Vip code Free 04/04 - Gặp lại cố nhân 04 :D

Lượt xem: 1,383

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Hi anh em,

Trước tiên em xin cám ơn Mod @Logan và cũng chân thành xin lỗi anh vì đi từ hôm đó nhưng đến hôm nay mới report được. Dạo này công việc em cũng hơi bận nên mong anh thông cảm giúp em!

Quay trở lại với report thì hôm đó sau khi nhận được Vipcode, mình phóng xe vội ra P.A ngay. các khâu lúc đầu như gặp lễ tân, đưa code, book số KTV đều như bình thường nên thôi mình không nêu ra ở đây nữa.

Đợi tầm 3' là được dẫn lên phòng. Lần này được vào phòng VIP 01 nên rất đẹp và rộng rãi. Mình thay đồ ra chui vào phòng xông hơi được một xíu là em vào. Đứa ở trong phòng kính, đứa ở ngoài nhưng đã bắt đầu huyên thuyên với nhau rồi. Trong lúc đó, em chuẩn bị khăn, nước sẵn. Khi vừa bước ra thì em đã nhận ra mình nên không khí trong phòng khá thoải mái và vui vẻ. Em nó vừa tắm, vừa kể chuyện; mình thì vừa nghe, thỉnh thoảng lại uh, ờ, còn tay thì cứ chăm chăm khám phá vòng 1 của em. Thế mới thấy mấy ông vua ngày xưa sướng thật các bác ạ!!!

Sau khi tắm táp xong thì chuyển qua phần massage khỏe. Riêng phần này của bé 04 thì chắc mình cũng không cần mô tả thêm; đấm khá đủ bài và có lực. Hôm đó vừa đi làm về nên thật sự mình cũng khá mệt. Nhưng sau tầm 30' massage của em thì đã lấy lại được tinh thần để chuẩn bị vào phần căng thẳng nhất: massage thái và thư giãn.

Em làm rất nhẹ nhàng kèm theo âm thanh hifi rất kích thích. Bác nào mà yếu yếu chắc chưa đi đến chợ đã hết tiền rồi. Riêng phần massage mệt thì ở lần gặp lại này, em nó còn ưu ái cho mình một số tuyệt chiêu mới nữa. Nói chung là lên mây các bác ah! Tầm 15' thì mình đầu hàng vô điều kiện luôn.

Nằm nghỉ mệt, hai anh em nói chuyện thêm một chút rồi em đưa mình đi tắm lại và ra về. Kết thúc một buổi gặp mặt vui vẻ!

Về phần đánh giá thì mình sẽ ko chấm cụ thể ở đây nữa vì bé 04 cũng khá nổi tiếng rồi. Tuy nhiên cảm nhận mỗi người mỗi khác nhau nên các bác cứ thử tự mình khám phá nhé. Mình tin là sẽ không hối hận đâu :D

Thank anh em rất nhiều vì đã theo dõi bài report của mình.
Gangstervn

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Like cho tinh thần ăn chơi chia sẻ của bạn
Like mạnh cho 1 bài report khá chi tiết
;)

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

ThiÆN✭¶Hü

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/6/17
Chủ đề
4
113
27
0 ₿
hehe chúc mừng bác nhé, mấy pe P.A gặp lần đầu thì 1 tháng sau quay lại vẫn nhớ mặt ghê thiệt :D

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Kiếm anh em đi cùng , bác nào tối nay đi hem.