Tết U mê không lối thoát 09 - muội muội xinh đẹp

Lượt xem: 619

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Thì cũng là lật thẻ hên xui chơi mà ai dè lại đc may trúng nữa nên cũng đc mod Dory tặng cho cái phiếu đi du chơi! Cảm ơn mod Dory nhiều nhé.
Sau khi check vé xong thì mình lướt qua lại cũng đi khá số rồi, còn mỗi 09 nên cũng thử luônnnn
Cơ sở vc thì Dubai đẹp sạch mới rồi, có cái giường đúng đã
Ngồi xíu là bé gõ cửa liền vào
Cảm nhận đầu tiên là một cô gái nhỏ nhắn vs mái tóc vàng dễ thương
Face dễ thương cũng gọi là xinh nhá, teen
V1 đã qua sửa mà bóp mút gì cũng ngon nha
V2 éo ót xịn
V3 mình vỗ cũng bách bách, ko biết sao kk
V4 sạch sẽ thơm thơ mà lại còn ướt át
Mới vừa gặp e xong với giọng nói ngọt miền tây đó thì mình kìm lòng ko đc, tới ôm từ sau em, hai tay mân mê, đôi môi trao nhau như ng iu lâu ngày gặp. Em cũng chiều lắm nha, feel theo dữ lắm, ae nào yếu yếu cũng dễ toang khúc này ak! Em và mình ôm quất quýt nhau với 2 thân hình trơ trọi, đc 1 hồi mình tự nhủ thôi dừng lại, ko là gãy cánh nên tiếp bước với em qua màn tắm.
Tắm thì e cũng chà qua lại sạch sẽ, đặc biệt vs ae team trắng múp sạch thì sẽ đc bonus thêm tuyệt chiêu nha kk, và cũng nhắc lại, ae mà feel luôn là bé nó theo luôn tới nái luôn ak, nên có gì nhắc bé trước là a tới đó thôi kkk
Mas khoẻ: đủ bước, lực vừa, mình ko quan tâm bước này lắm, cho e làm gì làm kk
Mas mệt: bước đầu là đường lưỡi, đi full ng, nhẹ nhàng và ấm áp, e biết chọn những điểm G mà làm ae có thể giật mình, xong đến chà thái, v1 sửa mà e nó chà nhiệt tình lắm, xong tới nuru v3, và cũng nói lại ae team ngon lành cũng đc bonus thêm cạ cạ, riêng mình thì ko đi… làm một hồi em nó cũng đưa tới thế miệng em thì ngậm thèn nhỏ, tay mình thì trong cái hang ẩm ướt đó, lên xuống nhịp nhàng, phê quá là mình gãy luôn sau vài phút…
Tổng kết: bé phù hợp cho ae thích sự chăm sóc, skill đầy đủ và nhắc lại là ae yếu yếu thì nói bé trước chứ ko là gãy ngay mấy dạo đầu ak
Riêng tui thì 09 trong lòng rồi, hết nhớ số khác kkk

• Like
Điểm cảm xúc: lộc đạt

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
yếu yếu đi vé vô cực là giải quyết được vấn đề hehe.

lộc đạt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
87
28
0 ₿
cửu muội thành huyền thoại bên này luôn rồi hay sao đó :8onion38: đi mà bác nào về cũng thấy khen hết lời luôn

Mrkuto

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
2
103
20
29
0 ₿
mới dạo đầu mà out luôn chắc ngại lắm:5onion22: