Vạn An Bình - Bửu Long (Biên Hòa)

Lượt xem: 19,590

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Chào 500 ae. Hôm qua mới làm chuột bạch chổ mới, nay rãnh report cho ae nhé.
Địa chỉ: đối diện bến xe Biên Hòa, đầu đường có cây xăng, chạy vào khoảng 100m bên tay trái (cách massage như kiều 1 dãy nhà, đầu đường có bản chỉ dẫn nhé ae)
Thời gian: hôm qua vào lúc 22h15
Tic: 100k (có 1 loại) thời gian 45p
Csvc: so với các chi nhánh vab khác mình thấy chổ này ok nhất, rộng rãi, sạch sẽ, phòng xông hơi ok đủ nóng (ghét cái là ghế nhựa có lưng tựa trong phòng xông hơi)
KTV: tên Hân, quê Bến Tre, sn 1997 (ở đây kêu tên nha ae).
Đặc điểm nhận dạng: cao khoảng gần 1m56 57 gì đó, lưng có xăm hình đôi cánh thiên thần.
Face: 7/10 có nét Âu nhìn rất ok, dễ thương, búi tóc nhìn năng động, lúc làm xong cho mình em xõa tóc ra còn hất vòng một cái, ôi mẹ ơi động lòng phàm huhu.
V1: hệ cam
V2: vừa ôm ok
V3: đủ xài
V4: nước nôi đầy đủ
Khỏe: cũng kiểu qua loa khoảng 5 10p
Service: bj 90% hj khi nào ae sắp ra, kết hợp click ti, xoáy nòng. Tự do khám phá, lúc khám phá vòng 4 bên ngoài, em nó còn kêu mình vào trong luôn đi anh, chà chà
Đặc biệt một chổ này mà mình cảm thấy rất ưng về em, lúc đầu mình bo 100k thử coi thái độ sao, em vẫn vui vẻ nhận còn cảm ơn, dắt mình xuống tận phòng thư giãn, tự tay pha cho mình ly trà gừng nóng (có đi chung với ông anh nên xuống đợi) sau đó mình mới kéo vào toilet tip thêm 100k, em cảm ơn rối rít.
-> Csvc ăn đứt các chi nhánh khác (đồng khởi, bình dương) thái độ nhân viên nhiệt tình, locker không đòi hỏi vòi vĩnh, giữ xe còn lấy bạt trùm xe để ae không bị ng thân phát hiện (mặc dù xe để ở trong nhà) thích hợp cho ae muống xã lũ.
Thiệt hại: 100tic + 200tip

KTV Yến chuẩn xôi thịt, face ok, nhiệt tình, ngoan ngoãn, thương yêu chiều chuộng ae hết mình như người tình, được cái tức là vòi tiền rất khéo, ae nào đi chổ này lần đầu hoặc ae nào mới đi massage đảm bảo dính liền, nhưng có lẽ cũng một phần do ông anh mình trây lì ra quá lâu (ae ai có đi em này cho nhận xét khách quan nhé). Em này ông anh mình đi ổng kể lại trong lúc 2 ae đi ăn mì gõ.

Xin có đôi lời gửi tới ae, lý do Jen hay check ngoại thành là vì muốn ae ở kv vực gần đó, ae ở xa có dịp đi ngang, hoặc ae đi picnic có chổ để dừng chân nghỉ mát, do ở ngoại thành chắc chắn csvc không thể nào bằng với sg được với lại giá vé cũng chỉ 100k nên ae đừng so sánh hoặc đòi hỏi gì hơn nữa.
Chúc 500 ae có một ngày vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

pqhuy

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/2/18
Chủ đề
9
93
12
29
0 ₿
đệch. chưa kịp report bác jenter đã nhanh tay hơn hôm qua lúc 2g sáng cũng đi em này. trùng hợp quá. ^^

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
mình cũng từng đi em tên Yến rồi dáng khá cao, nhuộm tóc nếu đúng thì bữa hổm đi xong giả đò hỏi đây bo sao em, thẳng thừng em nói 200k. thanh toán xong là ẻm vụt bay nhanh chóng không thèm nhìn lại mình luôn... thái độ cực tệ

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Mới test hôm t7 VAB ngay e Hân săm đôi cánh thiên thần phải nói cực tệ, tắm rửa thì qua loa, v1 phải nói là nhú lên cho có, sờ thì kêu nhột né ra. Check v4 cũng né ra, thư giản thì sóc lọ, sóc đc 2 3p thì tỏ thái độ nhăn mặt, miệng lẩm bẩm Sao mà lâu quá vậy trời. Bj thì răng cạ vào thằng e thốn k thể tả đc. Xong xuôi thì bỏ mặc khách cho khách tự tắm lại. Từ lúc vào phòng đến lúc ra phòng 25p :)) đc mỗi phòng óc rộng rãi. Còn đấm bóp thì bóp lưng vài cái r kêu quay lại thư giản. Nói thật chứ công nghiệp còn hơn những quán công nghiệp trên SG nữa. Vài lời gửi đến ae

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Vậy thái độ giống y ông anh tui nói rồi bác

Tập chơi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/9/18
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
Tui đi r thấy cũng bình thường e nhân viên rất ok vòng 1 to hồng nói chung là rất oke

Wallforever

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/7/18
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
@Jenter07 bác ơi, hôm nọ mình có đi 1 lần. Nhưng mình không được cho sờ v3 hay v4 gì cả. Em nó nói tới tháng không viết thật không. Vì em tay mơ nên bác hướng dẫn em cách để máy em nó ko biết e là gà mờ mà cho em full service với ạ

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Tui cũng ko biết phải bầy cách cho bác sao nữa, mà cũng tùy em tùy thời điểm nữa bác à, hôm nay bác được mai chưa chắc đã được, thôi thì cứ từ từ, đi vài lần nữa cho quen với chịu khó đọc rp tham khảo của ae, nếu có dịp cafe ae mình trao đổi nhiều hơn nhé, chúc bác thành công hơn trong những lần sau