Tuyệt vời em 15 P.A Relax - Ngày đẹp trời

Lượt xem: 2,655

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Chiều qua được bữa rảnh rỗi nên liên lạc @Bé Đẹp và có cái kết happy. Thanks so much Bé Đẹp and Best wish for you!
Cầm vé VIP Thái trong tay, trao thân ngay PA:D:D:D.
Lần nào cũng vậy, mấy anh bên PA rất nhiệt tình, niềm nở và cực kỳ chuyên nghiệp. Em mình book đang bận, thế là anh Quản lý đổi ngay em khác cho mình (chứ em mới vào có 10' mà kêu mình đợi thì ....tội mình quá).
Các thủ tục thì vũ như cẩn nên mình cho qua

Leo lên VIP8 room và được hướng dẫn tận tình của anh locker.
- Cơ sở vật chất ở đây chắc ai cũng biết rồi (report quá trời từ các members mà) nên em chỉ nói thêm phần cảm nhận của mình thôi : Cở sở vật chất rất tốt, sạch sẽ, bài trí khá bắt mắt.
- Trên bàn thì nhiều đạo cụ và dĩa trái cây nhỏ xinh.

Mình vô xông hơi và trong khi 1 cô bé xinh xắn, đáng yêu đang ngồi chờ.
Vào chủ đề thui: Em nhìn xinh, đáng yêu, teen và khi cười có núm đồng tiền rất cute.
Thân hình thon ngọn, có dáng. nhìn như 1 em sinh viên
V1 khá to, đẹp
V2 eo ót rõ ràng
V3 láng mịn, đẹp
V4 rất rất hợp ý mình và mình rất thích mấy em có V4 như vậy. Nước nôi thì bao hết sông hồ luôn:p:p:p
- Em tắm táp rất kỹ (mình thích vệ sinh sạch sẽ), mình đi cũng khá nhiều nhưng em này là tắm mình kỹ nhất. em gội đầu rất phê, kỹ lưỡng. Xong đầu rùi thì em chà lưng rất đã
- Matxa khỏe: 1 điểm mạnh nữa là em matxa khỏe rất tốt. Sau mấy ngày nhậu nhẹt thì cơ thể rất ể oải nhưng được em matxa xong thì cơ thể tuôn trào năng lượng. Mình đánh giá rất cao về phần này vì mình chuyên đi matxa khỏe mà.
- Matxa sung sướng : Em làm rất feeling và nhiệt tình, cứ như đang vờn với người tình vậy. cặp bưởi của em phiêu du phắp lưng kết hợp đường lưỡi len lỏi trong từng ngóc ngách với hơi thở dồn dập. Thật là chốn bồng lai tiên cảnh cũng khó sánh bằng.
Sau phần lưng thì em di chuyển dần xuống mông, đùi rồi lại trườn lên trên. Đường lưỡi tuyệt vời của bé làm mình thổn thứcliên tục như những con sóng đánh vào bờ cát trắng liên tục, liên tục.
Khi quay ngửa lại thì còn feeling hơn nữa, mặt đối vú, em hôn mình khắp nơi. cặp ngực rất đẹp cứ lởn vởn trước mặt làm mình ....:p:p:p
Em còn chủ động đưa đường chỉ lối cho đôi tay mình hoạt động sao cho hiệu qua cao :D:D:D. Và khi tay chân hoạt động có hiệu quả thì ẻm chỉ biết á á á á á á :rolleyes::rolleyes::rolleyes: . Em này nhu cầu khá là cao nha, khi đưa tay khám V4 thì ôi thôi nước nôi quá trời

Miền trung nước lớn, đứng ngồi ko yên kakakaka

Em làm rất hứng và feel, san sẽ đều các chỗ nên mình cầm cự khá lâu (so với bình thường) và out rất, rất nhiều vào miệng ẻm.

Xong rùi ẻm vẫn để tay mình trong V4 1 lúc cho hạ cảm xúc rùi mới rút ra. Và do em ra quá nhiều nên phải thay ... quần lót hehehe
Sau đó là lau tay, lau mình sạch sẽ rùi tới mục tâm sự đêm khuya, ăn trái cây, matxa đầu, tay, chân sau khi hoạt động ở cường độ cao :D:D:D.
Mình không đắp mặt nạ nên còn ít time dư và anh em trao đổi ít thông tin. Mình về sớm cho em có cơ hội nếu khách yêu cầu sớm (giờ đó là giờ hoàng đạo mà :p:p:p).

Hẹn gặp lại em sớm nha

Tic : free
Tip: hài lòng
Giữ xe 10k

P/S : Sao 1 số đẹp, tình cảm, nhiệt và dâm vậy mà AE ít report quá ta. Em nói em mới đi làm 1 thời gian ngắn à (là lí do này hay sao ta?:eek::eek::eek:)

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Em này làm ca nào vậy bác, em làm từ mấy giờ vây bác. Tks

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Ngon quá, được CIA là quá good luôn. Sau bài này của bác chắc em 15 đông khách lên hẳn cho coi :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.