Tư vấn: Tìm Lại Bản Lĩnh Đàn Ông

Lượt xem: 1,327

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Chuyện bây giờ mới kể: số là 2 tháng gần đây ZLat có chịu chứng : khó ra, cảm xúc nhạt nhòa khi đứng trước các tiên nữ lõa thể. Nói theo dân gian thì gọi là : giảm sút năng lực đàn ông !!!!!

Không biết tình hình của ZLat có phải liệt vào những biểu hiện của bất lực trong tương lai ko? hiện tại súng bắn vẫn ào ào nhưng nói chung là hồi trước 10 phút ra thì bây giờ 20-30' có khi không ra. Không có hứng thú vói đàn bà như trước nữa, massge có đi chung với bạn thì cũng đi Foot, không hứng thú gì với body khiến Zlat cảm thấy khá lo lắng ....:confused:

Bác nào võ công cao xin tư vấn thuốc thang + ăn gì để lấy lại xúc cảm không, chứ sống kiểu này đi tu cho khỏe :oops:

• Like
Điểm cảm xúc: Andynguyen and KaChiuSoa

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Tháng trc mình cũng bị, nhìu khi đi gặp mấy em súng vẫn ko cương lên đc, cũng khá lo nhưng 1 tuần lễ nay đã trỡ lại bt, bác chịu khó ăn nhìu chuối vào vì nó hổ trợ việc cương cứng và bên cạnh đó bác thử xem những hình ảnh về cơ thể phụ nữ để xem có kích thích trở lại ko

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
hình ảnh ko ăn thua bác ơi, hình thật còn ko có hứng nữa là , ăn chuối thì mới nghe đó =)) anyway tks

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Thể dục thể thao đi bác, như Gym chẳng hạn, mục đích tăng hóc môn Testos :rolleyes:

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Bác google tìm hỉu chuối rất tốt trong việc cương dương

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Ko đi matxa, ***, tự sướng, xem phim heo 1 tháng. Cái này là xài hao quá nên xuống cấp nhanh đây mà.

• Like
Điểm cảm xúc: Koinzell