Vài dòng cảm nhận về ms Tây Thi

Thảo luận trong 'Massage Tây Thi ( 96 Gò Dầu )' bắt đầu bởi thao, 22/12/16.

1. thao

thao Bé Chưa Biết Gì

Sau khi nghe nhiều anh em xôn xao về ms tây thi, hôm qua tôi đã trải nghiệm và có 1 số nhận xét như sau (đây là chia sẻ chân thật để cơ sở phát triển thêm chứ k có ý gì khác nhé)
    + CSVC: quá tệ so với hình ảnh và giá vé, khăn cũng nên đổi sang màu trắng hay màu gì sáng hơn , màu nâu nhìn nó dơ dơ sao ấy, với lại nên giặt bằng bột giặt hay nước xả có thương hiệu xíu ( không thơm thoa như các cơ sở Minh Tâm hay Đại Nam)
    + Nhân viên không đẹp, trang điểm nhiều, tuy cũng nhiệt tình, nhưng hầu như tay nghề đấm bóp kém, có cố gắng làm tốt nhiệm vụ, chìu lòng khách, nhưng mình cảm giác như lực bất đồng tâm. Tui đi vé vip thái 120 phút mà khoảng 70 phút là xong, chưa kể những động tác thừa như đi tới đi lui, rửa tay...
    Tóm lại chỉ phù hợp để anh em thư giãn, còn để Tây thi trở thành địa điểm trải nghiệm dịch vụ cao cấp kiểu hệ thống Minh Tâm, Đại nam hay cận cao cấp để anh em có thể tới lui thường xuyên thì cần 1 thời gian đầu tư khá dài.
    Trên đây là vài dòng cảm nhận của tui sau chuyến đi thị sát chiều hôm qua. Mong anh em có gì chém nhẹ tay dùm.

boycondon560 thích bài này.
    Đang tải...
  2. Massage Tây Thi

Massage Tây Thi Bé Thích Massage

Dạ em xin cám ơn anh đã dành chút thời gian để có những góp ý chân thật nhất, hiện tại bên em đang nâng cấp sửa chửa CSVC nên mọi thứ còn chưa hoàn thiện lắm ạ. Về khăn củng 9 người 10 ý em củng đã có lấy thông tin nhiều khách hàng và chính đại đa số khách hàng này đã lựa chọn loại khăn nâu và em củng đã thiết kế đèn phòng ốc cho phù hợp anh ạ. Xin cảm ơn anh

3. Kamelot

Kamelot Bé Thích Massage

Mình cũng từng đi thử qua Tây Thi
    Lúc đó đọc rp bác nào về số 8 có CIA
    Nhưng đi thực tế thì dù phần thư giãn e nhiệt tình, có thể 69 mà check thấy vòng 4 e ấy có vấn đề nên thôi, chỉ kích thích tay phía ngoài đáp lễ bj của e ấy hee. Và k có CIA.
    Còn csvc thì như bác nói, k hợp với giá vé, lần đó gặp phòng ở lầu 1 đèn k sáng chỉ có đèn led, bồn tắm có đèn nhỏ nhưng mở lên nó chớp tắt như phim ma ha ha. Tắm táp thì ktv tám qua loa nên tự tắm luôn mà ngặt nỗi k có sữa tắm @@, dầu gội cũng k. Không khí mùi ẩm mốc hơi khó chịu @@.
    Hy vọng giờ cải thiện hơn.

4. Tinlamanh

Tinlamanh Bé Tập Massage

Phòng ốc ở tây thi thì nếu so với giá gốc thì cao. Nhưng so với giá vé giảm thì đúng giá trị thực của nó. Giống kiểu tăng giá vé rồi chạy code khuyến mãi. Mình đi 2 lần 38 và 12 ko có gì đặc biệt.

5. Lonelyboy81

Lonelyboy81 Bé Thích Massage

Massage chỉ có thấy PA là hơn được 70' nhưng thường mấy em gợi ý làm 2 shot. Nếu bác ko hứng thú thì toàn là 70' là xong. Nhưng quả thực cùng chủ nhưng PA phục vụ tốt hơn

6. Massage Tây Thi

Massage Tây Thi Bé Thích Massage

dạ như anh nói thì là khá lâu rồi anh chứ hiện tại bên em ko hề có vụ việc như vậy xảy ra hơn cả mấy tháng nay mọi thứ của em chỉ có vấn đề về nước không nóng nhưng nay mọi thứ đã nâng cấp xong ạ hihi anh có thể đến và cảm nhận

7. martinle0068

martinle0068 Cộng Tác Viên

Dạo gần đây thấy Tây Thi đã có nhiều cải thiện rõ rệt. Ko bik các pác thế nào, riêng Martin có lẽ may mắn nên những lần ghé TT đều được matxa khỏe khá bài bản, còn phần kỹ thuật thì ko cần bàn cãi. KTV thì ko thể so sánh với mắt bằng q1 được rồi.
    Nếu xét về vị trí và mắt bằng giá cả (đã có code) thì Martin thấy hợp lý cho 1 suất vip thái với kỹ thuật điêu luyện (dĩ nhiên cũng tùy kỹ thuật mỗi e thôi).

8. 0968997965

0968997965 Bé Tập Massage

Nghề nghiệp:
    buôn hàng lậu
    Suy nghĩ riêng của mình . CSVC với giá cả như vùng tân phú . mình thấy là cũng tạm dc rồi . chỉ có ko vừa lòng 1 tí xíu là KTV nên làm đủ thời gian của mỗi loại vé thì ok hơn :)