Viên ngọc tỏa sáng trên bầu trời Ánh Dương

Lượt xem: 10,699

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Chào 500 anh em, nghe nói vùng đất phía bắc xuất hiện 1 tửu lâu mang tên Ánh Dương đang khuấy động võ lâm mà tại hạ chưa có dịp cưỡi ngựa ghé thăm. Lần này có cơ hội, nên cũng ghé thăm tửu lâu xem như thế nào

Chuyện kể rằng, thấm thoát thoi đưa cũng khá lâu rồi mới có cơ hội báo cáo cho anh em tham khảo. Một buổi chiều tà khi ánh tà dương bắt đầu lặn thì một Ánh Dương khác bắt đầu lên ngôi.

Lần đầu đi nên cũng thử vận may xem như thế nào thì lên lầu xông hơi xong bước ra và trong lòng thầm hô “ trúng jackpot rồi”. Một cô bé rất ư là dễ thương, dáng người nhỏ nhắn xinh xinh, mình dây cây cảnh rất là hợp gu với mình. Đặc biệt e có 1 gương mặt rất dễ thương kiểu như cô bạn hàng xóm kế bên nhà ấy ( cảm nhận cá nhân của mình )

CSVC: rộng rãi sạch sẽ, xông hơi tắm táp rất ok

Về cô bạn nhà bên : cao tầm 1m5 ( + 2cm ), giọng nói dễ thương nhẹ nhàng của miền Tây sông nước. Em có nói mới vào làm và chưa có kinh nghiệm nhiều nên mình cũng chưa trông mong gì về phần maxa kỹ thuật.Thế nhưng, thực tế chứng minh mình đã sai lầm, còn sai như thế nào thì các pác từ từ sẽ rõ

Maxa khỏe: em đấm rất có lực, tay chân vai lưng đầy đủ, pác nào đau nhức mỏi chỗ nào thì gặp em sẽ khỏe ngay

Maxa kỹ thuật: Sai lầm đầu tiên của mình và khá chí mạng đó là V1 của em rất đẹp, căng tràn nhựa sống không quá to cũng không quá nhỏ, rất vừa tay mà hễ cái gì vừa đủ đều tốt cả. cảm giác chạm vào thôi cũng thấy lâng lâng rồi đến khi được thưởng thức trái cây thì chỉ muốn ăn mãi không ngừng. Lưu ý em thuộc dạng nhẹ nhàng tình cảm vì mới làm nên các pác hãy nhẹ nhàng lịch sự với em đừng phá hỏng vườn trái cây mà tội cho em cũng như anh em đi sau

Sai lầm tiếp đến sai lầm, thực sự ngoài V1 thì chí mạng nhất làm mình gục ngã chính là đôi môi và chiếc lưỡi đinh hương của em. Một đôi môi hội đủ các tiềm năng như tiềm năng của ngôi sao Messi vậy.Một đôi môi vừa ấm nóng vừa ướt từng đường lưỡi của em đi đến đâu là mình run lên vì sướng đến đó. Màn thổi lỗ tai của em phải nói cảm giác cực kì như messi đi bóng rẽ trái gặt phải rồi đột nhiên xộc thẳng vào và sút

Từng đường lưỡi từ tai đến cổ rồi dọc xuống lưng và 2 bên đường biên, lưỡi đi tới đâu là trym rung đến đó. Đột ngột chiếc lưỡi ấy tấn công từ 2 bên cánh đã chuyển dần sang trung lộ và xộc thẳng vào trong và tất cả mọi tinh hoa…………… tất nhiên là chưa tuôn trào được rồi vì thủ môn đã ráng sức gồng lại cản phá.

Hiệp 2 bắt đầu vẫn là messi dẫn bóng tấn công thế nhưng lần này không đi cánh nữa mà đi thẳng trung lộ qua khe rốn tới ngay khung thành.Thủ môn chỉ kịp bật dậy và ráng sức chống đỡ từng đợt từng đợt tấn công từng cú sút lút cán, từng cú sút cầu vồng.

Và rồi VÀO, MESSI đã ghi bàn và mình phải chịu thua.

Kỹ thuật của em còn nhiều trúc trắc như viên ngọc thô cần được mài dũa nhưng với tài năng của mình thì nếu em đi đúng hướng phát triển đúng cách thì sẽ trở thành một ngôi sao không xa

Chỉ định: pác nào thích em nhẹ nhàng tình cảm,có chút ngây ngô, đừng mạnh bạo mà làm em sợ không phát triển được tài năng nhé

Sai lầm nhiều lần nên quyết tâm sẽ hẹn em đá lại trận lượt về vào 1 ngày không xa

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Mừng bác ngon trym, em nó số mấy làm cả nào vậy bác

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Bikill

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/2/17
Chủ đề
3
139
38
31
0 ₿
E số mấy vậy bác, tối nay mình chiến luôn, hihi

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chú ngon trym. Quả không hổ danh Checker Chuyên Nghiệp

• Like

Pháo cao thủ

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/17
Chủ đề
0
12
5
40
0 ₿
Thứ 7 máu chảy về đâu ? 500 ae tập hợp quậy tưng bừng ms AD Gò té đê .
Đã ghé nhiều lần mà chưa biết em này ta . Chắc là mới , ae nhanh tay đăng ký kẻo mất lượt . Thứ 7 máu chảy và AD . Nhanh lên ae.

Zipzop

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/17
Chủ đề
0
21
2
39
0 ₿
Có e mới hả các pác . Bé này thế nào bác nào thử chưa

Bikill

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/2/17
Chủ đề
3
139
38
31
0 ₿
Mình mới đi AD về, số 1 nhé, bé dễ thương lắm, xinh xắn, đặc biệt có cái răng khểnh nhìn duyên cực. SV thì tuyệt vời, sẽ gặp lại bé lần sau

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Pác làm cái report chia sẻ với anh em cho vui

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Skill này đòi hỏi nội công cao nên với 1 em mới luyện võ như e thì hơi quá sức. Nhưng pác có thể hỏi e xem sao biết đâu tài ko đợi tuổi hihi

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Thử pé đi pác. Rồi rp ae xem có up skill mới chưa nhé

Zipzop

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/17
Chủ đề
0
21
2
39
0 ₿
Hôm qua đi muộn ko gặp e 09 đk . Nhưng lại đk em 05 mình cảm thấy rất ok .

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.