Tưởng không ngon -> ngon không tưởng.

Lượt xem: 2,641

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Lời đầu tiên tại hạ xin chào toàn thể anh/chị em của diễn đàn congdongms. Tham gia diễn đàn cũng ngót ngét nửa năm nhưng chỉ dám ngồi ngoài cửa học lén bí kíp của mọi người. Nay cảm thấy bản thân đã không còn chịu nổi đành xuất đầu lộ diện :oops:.
Khởi đầu nào cũng có ít nhiều khó khăn nhưng nhận được sự tài trợ của @Bé Đẹp ,cảm thấy như công lực tăng bội phần, tham khảo ý kiến của thằng đệ @lbb149 , lên xe tiến thẳng đến P.a relax. Đến nơi tầm 20h hơn tí được nhân viên chào đón tận tình dù mặt các anh có vẻ hơi mệt mỏi. Check code ktv số 18 xong ngồi chưa kịp uống ngụm trà là phòng đã chuẩn bị xong - lẹ thế nhỉ :p
Vào phòng thay đồ xông hơi tầm 5 phút là thấy hình dáng một cô nương trong tà áo trắng lướt ngang qua :confused:. đột nhiên cửa phòng xông hơi mở he hé,một bàn tay nhỏ nhắn đưa vào ( nếu dừng khúc này là đái trong quần...) rồi giọng nói nhỏ nhẹ : ' chào a, a có khăn chưa, em lấy cho nè '...Ngồi được 5 phút nửa thì nóng ruột quá ra khỏi phòng xông hơi xem em ấy thế nào,hihi.
Tiếp đến ngồi nói chuyện thấy em nói chuyện rất có duyên, kêu em vậy chứ nhìn là biết tí lên giường chắc không xong với 'bà chị' này rồi :eek:. Khô mồ hôi vào tắm, em tắm rất nhẹ nhàng,từ đầu đến đít, có cái thích bóp vếu sờ nụ ngta ghê chứ :)).
Phần mát khỏe: đầu tiên nắm ngửa đắp mặt nạ nè, nói chuyện liên tục luôn ngen, kể ra mới biết lạ mà quen,lau mặt nhẹ nhàng rồi đá nóng- túi cát nóng, bẻ người - bẻ cổ, đấm-xoa bóp đầy đủ luôn, cựu bình có khác, nhẹ nhàng không sót một thứ gì.
Phần thái và mát mệt em làm từ tốn rất kích thích, công lực của một cậu thanh niên chỉ có thể dừng ở 20p :))
Tổng kết : 2 tiếng trọn vẹn và thoải mái . Chúc cơ sở cuối năm đông khách nè :)
  • Cơ sở: P.a Relax, CSVC : 8đ
  • KTV 18
  • Cao : gần 1m65
  • Skin: 7đ
  • Face: ưa nhìn, có duyên
  • Vòng 1 : 6đ
  • Vòng 2 : 6đ
  • Vòng 3 : 6đ
  • Vòng 4 : 7đ
  • Thái độ : 9đ
  • Mát khoẻ : 9.5đ
  • Mát gần: 8đ
  • Kỹ thuật : 8đ
  • Tổng thiệt hại: tic free, tip = tic

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
mừng bác ngon trym, PA dạo này tốt quá, phải ghé thử mới dc :D, số nào cũng đồng đều nhỉ

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
nhưng mà hbua mình đi TT thì thật sự cái phòng mình cảm thấy ko thích lắm vì nó bé và ko xứng tầm gọi là vip, các em thì ko cần bàn rồi

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Có một bóng người lướt qua lướt lại, tôi bèn hé của phòng xông hơi nhìn nhưng không thấy ai..... :confused:

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
theo cách hành văn của bác thì trả lời rằng, " thiệt là sướng quá đi mà" :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

mrdu1969

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/3/15
Chủ đề
1
26
6
0 ₿
Phan cho diem cua ban hien rat chi tiet va cu the. Cung nen. Hoc hoi hoc hoi...

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.