Vãi cả massage

Lượt xem: 14,049

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lucifer208

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/5/14
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
:mad::mad: tình hình rất tình hình, ngồi nhậu với mấy thèng bạn, xỉn r mà nhậu từ 2h :) thế là bức rức khó chịu nhìn đồng hồ cũng 7g r thội ta đi massage cho phê :">, cái thèng bạn từ Nha Trang lên nói " ê t nghe nói Đại Nam j đấy ngon lắm !!!" thế là call 0937 033 270 làm ngay 4 vé Đại Nam, lên tới đó từ 8h15 vào trong ngâm chân, tắm đồ csvc ngon thật đinh ninh phục vụ sẽ tốt :">, đù vào phòng chờ có trà đá đồ như mấy cái massage thường đi, lúc này cỡ 8h45, ngồi chờ đến lúc 3 ông khách kia vào( tụi tui đi 4 người ) rồi ko hiểu sao nhân viên cho 3 ông ấy lên trc lúc này dc 9h45 hay 50 j đấy thây kệ ngồi xem phim flashpoint típ, chờ típ, ông kia đi foot xong lên nốt :v hỏi nv thì nv cứ bảo chờ chút có phòng :v, đến tận lúc 10h50 ko chịu nổi nữa xách đít về vẫn chưa có p`, mà thật ko chịu nổi cảnh, ai có đi foot dc mời lên p` còn mình ko đi foot thì cứ kệ thây cho nằm đó :v, cuối cùng chịu ko nổi xách đít về, bức xúc lắm r, thay đồ xong nó bảo có p` thật chứ ko bảo đi về cũng ko có p` thôi thay đồ r về luôn, toi 2 cái vé cho 2 thằng đi về , ko làm dc gì ôm cục tức, em thề ko đi vô 1 lần nào nữa hết ấy ! :mad::mad::mad:

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Nhan vien doi xu voi khach hang nhu shit!!! A e dung di dai nam nua!!! Da e, phat hanh ve moi, thai do nhan vien te nhu zay thi mai mai ko the nao = may cho khac dc. Tay chay dai nam di !!!! :D

dam me

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/13
Chủ đề
2
39
0
0 ₿
em ủng hộ tẩy chay các cơ sở làm ăn kiểu xem thường khách hàng như vậy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/11/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
A e trên diễn đàn chơi nhỏ chứ đâu chơi lớn như chú nguoithamlang! Mà có thắc mắc, sao chú tên thamlang mà topic nào cũng thấy mặt chú trả lời zậy! A e trên diễn đàn hay đi cafe chung, góp ý là chú nên đổi tên thành người nổ thì có lý hơn đó chú.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
mình đồng ý cả 5 chi, hehe :p:p:p

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Bac nguoithamlang thi choi lon roi, a e dau dam! O day noi tay chay co nghia la rieng toi ko di thoi. Moi ng thay cach doi xu cua nhan vien o day thi cung ko nen di lam j. May e KTV thi de thuong, chieu khach, nhung may thang nhan vien thi lam an ko tot, lam ko dung nhiem vu! Vi du nhu locker thi moi vo dua khan, ve phai lay chia khoa mo tu, o day no con de minh tu lay khan tu mo tu thi bo tay roi!

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
36
0 ₿

Bác lamhung là trùm đi ở dn rồii. Ko đi dn nữa. Bác di chỗ nào

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Bác lamhung confirm giúp vụ Dn e ny so 2 cho uống sữa là thật k vì bị 1 dớp với 1 e trong đây rồi, đang tính bỏ dn luôn. Xem e ny có cứu lại được k

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
ĐN trong list t cũng có tầm hai mấy số, chi tiết A-Z, số 2 này mấy e nói hung dữ, cũng dzâm dzâm, mắt to, mặt nhìn dữ, chưa test thử vì nghe danh đã ớn... V1 xem hình thì thấy cũng khủng, body cũng êm

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Vậy mà bác cannabis cứ ém hàng. Đề nghị bác phải report hoặc inbox cho vài số ngực to to, cho bí sữa, mặt kute tí cũng ok nhé. Thanks nhiều trước kha kha

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
36
0 ₿

Mấy e dn mà lần đầu đi mà dc bú sua hơi bị khó ah. Hợp gu e nào đi wen là bú dc hếtt.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

tiền 1 tháng vài chục củ rảnh đâu mà khách nào cũng cho ún sữa, có chăng chỉ dc 2,3 e cho ún thôi, ĐN ít e cho ún sữa lắm, quen thân lắm, chơi lâu, tip mạnh thì cũng dừng lại ở đá bi, lau cột, thoải mái tay chân... mấy bác mún đi ĐN mà ún sữa thì nên từ bỏ hy vọng, khó lắm

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

Thiếu j chỗ bác!!! Fes, Minh tâm .... Tiêu mỗ đi đâu mà chẳng dc :D Miễn nơi đó phục vụ đàng hoàng là ok!

Em số 2 nhìn mặt dữ lắm bác!! Nghe số ruột kể nó có đánh lôn với 18 trong đại nam rồi!
Có thời gian đi cafe với Tiêu mỗ, sẽ share cho bác mấy e cho uống sữa ha ha :D
Đùa chứ Đại Nam dạo này phục vụ bê bết quá, mấy e KTV thì ok ( do Tiêu mỗ nắm hết số ngon trong đây rồi) chỉ ko ưa mấy thằng phục vụ trong đó thôi. :mad:

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿

O Dainam vao choi lich su, dang hoan, chiu thay tien ra mot chut la muon un sua bao nhieu lai kg co. So 1 cho den so 72 em di muon het cai Dai nam luon roi. Choi dep thi tieng tam don xa !! choi "cheap" thi may lan khac may em no noi cho nhau biec het ah. Nen hoi sao co nhieu em vao service cho minh kg duoc tot lam... Tip 200 den 300k thi uong sua hoi bi kho day...

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Tieu mo ko biet bac daigia1990 choi dc toi dau.... Nhung do jo Tieu mo toan tip 200 den 250 van dc uong sua!! Co e lan dau dc, co e di lan thu 2 la dc! Tham chi da bi liem cot ( chua bao jo di dai nam dc bj)!!! Ai di chung voi Tieu mo tren dien dan deu xac nhan viec nay. Than chao bac :)

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Mình nghĩ bạn daigia1990 đã đánh giá sai mức tip để nhận được service tốt. Có người tip 200 300 mà vẫn nhận được service như bạn tip 1m 2m. Rõ ràng là tiền tip họ bỏ ra hiệu quả hơn bạn. Còn mục đích bạn tip nhiều vì mục đích khác thì mình k bàn đến

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.