World Cup [VKKT] Đầu tuần tại PA - có như kỳ vọng với tiểu loli 02 ???

Lượt xem: 1,008

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đã lâu lắm rồi, nay mới có dịp trở lại chốn xưa (tất cả là nhờ mod Uchiha, CDMS và PA Relax). Có chút lạ lẫm nên dành nhiều thời gian nghiên cứu qua các bài rv của các đồng râm, cuối cùng quyết định book bé 02.
Trưa nắng chang chang, tranh thủ đi cắt tóc cho đẹp đẽ rồi qua gặp bé.
Các thủ tục ban đầu từ gửi xe, check code, lấy phòng rất nhanh gọn. Lễ tân và phục vụ rất nhiệt tình, dù mình đi code vẫn liên tục mời nước và ăn (mình đi code WC nhiều chỗ bị lơ hẳn đi khoản này, thậm chí là bị tính tiền thêm khi gọi) 10/10 ko có gì có thể chê ạ.
Lên nhận phòng, đánh giá theo tầm giá thì CSVC 7/10. Mình vô phòng Vip1, chỉ có xông ướt, ko có xông khô. Mình khá thích xông hơi, nhưng phòng nhỏ mà hơi quá mạnh, bình thường sẽ xông 15' nhưng ở đây thì chịu ko nổi, 5' là phải mò ra rồi, hihi cái gì quá thì cũng ko tốt.
Vừa mò ra thì thấy bé cất giọng chào với chất giọng rặt "miệt dưới" rất dễ thương ko lẫn đi đâu đc. tiếp theo là màn lau ng và trao đổi làm quen bằng cả miệng và tay. Face bé ko phải dạng đẹp đúng gu với mình nhưng với thân hình chuẩn tiểu loli 3m bẻ đôi làm mình khá mê mẩn.
Khi đã thân quen hơn 1 chút thì bé bắt đầu cởi xiêm y để vô onsen, lúc này 3 vòng của bé đều làm mình ko rời mắt đc. V1 hệ quýt nhưng đúng chất teen mới lớn mền mịn, trắng trẻo, ti nhỏ xinh .V2 thon gọn phẳng lỳ . V3 ko phải to nhưng đủ cong vút lên và rắt săn chắc .
Onsen thì khá cơ bản,cũng tắm táp, cũng đụng chạm nhẹ nhàng, cũng chà nhẹ V1 non tơ ấy khắp ng mình. (Khúc này có 1 chút sượng nhẹ nhưng mình cũng ko để tâm lắm, bỏ qua để lát coi xem sao)
Ra lau ng rồi nằm úp cho bé mát khỏe, phần này bỏ qua vì thật ra mình cảm thấy như chưa làm gì cả :)). Cũng đấm bóp, cũng đá nóng nhưng ko ăn thua, bé hơi nhỏ con, lực vậy với mình như gãi nhưng phần này ko quan trọng.
Tới mát mệt thì líc ti, trườn thái cơ bản, ko có skill j đặc biệt cả, dừng lại ở mức học thuộc bài thôi, được cái trong lúc trườn Thái nhìn mặt bé rất cưng. Face bé lúc đầu ko hợp gu lắm nhưng càng nhìn càng dễ cưng, chỉ muốn cắn 1 cái. Rồi bé bắt đầu quay xuống chăm sóc thằng em, đến lúc này thì cái sượng lúc onsen bắt đầu rõ ràng hơn. Bé BJ 1 cách rất là HỜI HỢT, kiểu chỉ là hôn nhẹ vô thôi chứ ko hề ngậm, mút, chủ yếu HJ là chính (từ lúc onsen đã là như vậy rồi). Làm mình tụt cảm xúc hẳn, như đang từ 9 tầng mây lại rớt xuống mặt đất ấy. Nên thôi, nhanh chóng quay qua thế 69 xem vớt vát được chút nào ko. Bờ mông căng tròn, khe suối róc rách khít rịt, chiếc lưỡi của mình khó khăn để len tới từng ngóc ngách, mùi thơm của 1 cô bé gen Z mới lớn lại làm thằng e mình từ mặt đất bay lên 9 tầng mây lại. Và rồi cũng out trong "rối bời" với 1 ít CIA.
Tắm rửa lại, rồi ngồi ôm ấp tâm sự với bé 1 xíu rồi ra về.
Đi xuống lại được phục vụ nhiệt tình mời ăn uống lần nữa, ngồi nghỉ ngơi chút rồi hãy về. Mình rất ấn tượng với thái độ phục vụ của PA.
Tổng kết lại
Face 7 (+1 vì độ cưng)
V1 9/10 - V2 8.5/10 - V3 9/10 - V4 10/10
Sevice 5/10
Thiệt hại tic: code WC, tip: 1tr3 (free vé rồi nên hơi mạnh tay tip cho bé và lễ tân, phục vụ, giữ xe)

Thật sự đến giờ vẫn "rối bời" bởi ko biết có nên quay lại gặp bé ko. Tổng quan thì bé rất hợp gu mình nhưng với thái độ BJ như vậy mình rất khó chấp nhận (kỹ năng có thể chưa tốt nhưng thái độ phải tốt).

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Tầm 3h trưa qua đúng, giờ đó tui qua thì được báo bé 02 được book rồi, đó có phải là chủ thớt không :)

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
ui Nhân viên phục vụ và lễ tân nhiệt tình quá trời mà bé 02 này hư quá, làm anh iu của em hông zui rồi. Phải đánh đòn mới được. hihi. Thay mặt bé 02, em xin lỗi anh iu @kirishi . Anh inbox cho em mã code và thời gian anh ghé P.A Relax để em xác minh và có hướng xử lý ngay, hông để anh iu của em phải buồn nữa nah

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,635
30 ₿
quay lại service lên ngay à hehe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
l.o.x đi thấy bé bj cũng nhiệt mà, lúc tắm thì l.o.x cũng chỉ bé rồi bé từ từ theo cảm xúc là bj ngon lành à

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
Dạ, bé 02 trước giờ cũng được nhiều anh trai iu mến và khen nhiệt tình ngoan ngoãn. Em nghĩ lần này chắc có sự hiểu lầm gì ở đây nên em đợi anh chủ topic vào cung cấp thêm thông tin để em xác minh và xử lý ngay sự việc

Cá Lia Thia

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/11/22
Chủ đề
0
60
14
0 ₿
Tôi đã gắp em này 1 lần thấy ổn áp, không bị như chủ thớt. Service ổn, tổng điểm 8/10 đối với ae nào thích gu teen, dễ thương chiều chuộng. Đối với ae thiên về kỹ thuật bj thì em này không bằng 39.
Tôi thấy p.a nên train lại cho bé. Làm dịch vụ phong độ lúc lên lúc lên lúc xuống để khách complaint vậy không giữ được khách đâu

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Chắc là do chủ thớt đọc các bài review của bé rồi đặt mức yêu cầu cao quá cho bé nên đến khi thực tế thì không được như kỳ vọng nên có chút hụt hẫn.

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
code của mình đi WC 2022 031247, mình ghé tới khoảng 15h50 hôm qua, phòng VIP1 (cái này thì ko chắc lắm). Nhắc bé nhẹ nhàng thôi được rồi, mình cũng rất thích bé và cách phục vụ của PA Relax, hy vọng cơ sở ngày càng phát triển.
dạ mình đi ms yêu cầu cũng đơn giản lắm, như mình đã nói trình độ chưa tốt thì ko sao cả, kỹ năng là phải từ từ học nhưng thái độ thì cần tốt 1 chút.

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
dạ em cảm ơn Anh đã confirm thông tin. em sẽ xác minh và giải quyết sự việc ngay.
Phải phạt nặng chứ anh, ai bảo dám làm anh iu của em hông zui nah :cuteonion41:

Hâm

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/5/17
Chủ đề
1
134
20
0 ₿
Gặp tui là tui chỉ bé làm theo ý tui r her her chắc pác thớt hiền quá phải k nà

Hieuthao1993

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/8/19
Chủ đề
3
51
19
30
0 ₿
bé này dạng mới lớn ai mê kiểu vừa ra đời ngây thơ vô số tội thì dính hơn là dân chuyên theo tại hạ đánh giá thế

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
P.A Relax xin được phản hồi về sự việc lần này.
Em đã xác minh và có làm việc với bé 02. Chuyện kể ra cũng dài dòng cũng nhiều ý kiến khách quan. Nhưng chốt lại em đã cho bé 02 training thêm về các kỹ năng. Thay mặt P.A Relax và các bé, em xin gửi đến anh một lời xin lỗi chân thành vì những trải nghiệm chưa như mong muốn.
Tuy nhiên có 1 số việc nho nhỏ chưa khớp, có thể thông tin bị nhiễu, nên em xin phép inbox trao đổi với anh vài thông tin ạ

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Ủa? Bé 02 tui gặp ok mà, cũng dễ thương và chịu chủ động lắm. Chắc bác đi trưa, em nó còn buồn ngủ chăng