Về lại Phương Anh! 42

Lượt xem: 3,325

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Dear các anh em đồng dâm gần xa....
Cũng đã gần cả năm nay rồi trôi nổi không biết bao nơi, giờ về thăm lại PA. Những anh em ở đây có lẽ cũng không xa lại gì với PA nữa. Một thời mình cũng đóng đô ở đây, giờ không biết có gì đổi thay chăng. Thế là lên mạng coi tình hình sao đã... :)) Lướt một lượt các loại vé thì có một chút bất ngờ, có cả Onsen. Là điểm mới của PA hay do mình lâu quá không ghé lại nên bị bất ngờ chăng. Suy nghĩ đến đây coi như chốt, đêm nay quay về PA để Relaxxxxx...
Vào thẳng quầy lấy vé, ôi thôi cảnh cũ còn đây mà em lễ tân "tròn tròn" khi xưa của tui đâu rồi. Hơi buồn chút xíu, mà thôi đằng nào lên đây cũng đâu phải để gặp em. Mình lấy vé xong ngồi ghế đợi chút là được ku Locker dẫn lên phòng.
Mấy nay ngập trong công việc, lên phòng thì mình tranh thủ xông cho xả bớt ra cái đã. Khi ra khỏi phòng xông thì bất ngờ em đã vào sẵn, hình như mới bước vào ah. Gặp mình đẩy cửa ra em cũng hơi luống cuống... dạ dạ em chào anh :))
Mình chỉ cười thôi, em chủ động đến bên và lău người cho mình rồi dìu vào ghế. Em cũng chủ động hỏi, bắt chuyện với mình... mà mình mấy nay có chuyện nên cũng không muốn nói nhiều. Em cũng hỏi thêm mấy câu xã giao rồi thôi. Thấy tội em nó cũng gắng gượng bắt chuyện lắm, mà thôi kệ hehehehehe.
Đến lúc mình vào bồn rồi thì cũng là phần hấp dẫn nhất, em nó thoát y xong từ từ bước ra... từng miếng từng miếng nó đập vào mắt mình. Đến lúc này mình với tay kéo em nó lại gần rồi vào bồn chung. "Con gái ở đâu đẹp giữ zậy chời" :)) Đến giờ thì mình mới bắt đầu câu chuyện với em nó. Đúng thật khi 2 con người "cởi mở" với nhau để tâm sự thì mọi chuyện dễ dàng trải lòng ra hơn nhiều. hahahhaha.
2 anh em vờn nhau trong bồn tắm đến khi nóng người thì dắt nhau lên giường bắt đầu massage. Mình nằm sấp lại như thường lệ còn em bắt đầu làm thái luôn. Có lẽ em cũng cảm giác được 2 đứa nóng quá rồi nên không cần làm khỏe nữa.
Về phần làm thái, đi lưỡi và BJ của em thì anh em cứ đi và cảm nhận từ từ nhá. Mình chỉ đánh giá là 8đ thôi. Phần này hơi nhạy cảm xíu ... :))))
Hai em anh nằm tâm sự xíu rồi mình cũng ra về.
ah mình có đánh giá sơ cho các bác về em nó như sau nhé:
Mặt xinh, có nét.
Ngực hệ cam việt
Eo thon thả chút
Mông căng tròn (bác nào có sở thích vòng 3 thì cứ vuốt nhé, láng mịn hehe)
Dáng mình dây nha anh em.
Bác nào thích teen teen thì cắm xào ở PA nhá. Lúc mình đi xuống thấy 2 em đi ngược lên cũng tươi lắm. Mà hok giám hỏi số mấy.
Dự là sẽ còn quay lại PA nữa... hehehe

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
889
41
1 ₿
Lễ tân tròn tròn của bác chắc là ở nhà trông con rồi, lúc mình đi thấy 1 bụng mà :)))

Anhkhoa94

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/5/19
Chủ đề
1
3
2
30
0 ₿
Mấy bác cho e hỏi gói Onsen mặc định của nó là mấy shot và típ ntn ạ. Em cám ơn mấy bác

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Mặc định là 1 shot nghen bác. Còn muốn khác thì bác thỏa thuận; hoặc là bác có cơ duyên gì đó.
Riêng gói supper Thái là 2 shot.

• Like
Điểm cảm xúc: Anhkhoa94 and MAI*THANH

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Chúc mừng bác. Em này có khẩu dzam cũng hấp dẫn lắmB59

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
chúc mừng pác, ku tui cũng gặp pé rồi, pé thuộc tuyp nhẹ nhàng tình cảm nhưng kỹ năng rất tốt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.