cái khe thần thánh, liếc mắt lên thì ẻm đang ngắm mình khi vẫn đang đấm , trong lúc đó hai tay mình vẫn không quên nhiệm vụ khám phá doanh trại quân địch, vòng 4 thiệt là săn và bot đã cắt tỉa, bất thình lình em nó bảo " hai tay khỏe như này mà than mệt gì" mình đáp lại thì anh mệt do em thôi, cỡ này lưng anh đau lắm em làm cho nó hết đau đi" vừa dứt lời bé nó chuyển qua tư thế bốn chân hai đầu gối phi thẳng vào lưng mình mà xoa dể chiệu làm sao. Chưa được mười lăm phút massage thì em nó hỏi "em thư giản anh há để hết giờ" ( theo lịch mới 2017 thì SupVIP chỉ còn 90 phút )
Tốn hơn 25 phút để khỏe thì phần mệt bắt xuất hiện, mình nằm ngửa lại ngắm thì em nó đang đứng tháo khăn ra ôi chao vòng 4 hiện ra y nhưng đôi bàn tay đã do thám, xinh bot và rất kích thích. "anh nằm sấp lại đi, sao anh cứ nằm ngửa hoài vậy". Mình không biết kỷ thuật thế nào nên thôi nghe lời em nó vậy, nằm úp xuống, thì cảm giác rần rần tê tê bắt đầu lan tỏa khắp phần thân dưới truyền lên tới gáy làm mình nổi cả da gà, mười đầu ngón tay mân me cái parabol trong khi lưỡi thì đang càng quết hai mép trong đùi ( bé này là số dách rồi ) thằng em củng thức tỉnh sau màn chào hỏi, do mình nằm sấp nên đau và khó chịu vừa sướng vừa đau. Bé nó nhanh y bảo anh nâng người lên,nâng làm sao mà ít mỏi nhất á, mình nghe theo. Vừa chuyển bộ tư thế xong thì trời ơi sướng..............cmnr WC bị giặt lưỡi tấn công tới tấp bất ngờ làm mê mang chiến sĩ, âm thanh wifi sông động làm thằng đệ ngất ngư thì có cảm giác cái gì đó nắn nót sờ soạn, mình mở mắt ra thì nhìn xuống thì em nó đang hôn say đắm mắt nhìn mình âu yếm rồi còn cười sau đó em nó nhắm mắt lại tận hưởng còn mình thì nhìn bé nó làm tê rần rần sướng vãi cải linh hồn. Sau một hồi thì em nó lật mình lại, "Đó bây giờ mần gì mần đi" bé nó bảo, trong khi em nó đang vuốt trụ tuốt lươn bằng giặt lưỡi thì mình mò mẩn hai trái cam xoàn chăc nịt cùng hai cái cuống to khác lúc mới vào hìhi
Phần do mình quá nổi sung và sướng nên nằm ỳ cho em nó BJ gần 30 phút, tay thì mân mê tới khi em nó ngưng thì chuyên qua ti thì làm mình tỉnh giấc, mình khẽ nói "phê quá em ơi, nhưng em lo ruộng dưới vườn tượt trên này thiếu thốn quá em à" chưa dứt câu mẹ đã cho bé bầu sữa ngon ngọt cần kề bên này sữa thì bên kên nhào bột hai trái cam luôn phiên trách nhiệm với đứa con hoang. Lát sau mình mò xuống khu vực thì bé nó chặn lại kéo hai bàn tay về vườn cam đánh tiếp trận hai, mình nhanh ý là phải từ từ xương nó mới nhừ. Bất ngờ mình lật em nó nằm xuống ngửa lên mình thì ngồi lên face em như JAV em củng nhẹ nhàng hưởng ứng, thì để thì bị giặc lưỡi càn quét trận 3 WC thì không yên với 10 ngón. Trên này mình nhè nhẹ xoa đám cỏ xanh đã tỉa thì một chuyển biến bất ngờ diễn ra. Ngã bã đã mở khách vào xơi ngay, mình biết là cấm địa nên chỉ cho con tốt "lưỡi" tham chiến hai tay thì quần thảo vòng 3. Tư thế 69 do mình làm chủ vì nằm trên gần 15 phút thì em nó out rồi, mình làm mà mỏi cả lưỡi sau đó nằm lại cho em nó tuốt lươn tay, kêu em nó hôn thì em nó bảo anh nằm im để em hôn mình thấy không phê. Mình bảo để anh dẫn tàu cho hôn chục cái thì em nó ngưng và bảo rằng "Thôi hôn kiểu này, chắc em nhớ anh chết luôn á" , thấy em nó củng mệt mình ngưng màn cháo lưỡi lạc bát bất thành tập trung chuyên môn cho hết trận thì củng out theo.
Téng teng, 97 bảy phút đã trôi qua, trận đánh không có kẻ thua người thắng mà cả hai cùng sung sương bên nhau. Mình không phải thể loại ôm ấp nên thay đồ xong tính ngồi tám với bé thì thấy ẻm đa semi tươm tất đứng dựa tường thở hổn hểnh nhìn mình, mình thì cứ chằm chằm nhìn vào cặp đùi thon thả mà vẫn còn thèm. Nhưng đã hết quân nhu, trận chiến gác lại mình và em ra về chào nhau.

P/S : Bác nào muốn biết tên thì inbox nhé, mình quên không xin nick zalo, 8/03 tới tái ngộ có zalo thì mình inbox cho các anh em đồng đạo máu dâm được biết.

Kun

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
23/3/16
Chủ đề
7
118
11
31
0 ₿
bác cho mình xin tên e T nha đã ib bác

surachai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/16
Chủ đề
1
26
12
0 ₿
Công phu quá. Like bác một phát.
Sẵn tiện bác inbox e với nhé :)
Cảm ơn và quyết sờ thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: JohnFM

kill3r_sky

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/16
Chủ đề
0
7
0
27
0 ₿
Inbox tên e vs zalo giùm đi

khanhbinh

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
0
21
3
35
0 ₿
Cho mình xin tên e nó với zalo lun đi bạn, bài viết công phu quá

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
E nữa e xin tên nữa ,bác viết hay quá. Đã inbox bác.

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
Thanks report.
Đọc report này của Bác Reaper xong BC69 muốn xuống Cần Thơ chơi thử một lần cho biết xứ gạo trắng nước trong. :)

TheM

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/9/16
Chủ đề
1
61
5
28
0 ₿
Có thằng anh kêu bây giờ dưới cần thơ có massage tới Z luôn, không biết có bác nào được tới Z ở style chưa ta

• Like
Điểm cảm xúc: vuhoang888

MrMark

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/3/17
Chủ đề
1
4
0
30
0 ₿
E cũng vừa xuống CT xong mà vào phải cái TC như shit. Đọc đc RP của bác sớm có phải e đỡ mất công r không. Tiếc quá.
P/s: bác share cho e vs. E mới e k biết inbox ở đâu

Jay

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
20/2/14
Chủ đề
0
359
313
0 ₿
Bé Th này mặc đồng phục học sinh nhìn thấy cưng ra phết. Nếu là khách quen và bé thích thì ngoại trừ đến z thôi, còn lại thì...

kendu21

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/2/17
Chủ đề
0
3
0
37
0 ₿
Mình ở An Giang dự định thăm Stye PĐ Cần Thơ. Xin Anh Share cho mình Zalo, FB em Đào vs e Th với! thanks anh! Mong anh giúp đỡ!

Dgfkung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/4/17
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Ibox e tên e đó với bác ơi tks nhiều...khi nào có dịp xuống ct cho e đi chung với ^^

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác viết bài nên xuống hàng chổ thích hợp cho ae dễ đọc, chứ đọc xong một hàng xuống hàng tiếp theo hay bị nhầm và rối mắt