Vui vẻ cung 06 PA

Lượt xem: 1,945

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Dạo này thấy PA nổi quá, toàn mấy em teen teen hok ah. Nên hôm nay quyết tâm chui đầu vào giọ một lần xem sung sướng đến mức nào mà anh em nguyện chết trong đó giữ vậy. kkkk
Mấy bữa nay tui dạo diễn đàn thì thấy em 42 hót quá. Đến n quầy PA book luôn số 42 thì đúng là em hót thậy. Kẹt khách các bác ạ, thôi hẹn em dịp khác. Mà nghe đồn dạo này nhiều teen nên tui nhắm mắt random thử. Biết đâu bất ngờ hehehehe.
Vì book em 42 hok được, đi random nên tui đi vé thái ah. Bữa nay làm chuột coi sao, nếu mà hợp nhau thì hôm sau mình tới tiếp ah.
Mình vào phòng xông hơi xíu. Thấy em đẩy cửa bước vào thì mình cũng chuẩn bị tinh thần để đẩy cửa bước ra. Coi xem hôm nay hên xui sao nè. :D
Một em tóc ngắn, dễ thương đúng gu mình luôn ah. Trước giờ đi học toàn thích mấy em để tóc ngắn, đeo kính kute thôi. Nhìn cá tính lắm. Em nó tóc ngắn teen rồi, mà thiếu cái kính nữa thôi. Mà chắc hok có kính lại hay hơn, em nhìn rõ quá cũng mất hay, cứ ảo ảo xíu cho em nó mò các bác ạ. hihihi
Đến lúc em nó làm thái, phơi trân bộ ngực trước mặt mình cơ mới là lúc hấp dẫn nhất. Làn da trắng mịn với thân hình nhỏ nhắn ấy làm mình bật ngay dậy, nắm tay em nó kéo vào. Ôm vừa lòng mình luôn. Nhỏ nhắn xinh xắn nữa. Mình lấy tay mân mê 2 trái cam, lúc này em cũng biết ý nên bắt đầu khởi động cho mình luôn ah. hahahaha. Người mình dây thì eo cũng hok có lipit mấy nha các bác. Em nó lúc này mới đè mình xuống nói để em thư giãn. Mình cũng chiều ý em. Nựng em nó nãy giờ cũng đã quá chời rồi mà.
Em nó lật úp mình lại và đi lưỡi. Còn mình nãy giờ đã nóng phừng phừng rồi, đâu có cần em nó phải làm thái đâu. Đuwọc một lát mình chịu hết n ổi tự xoay ngược lại luôn. Em nó trườn xuống cũng bắt đầu tập trung giải phóng cho thằng em. Cũng cặm cụi Bj, đá bi, và cuối cùng kết thúc trong sung sướng. Mình gồng trụ được 5p ah. haiiiiiii....
Ngại thiệt, thôi lần sau hẹn em vé Onsen sẽ phục thù vậy. Kết thúc buổi tối vui vẻ.
Random mà cũng gặp được bé dễ thương vậy. Chắc mấy nay ăn ở tốt. hehehehhehe.
Hẹn lần tái ngộ với em!

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
ngon luôn nha, trời nắng tranh thủ làm 2 cuốc chạy zô thăm e nó mới đc hehe