Q.12 Tư vấn chỗ massage ở KV Hóc Môn, Q12

Lượt xem: 72,721

washabi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/3/16
Chủ đề
1
1
0
31
0 ₿
Do em thường làm việc với đối tác, nên nhờ mấy bác tư vấn giúp chỗ massage bj, đào tươi một chút ở khu vực Hóc Môn, Q12 với.;)
Cám ơn các bác.

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Massage Trung Chánh, QL 22 (gần An Sương).
Phòng VIP đẹp, to và rộng, đầy đủ xông khô, xông ướt, tắm bồn,...
Tick: 300k/2 tiếng (so với bình quân trong kv thì giá này cao. Bù lại cơ sở vật chất rất tuyệt).
Các ở đây cũng chỉ dễ nhìn, mình dây là chính.
VIP nhưng chỉ HJ, massage khỏe khá tốt, massage mệt thì bình thường, hầu hết các em không cho khám phá.

Nói chung VIP ở đây chỉ ngon về cơ sở vật chất thôi. Phòng thường thì tớ chưa thử.

Sửa lần cuối:

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Đi lên 1 chút nữa trên QL 22 thì có HY (mới đổi chủ), cơ sở nhỏ thôi, chỉ có phòng VIP.
Tick: 120k, có vé mời giảm giá còn 80k, thêm đá nóng phụ thu 20k.
Cơ sở vật chất bình thường, có phòng xông ướt và bồn tắm. Các em ở đây đa phần là 9x, 1 vài em cuối 9x.
Mình hay đi em Tuyền số 20, em này nói chuyện dễ thương, HJ BJ đầy đủ. Lần đầu tiên đi em này thì khá hài lòng, nên mấy lần sau chỉ đi mỗi em này.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Xúc xích tươi and kandu

KeGiauMat

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/9/15
Chủ đề
3
38
10
33
0 ₿
Hải Yến ngã 4 HM đó hả bak

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Bác muốn thông tin gì ạ?
Vé (chỉ có phòng VIP): 120k, thêm đá nóng: 20k
Tip: 150-300k, tùy độ hài lòng. Dù tip ít hay nhiều thì KTV vẫn phải nộp 20k cho cơ sở, nên mình thường bo kèm thêm 20k riêng :D
Tất cả đều HJ, còn BJ thì tùy KTV.
Đến thì chạy thẳng xe lên dốc. Chổ này buổi tối thường có 2 nhóc con nít (con bà chủ) hay coi tivi ở sảnh (mình hơi ái ngại cho 2 bé nhóc này). Locker hiền và dễ thương, chưa biết vòi tips (do mới làm), thường mình vẫn tip cho locker kiêm dẫn xe 20k.

• Like
Điểm cảm xúc: Win and Chichlathich

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Đang mệt muốn check số 20 của pác gioi thiệu hehe... thks pác

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Em Tuyền số 20 sinh năm 89 nhé bác. Chỉ nói chuyện dễ thương, massage tốt, BJ HJ, dễ nhìn chứ không đẹp đâu nha bác.
Massage khỏe, mệt xong, ngồi tâm sự cũng vui :D

• Like
Điểm cảm xúc: longbui

manhquan15

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/9/16
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
Bên NAT rẽ vào HT17 có MS Tuyết Nhi HJ+ BJ
Chỉ có 1 loại phòng VIP Tic 100k.
Em có ghé vài lần đa số các em ko vòi Tip, có em " thư giãn nha anh, anh cho em 200k nha " thế là mình Ok và em BJ ...
Do mỗi lần đi say quá quên xin số nên đang hóng các bác đi r cho em em vài số HOT

Win

Tập Sự
Bé Thích Massage
21/8/15
Chủ đề
0
72
16
39
0 ₿
O day KTV xinh ko Bac ?

manhquan15

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/9/16
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
Theo em thi KTV de nhin, bac di ve cho em xin them info nhe.
So 06 lam ms ma deokinh nen em thay co 1 cam giac lala moi me, goi dau nhu ngoai tiem chac co le em da tung lam goi dau, tam ki, lau nhe nhang chi cham cham nhu so minh dau v, ms thi thuoc loai nhu spa xit nhieu dau cu thay no tron tut.
"Hom nay chu dieu cho anh 1em dam tot nha, dung co xau qua nhe mac cong anh tut ca hung day" Dm, chu locker nghe loi vl, so 10 dung thiet la 1em nhin tam dc nhug dc cai em vui ve va damda cung tam tot ( em cung damda nen cam nhan ve phan dam hoi kho :D)

Điền Bá Quang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/9/16
Chủ đề
0
1
0
41
0 ₿
mấy em ở đây có sơn móng tay không bác

longbui

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/11/16
Chủ đề
1
3
0
32
0 ₿
quán H.Y còn mở ko các bác trước quán có để bản hiệu gì ko,chạy qua đám ruộng rồi tới ha

lão rùa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/17
Chủ đề
2
7
0
0 ₿
Tip nhiêu vậy bác