VIENTIANE LAO-Hot girl 22

Lượt xem: 5,629

ICAR

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/14
Chủ đề
5
13
13
0 ₿
Những ngày cuối năm 2014 , mình đáp chuyến bay VN Airlines xuống Vientiane Lao . Như mọi khi mình mua v` taxi về khách san Saysomboun ( trung tâm gần morning market ) , trên đường đi tài xế taxi nói chuyện về chốn ăn chơi Vietiane . Tài xế bảo mình đến Vietiane hotel có massage fuck. Mình biết nơi này nhưng không biết dich vu bên trong nên chưa đến lần nào.

Sau khi về hotel , mình đến Vientiane hotel khách sạn 5 sao , tấm bản hiêu để massage nên minh đi vào bên trong . Khách đến đóng tiền body massage trước 130k kip ( tương đương 390k vnd ). Bên trong xuất hiên một em rất đẹp , dẫn mình vào phòng , sau khi vào phòng minh xông hơi , em đi ra ngoài 10p rồi trở vào. Khi trở vào em tắm cho minh giống như mẹ tắm con.

Em tên Thúy số 22 , em có gương mặt rất đẹp 8đ , răng khễnh , da trắng mịn , dáng thon cao 1.61m. Em nói là em mới qua được 3 tháng , trước kia có làm ở Viên Đông + Minh Tâm LQD , chắc do chỉ thư việc một thời gian ngắn.
Rồi em đấm bóp minh nằm xắp lưng , rồi lật ngược lên. Nói chung đấm bóp tạm được .

Rồi hỏi em ơ đầy thư gian như thế nào em nói BJ 200K Kip ( 600k vnd ) , xếp hình 400k kip ( 1.2tr vnd ) thấy giá rất chat nhưng nhìn em quá đẹp nên fuck luôn.

Rồi em đi lấy ba con sói ( one tuch Thailan ), em tắm rửa nhìn hotgirl tăm cũng phê. Tắm xong em lên giường nhìn cặp núi đôi đầy đặn săn tròn bóp rất đã , mình hôn lên má em , xuống ngực em , mình nút ti em 3p sau rờ xuống v4 em tháy nước nôi ra lênh láng ( do em mới qua nên nước nôi còn ngon ). Thế là mình di chuyển lưởi xuống v4 mình quét qua quét lai 4p thì em lên đỉnh , em rung lên từng cơn , em lấy ba con sói cho mình rồi dùng lưởi liếm khắp cơ thể mình từ trên xuống dưới. lát sau em nằm xuống sẵn sàng mình khong làm em thất vong sau khi đẩy tạ đươc 5p , sướng tê tái!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

ICAR

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/14
Chủ đề
5
13
13
0 ₿
Thật sự em này còn rất là ngon , em đi làm chỉ vài tháng nên máng còn tốt . Sau đó trước khi về Viêt nam mình còn trở lại em thêm 02 lần nửa. Sau TET giữa 2015 mình trở lại thì không thể vét máng nữa được - cup nước và chuyển sang đại hình sa mạc.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86