Tuyển Bầu sô cho Sự Kiện hoành tráng

Lượt xem: 4,477

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chuyện là cuối năm rồi, tuy thời tiết đang se lạnh nhưng không khí lại đang hừng hực nóng sốt khi nhà nhà chạy code nơi nơi giảm giá, khiến anh em ta như lạc vào mê hồn trận, nơi nào service cũng tốt, em nào cũng xinh - chọn ai bây giờ????
Nay Martin lại góp phần tăng nhiệt với 1 thông tin nho nhỏ nhưng ko kém phần sốt dẻo
Trưa nay khi đi ngang qua Võ Lâm tửu quán, Martin loáng thoáng nghe giang hồ đồn đại chỉ trong vài tuần nữa thôi sẽ diễn ra 1 Sự Kiện hoành tráng trước giờ chưa có trên diễn đàn, chỉ dành riêng cho anh em đồng đạo congdongmassage.
Vì đang mang công sự bên người, ko tiện nán lại nên Martin chưa có dịo hỏi rõ. Nhưng do Martin có ít tật xấu nho nhỏ như nhìu chiện, tò mò... ko kìm lòng được nên lên lập topic chia sẻ ngay cùng cả nhà. Hy vọng pác nào trưa này có dịp ghe ngang Võ Lâm Tửu quán chia sẻ thêm thông tin. Martin xin đa tạ. Hjhj

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and Dark Demon

Thay Tu

Tập Sự
Luyện Khí Massage
14/1/16
Chủ đề
0
219
6
37
0 ₿
Tại hạ đã nhờ bồ câu đưa thư đến anh em cái bang hy vọng các anh em cái bang sẽ nghe ngóng giúp. Chứ Thầy Tu quanh năm chỉ ở Thiếu Lâm Tự thì bó tay.hjhj....

Bankboy128

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/11/16
Chủ đề
0
69
2
0 ₿
Up. Hi vog có event j đó bự bự, kiểu làm chuyến du lịch kèm ms cho toàn ae đâu đó kkk

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Đù, chơi thuê xe 9 chổ, làm chuyến Cần Thơ, hoàng cmn tráng luôn ah :)

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Thế màh pác bảo là đi tu rùi :confused::confused::confused: Tu kiểu này chùa nào dám chứa pác

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Quy ẩn giang hồ Bác ạ, kg phải "TU" :p:p:p, do nhìu lí do khách quan, nhưng mà các Bác xuống CT, mình sẽ tận tình hướng dẫn cho a/e :rolleyes::rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: Koinzell

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Triệu like cho pác

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Tình hình là bữa h mới đi công tác về lại bị sếp dí mấy event cuối năm nên chưa có thời gian liên lạc với anh em cái bang để nghe ngóng tin tức nữa

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
2 tuần lại trôi qua màh anh em cái bang chưa nghe ngóng được tin gì cả. Đại trưởng lão SM @Kay Dylan có thể bật mí thêm chút để anh em đồng đạo võ lâm thêm tinh thần chuẩn bị ứng chiến được ko?