WC - Cầu giường rực lửa với em 09 Dubai BT

Lượt xem: 2,072

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Chào ae, không biết tình hình anh em mùa WC ra sao? Mình nghĩ sức khỏe chắc có đôi phần đi xuống (thắng đi ms ăn mừng, thua đi ms xả xui và thức đêm coi WC :D:D:D).

Ngần đây bận rộn nên ít tham gia report và comment nhưng vẫn lướt qua lại diễn đàn và nhắm ngày nào đi được thì tham gia event kiếm cái code (chủ ý là xem tài dự đoán của mình có cùn đi không ấy mà :p:p:p).

Cũng may mod Rubi chiếu cố cho trúng thưởng nên cũng xách dép đi lên Dubai BTan khám phá (nghe giang hồ đồn thổi khá lâu nhưng chưa đi thử - hơi xa nhà mình)

Lên tới nơi thì cũng tới giờ mùi (giờ hoàng đạo), làm thủ tục các kiểu và quyết định random (liều ăn nhiều;);))
em ẹp dzai dắt lên phòng và bắt đầu tận hưởng dịch vụ

Thay đồ rùi xông hơi tí. CSVC phải nói là đẹp (ngang PA nhưng kết cái giường bên đây hơn do là gường con sò - rộng rãi hơn).
Sau khi xông xong thì 1 kiều nữ bước vào và chào hỏi, vui cười, lau mồ hôi và ngồi nghỉ xíu trước khi tắm.
Tắm rửa rái sạch sẽ thì lên trên con sò nằm xuống.

Massage khỏe : em làm khá kỹ và đủ bài làm mình khỏe hẳn ra. Mình cứ nghĩ như đang máx khỏe vậy. nhưng không phải, em vừa max vừa lướt làm mình thấy lâng lâng

Massage sướng (ko hề mệt nha :p:p) : em bắt đầu từ lưng, mông, đùi, chân, cổ. Cặp nhũ nhẹ nhàng lướt qua từng mm mét trên cơ thể, nhiệt lượng tỏa ra, dây thần kinh cũng lên xuống theo từng nhịp. Khi trườn lên trên em lại kiss phát vào má, vào cổ:cool::p:cool::eek::D
Một lúc sau thì mình lật lại cho em khám phá :D.
Em cũng trườn lên xuống, ngang dọc tung hoành. hễ lên thì CL, xuống thì kẹp xúc xích oh oh yeah yeah oh yeah oh yeah.
Sau 1 hồi chinh chiến thì cũng nên kết thúc trận đấu bà BJ toàn tập chiêu giở ra. Pháo hoa mừng thắng trận kaka

Nhận xét sơ : em KTV 09

Face : mình thích khuôn mặt đó, kiểu đẹp đó
V1 : vừa tay (mình ko hái bưởi)
V2 : có lipit
V3 : hơi to, láng
V4 : múp, cao và trơn tuột
Serv: thật ra là rất hài lòng

tíc : Ronaldo tài trợ
Tip : hài lòng cho bé

See you again baby!

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and CườngBV