Wax bikini

Lượt xem: 15,551

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Mình đi lần đầu gặp e vuốt khá sâu, mình đụng ng e ấy thoái mái trừ v1. Tip 500k để đi lần sau. Thấy cm bác vậy tự tin đi lần 2

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn

binbi1909

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/4/23
Chủ đề
0
4
1
hcm
0 ₿
mình mới đi TTT thuần khoẻ bài bản spa nha chứ ko có HJ j hết hixxx

binbi1909

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/4/23
Chủ đề
0
4
1
hcm
0 ₿
mấy bác cũng chịu đi ghê 9h mấy tối mà e còn thấy có bác nào vào nữa

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Hôm nay trở lại sau 1 tháng. Không gặp em H mà gặp bé Liên có 19t ah. Wax xong nude cho em ấy massage luôn.
Bữa sau qua trãi nghiệm tẩy tế bào toàn thân.

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
333
Tiên giới
0 ₿
Vô book ramdom 60p, lúc em đứng đầu giường mày sò mông được thì là có khả năng, lúc đó tùy mày dụ thế nào thôi. Néu sờ mông ko đc mày book thêm 1 suất đổi ktv và làm như cũ thì mày sẽ tìm được thứ mày muốn. Em nào ko đc như ý thì tip 50 còn em nào vừa ý thì tip bao nhiu tùy mày

• Like

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
333
Tiên giới
0 ₿
Tụi mình là đi tìm cảm giác lạ nên đừng hỏi ai hj ai ko hj làm chi. Ai cũng có khả năng hj cả. Tao book 1 suất làm body cảm giác mấy ngón tay em ấy hơi bị hư hỏng nên tao book luôn 2 suất, suất thứ 2 em hỏi anh muốn ms body lại hay không? Vậy tự hiểu nhé. Cả 90p em chỉ ms đúng 1 khu vực cần được massage

• Like

anonymos

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/7/23
Chủ đề
0
15
1
HCM
0 ₿
bác đi cơ sở TTT hả

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
333
Tiên giới
0 ₿
Đúng r, bên đây sạch đẹp và nhìu ktv hơn bên GV. Spa chuyên làm cho nữ nhưng từ sáng tới chiều hầu như vắn khách nên họ nhận thêm nam và màu cũng phải biết là mấy chị nữ típ bèo lắm nên mình vô làm là mấy em rất vui vì đàn ông rộng rãi hơn, nói vậy chứ đừng típ quá tay hòng lấy lòng em ấy vì như vậy sẽ biến em giống như ktv các cs massage chuyên nghiệp (vòi típ). Sg rất nhìu spa như kiểu này và chúng ta thì chóng chán chắc chắn sẽ tìm chỗ khác nữa... vậy nên hãy nhớ vụ tiền típ vừa phải thôi