Vãi cả massage

Lượt xem: 14,094

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿

Em so 5 cu bay gio la so 37. Bac thu vao cho em no lan dau 500 lan thu 2 700. Coi em no co Bk cho bac kg la biet lien. Con co 1 vao so nua nhung em khong tien noi ra het. Neu muon thi inbox em. Em cho cac so ngon dep ma con chiu choi nua.

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

Ha ha ... em này tên Bé, trước làm ở MMT LHP, sau này wa Đại Nam lấy số 5, nghỉ 1 thời gian vì bị dị ứng, sau làm lại lấy số 37. Tiêu mỗ đã đi, sv bú sữa, liếm ti, liếm bụng, đá bi, cháo lưỡi. Tiêu mỗ tip 250k. Bác còn j thắc mắc ko? cần ko, Tiêu mỗ share cho số dt với nick face em 37 này :sleepy: bác cứ ngồi đó mà quăng 500 với 700 :)) Tiêu mỗ tip ít nhưng đảm bảo sv vẫn hơn bác đấy :))

Vả lại e 37 này ngực giả, nên Tiêu mỗ đi 1 lần rồi thôi. Đại nam có vài số ngực thật còn đã hơn nhiều :D

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿

sdt voi nick thi em co het roi ah. Neu bac muon em share cho dia chi nha cua em luon cho. Con bac muon fb em thi bam vao search Mai Ka!! Em tuy thay tien hoi nhieu 1 chut nhung em noi that di an choi voi nguyen mot bang het em nay toi em kia. Thi vai ba tram nghin co dang la bao. Lay cai tieng chinh con massage la phu. De minh con doat duoc mot dich.

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Thế mục đích của bác là gì? Chơi có tiếng mà ko có miếng thì cũng thua rồi, còn như Tiêu mỗ ko có tiếng mà có miếng thôi cũng tạm dc =)) Bác là khách hàng, chơi sao là quyền của bác, Tiêu mỗ ko dám nói càn :p

Nếu bác nói thế thì Tiêu mỗ xin thua :D Vì mục đích của Tiêu mỗ đi massage là để ... massage ha ha :D Làm sao cho mình đạt dc sv tốt nhất và tốn kém ít nhất :p ( vì thế ad mới bán vé mời và có web để a e chúng ta ngồi đây chém gió với nhau ) :p

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿

mot dich cua em la di tu a toi z luon. Nen moi bo tien ra dau tu mot chut ah. Chu con di massage quay tay roi so mo uong sua thi buon lam.Nhung kg phai em nao em cung dau tu nhu vay het. Chi nhung em ma em cam thay sinh va de thuong trong tam mat cua em thoi.

nho dau tu kieu vay nen cung rat duoc may em cung goi la Hotgirl cua Dainam!!!...

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
sdt voi nick thi em co het roi ah. Neu bac muon em share cho dia chi nha cua em luon cho. Con bac muon fb em thi bam vao search Mai Ka!! Em tuy thay tien hoi nhieu 1 chut nhung em noi that di an choi voi nguyen mot bang het em nay toi em kia. Thi vai ba tram nghin co dang la bao. Lay cai tieng chinh con massage la phu. De minh con doat duoc mot dich.
[/quote]
---
Cần xem xét lại giá cả và chất lượng:
- Số tiền chơi với mấy em để lấy tiếng là 300.000 USD là 6,3 tỷ VNĐ
- Hàng ngon ở ĐN, Minh Tâm, VĐ, Fes thì tương đương hàng Dmax, Lê Duyen, Lê Vy. Giá tới Z trung bình Le Duyen là 5 chai/lan, như vậy sẽ quất được 1.260 em mà không tốn chi phí để lấy tiếng gì hết.
- Viễn Đông mình tới Z được 1 lần là 2 chai thôi, đi 2 đến 3 lần rồi đề nghị nếu em chịu đi thì đi thôi. Cài này tùy em
- Số tiền đó chơi được hàng cao cấp lắm đó bác, giới showbiz đụng được đó. Gái có gắn mác diễn viên, người mẫu thì mới giá cao, còn mấy em massa không cao lắm đâu

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Đi chơi cũng có 2 trường phái,
1 là kiểu phóng khoáng, đã xác định đi chơi thì mình sẽ quăng theo ý thích của mình
2 là kiểu tiết kiệm, chơi đúng giá, không phá giá, bớt những chi phí vô nghĩa cho mình nhưng người phục vụ cũng vui vẻ, 2 bên đều có lợi, đều hài lòng

2 bác lamhung và DaiGia1990 ai cũng có ý riêng hết, đều chung một mục đích là "sướng" cho bản thân, ai đi chơi cũng chung mục đích này, mà thấy như kiểu 1 có cái phản tác dụng là khi bác đi lần đầu mà quăng 500k, 700k như vậy thì những lần típ theo nếu bác mún gặp lại thì chi phí sẽ tăng đấy chứ, đi thường xuyên 1 tháng khoảng 4 lần thì hơi bị nặng đó bác... lâu lâu đi thì không đáng nói, chiều chuộng mấy e nó = $$$ mà kiểu hơn gấp đôi giá thường thì nhìu lần vậy e thấy bác nên để dành vốn, chăn rau hay gạ 1 e hotgirl có vẻ hợp hơn
P/S: ý kiến của e, mong các bác chém nhẹ tay :D

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿
---
Cần xem xét lại giá cả và chất lượng:
- Số tiền chơi với mấy em để lấy tiếng là 300.000 USD là 6,3 tỷ VNĐ
- Hàng ngon ở ĐN, Minh Tâm, VĐ, Fes thì tương đương hàng Dmax, Lê Duyen, Lê Vy. Giá tới Z trung bình Le Duyen là 5 chai/lan, như vậy sẽ quất được 1.260 em mà không tốn chi phí để lấy tiếng gì hết.
- Viễn Đông mình tới Z được 1 lần là 2 chai thôi, đi 2 đến 3 lần rồi đề nghị nếu em chịu đi thì đi thôi. Cài này tùy em
- Số tiền đó chơi được hàng cao cấp lắm đó bác, giới showbiz đụng được đó. Gái có gắn mác diễn viên, người mẫu thì mới giá cao, còn mấy em massa không cao lắm đâu

Em thi kg co so tien lon nhu vay. Nhung bua nao bac ranh thi tui minh di massage cung bac xem thu oto cua em co dang gia hon 6.3ty VND kg...Con thoi choi gai hang showbiz hay dien vien thi em xin thu that em tha choi gai BT con dep hon la may em co mat DIEN VIEN. Chua chac la DienVien la chat luong Cao....Choi gai ma bo tien 2tr de choi thi het vui roi. Choi phai co mot chut tinh cam va tien bac thi no moi goi la THU VI. Chu 2 tr 1 shot thi em choi moi ngay cung duoc !! nhun kg khac gi choi Cuc Thit!!!!..Nen thoi
[/quote]

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Em thi kg co so tien lon nhu vay. Nhung bua nao bac ranh thi tui minh di massage cung bac xem thu oto cua em co dang gia hon 6.3ty VND kg...Con thoi choi gai hang showbiz hay dien vien thi em xin thu that em tha choi gai BT con dep hon la may em co mat DIEN VIEN. Chua chac la DienVien la chat luong Cao....Choi gai ma bo tien 2tr de choi thi het vui roi. Choi phai co mot chut tinh cam va tien bac thi no moi goi la THU VI. Chu 2 tr 1 shot thi em choi moi ngay cung duoc !! nhun kg khac gi choi Cuc Thit!!!!..Nen thoi
---
Cần xem xét lại tư duy. Đi massa mà dùng 6,3 tỷ mà đoạt được mục đích là tới Z thì có đáng không.
Dùng 6,3 tỷ để chơi có tình cảm và cảm hứng thì có hợp lý không, liệu số tiền bỏ ra như vậy để tới Z thì lúc quan hệ có còn có hứng nữa không, hay lúc đó trở thành chơi cục gì. Lúc này, trở thành khái niệm siêu mua bán, không còn gọi là thị trường nữa

Trong diễn đàn này và khối người ở SG này có tổng tài sản gấp trăm lần, ngàn lần con xe của bác, nhưng không ai dùng số tiền 6,3 tỷ để đạt được mục đích tới Z với một em massa. BÁC MUỐN KHOE THÌ SCAN GIẤY CHỨNG NHẬN QUYỀN SỬ DỤNG ĐẤT, NHÀ VÀ XE POST LÊN CHO ANH EM THẨM ĐỊNH THỬ CÓ PHẢI KHÔNG, RỒI SAU ĐÓ MÌNH SẼ THẨM ĐỊNH THỰC TẾ VÀ ĐÀM ĐẠO CÙNG BÁC. NGÀY NAY XE MƯỢN HƠI NHIỀU, NHÀ ĐẤT GIÁ TRỊ CAO VÀ LÀ GIẤY TỜ TUYỆT MẬT NÊN CẦN CHỨNG MINH THÌ ĐẲNG CẤP SẼ CÓ TIẾNG XA HƠN ĐÓ

Tiếp nữa, cần phân biệt rỏ hai khái niệm:
- "Số tiền để đi tới Z" và " Số tiền bỏ ra để chơi lấy tiếng". Số tiền để chơi lấy tiếng cao hơn rất nhiều so với số tiền đi tới Z, thường đó gọi là chơi ngông từ mấy đại gia tham nhũng, còn đại gia làm ăn chân chính thì ít. Ví dụ Đoàn Nguyên Đức, chủ tịch Hoàng Anh Gia Lai, tài sản khoảng 6 nghìn tỷ, rất đơn giản và mộc mạc

Cần tìm hiểu thêm về mối tương quan giữa giá cả và chất lượng. Tư duy thay đổi thì lúc đó mình sẵn sàng gặp bác, chứ không có vấn đề gì

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Bác DaiGia1990 gì đấy lấy xe > 6tỷ ra lòe mấy em để được chơi thì cũng gọi là hay. Nhưng còn có thể hay hơn nữa là tới Z với mấy em mà không cần lấy vật chất ra lòe.
Xe thường thường thì không biết chứ xe trên 6 tỷ thì để ý 1 chút biết chủ nhân là ai ngay :)

Thấy topic nhộn nhịp em chém vài câu góp vui chứ không có ý gì nhé.

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Riết diễn đàn toàn chém gió chán chả muốn vào comment hay report số nữa. Nhớ lúc mới thành lập toàn ae chơi với nhau vì mục đích chia sẻ số có service tốt hay complain nơi đang có vụ ém hàng hay locker khó chịu ... Đó mới là mục đích chính của diễn đàn này. Còn bây giờ ??? Toàn những thằng vào chém dùng này dùng kia để a-z hay nghe bảo 1 tuần đi ms 4-5 ngày, mỗi ngày rp 1 số mới, cũng ráng theo dõi nick nó đâu dc 2-3 số rồi lặn luôn.

1 chuyện rất dễ hiểu là ai ăn chơi có nét, các e biết tiếng thì cũng chả thể hiện bằng lời nói nhiều như các chú bây giờ. Dm lên diễn đàn cũng ko cần thể hiện đi xe vài tỷ hay như thằng kia cứ hay vỗ ngực xưng tên tao quen thằng quản lý này, con ms nọ tao thuộc trong lòng bàn tay. Tụi bây làm vậy để làm chi vậy, chả có ai biết tụi mày là ai cả. Muốn thì ae ra off rồi đi với nhau 1 buổi là biết mặt anh hùng đen trắng ra sao, chứ nói nhiều đến buổi kêu off đíu thấy đâu cũng = huề tiền.

Còn cái chuyện tip cao mới dc service tốt thì quên đi nhé. Bạn nhắm tip nó dc bao nhiêu mà cao, 500k-700k đối với tụi nó cũng chỉ là cát bỏ biển, có tip lần 1 1 chai mà lần 2 đi đúng ngày nó đang quạu thì cũng đếu có gì đặc biệt. Còn tip đúng giá 300k mà biết cách nói chuyện làm nó vui, biết mò âu yếm đúng chỗ nó sướng thì kiểu gì nó cũng chiều (nick này từ thuở diễn đàn mới lập mình đã nói qua mấy bài khiến các e sướng mà tự ngã rồi, học và thi triển dc hay ko là do các bạn, ai thành viên diễn đàn lâu cũng biết hết rồi, giờ chán ko muốn nói lại, vì mình chỉ tip đúng 300k và lần nào e cũng fai ngồi đối diện cho mình bú chứ ko fai đứng kế bên mà khom lên mỏi cổ bú làm gì, tự học hỏi thêm đi).

A-z cũng đừng lôi tiền triệu hay tiền tỉ ra đây, chơi free cũng có chứ ở đó mà xe oto với chả đô la. Cái này nói ở ngay tại đại nam, minh tâm chứ ko nói ở những nơi cùi bắp khác như hạnh long hay trường đua gì đó vứt dùm cái.

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿
Em xin may bac lam chung cho em va doc lai ky Post cua em. Em co bao h noi la em lay 6.3ty de di den A to Z kg ??hay la em chi noi la Oto cua em co gia la hon6.3ty thoi. Va em chu bao h neu len la lay tien Ty de choi gai hay la gi het. Chi co thang khung nao day lay 300nghin dolla ra lam vi du. Ma thoi em kg giam cai nua dau. Neu co Duyen thi se gap. Con neu thay Cai WHITE PORSCHE 4sPanemera BX "990" 3 so cui nao dau o DAINAM thi may bac cu inbox em. Tui minh chem gio chia se hotgirl cho vui.kakakaka

Em so em noi vay co bac nao vao Nem Da roi loi Keo Cuong Dolla hay la Hoang Anh GIa lai vao nua thi chet em. hehehe

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
---
BÁC POST GIẤY CHỨNG NHẬN QUYỀN SỬ DỤNG ĐẤT, NHÀ CHO ANH EM XEM ĐI. NẾU KHÔNG CÓ THÌ AI CŨNG BIẾT LÀ BÁC KHÔNG CÓ GÌ ĐÓ, KHÔNG LẼ BÁC MUA OTO MÀ KHÔNG MUA NHÀ SAO BÁC.

NẾU KHÔNG CÓ THÌ POST GIẤY ĐĂNG KÝ XE CŨNG ĐƯỢC. XEM NHƯ LÀ CÓ XE HƠI MÀ KHÔNG CÓ NHÀ VẬY

HỌ TÊN TRÊN GIẤY CHỨNG NHẬN QSD ĐẤT, NHÀ VÀ CỦA XE LÀ PHẢI KHỚP NHAU THÌ ANH EM ĐỀU TIN LÀ CỦA BÁC ĐẤY. VẬY THÌ TỐT QUÁ

BÁC POST NHANH CHÚT, SAU ĐÓ ANH EM MÌNH GẶP

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Thế kỷ 21 viết tiếng việt ko có dấu. Lạ. Đừng bảo online dt thì ko viết có dấu dc. Iphone vẫn viết có dấu dc. Tệ đến nổi đánh telex trên iphone cũng ko đánh dc mà chạy porsche dc cũng lạ, tưởng ở quê fai chạy công nông chứ.

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿

dung roi bac. Em co cong nong luon. Bac muon muong chay kg ?

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Trân trọng kính gửi bác daigia1990, thân mến!
Nếu không chứng minh tài sản thì chứng minh thu nhập vậy:
- Post cho anh em trên diễn này: Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của công ty, bảng cân đối kế toán để chứng minh tổng tài sản công ty, bảng kết quả hoạt động kinh doanh để biết lợi nhuận 1 năm bao nhiêu.
- Nếu là làm công ăn lương để trở thành đại gia thì post HỢP ĐỒNG LAO ĐỘNG, VÀ BẢNG LƯƠNG GẦN NHẤT xem thử sao
- Sinh năm 1990 để trở thành đại gia thì tất cả đều khâm phục tài năng của bác đó
- TRONG TRƯỜNG HỢP NÀY ĐA SỐ ĐỀU CHỨNG MINH CHO MỌI NGƯỜI BIẾT THU NHẬP, TÀI SẢN MÌNH BAO NHIÊU HẾT. HY VỌNG BÁC CŨNG UY TÍN ĐỂ MÌNH MỞ RỘNG TẦM MẮT
---
TRÂN TRỌNG KÍNH CHÀO

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

bác nói đúng ý, riết các mem lúc off lần 1 + mem cũ không mún rp nữa, e có nghe Waltz kể về bác rồi :D, tạo acc toàn xin fb với nói xàm, chán haizz, e đi nhìu số để trong list riêng, share với bạn bè hoặc ai inbox, lười rp

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
@cannabis: book vé sao rồi ku? :D

Còn bác đại gia 1990, Tiêu mỗ thấy bác cãi cùn hết muốn cãi với bác :))) A e trên diễn đàn đa số cafe wa với Tiêu mỗ rồi, Tiêu mỗ ko chơi sang, đi massage chỉ cần đạt dc sv tốt nhất có thể là ok rồi :D

DaiGia1990

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/13
Chủ đề
4
26
0
0 ₿

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.