V/v bảo mật thông tin: Anh em đặc biệt lưu ý!

Lượt xem: 12,909

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,060
0 ₿
Mình có vấn đề này rất quan trọng cần lưu ý với anh em!

Anh em cũng biết diễn đàn của chúng ta là gì, được xây dựng với mục đích gì và anh em gia nhập diễn đàn vì những mục đích gì rồi phải ko?

Chính vì những điều đó mà vấn đề bảo mật thông tin của chúng ta là cực kỳ quan trọng!

Anh em tuyệt đối ko được để lộ các thông tin của chúng ta trên diễn đàn này lọt ra ngoài cuộc sống, anh em cũng tuyệt đối ko để lộ danh tính của mình trên diễn đàn đặc biệt là với gia đình, người thân và các em kỹ thuật viên!

Vì sao ko được để lộ???

Anh em thử suy nghĩ nếu như gia đình người thân, nhất là mấy anh em có vợ con, nếu để vợ con biết được mình là ai trong cái diễn đàn này thì sao? Sẽ ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình của mình! Mấy anh em chưa có vợ con nhưng có bạn gái, người yêu nếu bị lộ thông tin thì cũng sẽ bị như vậy!

Với mấy em kỹ thuật viên, các anh em đừng bao giờ cho biết mình là thành viên diễn đàn, nếu như mấy em biết ai đã viết bài về mấy em thì thử hỏi cảm giác của mấy em sẽ ntn? Các anh em tự hiểu nhé! Đã có khá nhiều trường hợp mấy em ktv sau khi biết khách của mình là ai trên diễn đàn và mình được các anh em viết bài khen chê ntn trên diễn đàn này thì mấy em đã xin nghỉ làm!

Và còn rất nhiều trường hợp khác sẽ xảy ra khi diễn đàn bị lộ thông tin!

Vì vậy, các anh em tuyệt đối lưu ý: Ko để lộ thông tin diễn đàn, ko để lộ danh tính của mình, ko đc khoe mình là cao thủ, trưởng lão gì gì đó trên diễn đàn này với mấy em ktv! Chả có lợi lộc gì mà chỉ có rắc rối cho anh em thôi!

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Chuyện anh em thường hay khoe cho mấy em KTV biết rồi còn nói là "anh thường lên đó khen em, nói tốt cho em" là có thật và đã xảy ra rồi (một số em đã tâu lại cho mình nghe). Mình cảm thấy làm như vậy thật chẳng hay ho gì hoặc các bạn ấy muốn được chiều chuộng hay gì đó ở các em chăng ? Theo mình nghĩ các lão làng và dân có đầu óc thật sự sẽ không bao giờ làm vậy, mình sorry nhưng phải nói là mình được các em phản ứng nhận xét rằng các anh ấy là quá ấu trĩ !

• Like
Điểm cảm xúc: Baymax09

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Em đồng ý với ý kiến của bác ăn chơi mà đi khoe khoan lung tung thì ấu trĩ thật làm vậy ai mà nể.

drfood

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/5/15
Chủ đề
1
16
4
32
0 ₿
Cái gì trên mạng thì cứ để nó trên mạng, đừng đêm nó về cuộc sống đời thực. Ae cả đều có tự giác giữ gìn bí mật của nhau:)

Trainghiemms

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/11/14
Chủ đề
8
77
16
43
0 ₿
Vậy anh em gặp nhau cafe chắc ok hả bác

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
có mấy lần đi ms có mấy em hỏi anh có biết lên diễn đàn ms đọc bài ko mình thì giả điên như ko biết gì

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
122
38
33
0 ₿
Bài viết Hido ko thừa nhưng với những lão làng lê la hết mx, td, lx, dc, bbp ... thì ko xa lạ gì vụ này, vì dẫu gì cũng là chuyện cũng ko j hay ho mà cỗ ngực xưng tên ta đây hay giỏi làm gì và các lão lão cũng thừa hiểu cái "đau" thấu xương khi bị vô tình hay bị ai đó hữu ý để lộ những bí mật của chuyện đàn ông nên việc "sống để bụng chết mang theo" như tôn chỉ lưu truyền mà mỗi hiệp khách bước chân bôn tẩu giang hồ đều khắc cốt ghi tâm. Chỉ có những chú ta đây miệng sữa còn hôi đã mong làm chuyện động trời nên sẵn sàng bán rẻ anh em đồng đội để mang cho mình tiếng thơm ảo tưởng thoáng chốc ... Viết dài quá mỏi tay rồi. Nói chung là anh em đã chơi thì chơi sao cho đáng mặt quân tử "thà chết ko khai", đừng để khí tồn thay não mà làm chuyện xằng xiên "đâm lưng đồng đội". Loại đó CHÉM ko tha.

Troc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/8/15
Chủ đề
2
41
15
35
0 ₿
- Nhưng theo quan điểm khía cạnh của mình thì 4rum này cũng ko có thuộc dạng là trang web đen .
+ Thứ 1 : 4rum với tiêu chỉ nam là ko cave , hình *** này nọ thì vẫn thuộc dạng 4rum thảo luận
+ Thứ 2 : Massage đã là 1 cái nghề có giấy phép kinh doanh thì khi 1 4rum nói về 1 cái nghề có giấy phép kinh doanh thì tại sao nói 4rum đó thuộc dạng web đen ????
+ Thứ 3 : Nên xài tất cả info ảo ... và tất cả đều xài sever , host , vps của nước ngoài hết ... kể cả tên miền

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
122
38
33
0 ₿
Đồng ý với bác ko phải web đen nhưng cũng không nên công khai quá mức để gây chú ý và phản cảm. Việc mang congdong ra để nói với các bé ktv là điều ko nên và có thể tạo cái nhìn sao lệch về congdong (dễ bị quy chụp chung với các trang web đen, thêm đó như Hido cũng nói nếu vợ, bạn gái của ae biết ae tích cực tham gia check thì phản ứng của họ sẽ ntn ? Nên dù sao cũng nên tế nhị và im lặng.
Còn việc chuyển sever ... của nước ngoài âu cũng là điều nên làm.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Hihi nghe mấy bác tranh luận sôi nổi thể hiện wan điểm rất hay...nhưng vấn đề chuyên môn kỹ thuật tui nghĩ ko nên bàn vào nhé :)

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
122
38
33
0 ₿
Ok nhất trí. Dù sao tôi cũng ko rành vụ này. Chỉ biết bán mua, ai bán thì mình mua, ai mua thì mình bán ... "Ai mua thân tôi bán thân cho ..." - lạy cụ Hàn Mặc Tử

Troc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/8/15
Chủ đề
2
41
15
35
0 ₿
- Đồng ý quan điểm với bác . Nhưg đã chơi thì phải chừa đg kẻ ... ai vẻ thì chịu he he ... Còn chuyện đăng hình thì theo ý mình ko nên . Dù có che cở nào 100% vẫn có thể phục hồi với công nghệ hiện nay .
- Nếu database ko chuyển ra sv nước ngoài và tình trạng mua bán vé như hiện nay chã khác nào Admin đang tự bảo " Lạy ông tui ở bụi này " ...

Troc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/8/15
Chủ đề
2
41
15
35
0 ₿
- Vấn đề sv nước ngoài thì bác an tâm. 4rum này ko ở vn mà ở usa . Host thuê của thằng stablehost.com mà ko bít Ad xài gói thuê bao nhiêu $ 1 tháng khửa khửa ...:D

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Chuyện này là câu chuyện muôn thuở. Cơ mà nghe bảo mật thông tin thấy nó ghê ghê.

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

Ko thuộc dạng web đen nhưng cũng có phần nhạy cảm và mấy bác bàn luận về mấy em ktv phục vụ cũng khá nhạy cảm như hj, bj , masa thái , v1 , v2 , v3 chuẩn , v4 rậm rạp ..... Nên đây có thể là web trên 18t+ !

• Like
Điểm cảm xúc: susu_0202 and Thichthitcay

massagebaby89

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/11/16
Chủ đề
0
2
0
34
0 ₿
Anh em có share cho đồng nghiệp , bạn bè cũng nên share 1 cách kín đáo bởi thời buổi internet bây giờ thông tin được truyền đi rất nhanh gọn và lẹ , share bừa bãi sẽ bị rò rỉ thông tin quan trọng .