WindySG - 15

Lượt xem: 4,188

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LQMTmL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/19
Chủ đề
2
15
12
0 ₿
Chào ae!

Lần đầu trải nghiệm WindySG, thấy nhiều anh em khen có chê có, mình cũng góp chút cảm nhận cá nhân

Mình vẫn thích đi những chỗ có phòng xông chung, phòng sục như MT hơn là những chỗ xông tại phòng,
Lúc mình vào cũng không đói nên cũng không kêu mỳ (nghe nhiều ae bảo là bên này ko có free mỳ), ngồi phòng thư giãn tý để được tư vấn thì cũng được ly trà
Mình thấy thái độ nhân viên phục vụ khá nhiệt tình, tư vấn tốt, lúc xong bên thu ngân cũng hỏi mình là KTV làm ổn không,

Lan man đủ rồi, sau khi được tư vấn mình chọn 15,

Bé 15 này có nụ cười khá đẹp, trên môi có nốt ruồi khá duyên, bé xoã tóc ra càng đẹp, tôi mê gái đẹp và đi massa thì gái càng phaie đẹp, bé nói chuyện cũng hợp, vui vui.

Tôi vào phòng, cởi đồ, xông hơi, pé vào phá nước, tự cởi đồ và quấn khăn, tôi thây pé khá xinh nên bắt đầu ghẹo,
- Em vào xông với anh nha?
- Em không xông (quy định ko bắt buộc)
Em không xông thì tôi xông ra vậy, xông ra vòng tay ôm lấy pé rồi ngoan ngoãn ngồi vào bồn cho pé tắm thằng lớn rồi thằng nhỏ, đang tắm thì bé BJ, khoản này thì tôi rất thích BJ trong bồn tắm (món BJ lúc xông hơi và tắm trước giờ tôi chỉ trải nghiệm dc ở Style Cần Thơ), xong màn tắm thì qua giường,

Sau 10p đấm lưng, Bé thoa dầu Thái nè, rồi ngậm nước đi lưỡi từ dười 2 phần đùi lên mông, quét WC rồi tiếp tục màn trườn Thái 2 mặt! Mông bé cũng khá là căng đấy!

Màn Thái của bé thì bé làm rất lâu và có âm thâm JAV!
Bé BJ khá nhiệt tình, đá cột mút bi, tôi cũng tranh thủ khám phá V4, Bb, V1 em mà to thêm tý nữa thì Bb bao phê
Nói chung kỹ thuật ổn, 1 số đáng đi vì em đẹp và dễ thương
Viết bài này, anh vẫn đang nhớ em đó K, nhớ khuôn mặt xinh xinh của em ăn cây kem của anh, ăn mỏi miệng và hết muốn ăn cơm luôn (em nói), nhớ em

Face: Xinh, cười duyên.
V1: hơi nhỏ,
V2: thon gọn
V3: căng tròn
V4: Ngon, tiếc là khi thư giãn lại cho kem vào

Thiệt hại: Vé SVip (700k) + Tip

Bài đầu nên viết lủng củng quá, add Zalo anh đi pé K

LQMTmL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/19
Chủ đề
2
15
12
0 ₿
Và trước khi viết cũng hỏi Pé trước, Pé đồng ý mới viết, nhiều quá rất good nhưng ko bao giờ thích dc viết về mình, Pé 15 này mình đã hỏi và Pé chịu, mình mới viết

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Đệ trước giờ mong muốn mình anchoi thầm lặng & MAX TỰ KỶ nên bao năm qua dù đi đâu relax..
Đệ cũng không bao giờ lên forum viết review, report về Em Gái Massage service, face & body như thế này thế kia hay gì gì hết.. Đệ chỉ có thể chia sẽ những số mà Đệ đã từng gặp qua ở Cơ Sở nào Đệ đã ghé thăm thôi. Mỗi hoa mỗi vẻ, mỗi người mỗi nét có thể khi Đệ gặp pé ấy, ngày hôm ấy pé làm cho Đệ rất tốt nhưng đến hôm Huynh vào thăm pé ấy qua lời chia sẽ của Đệ, cái Huynh gặp là thái độ và kỹ thuật của pé không đúng với miêu tả của Đệ... Chuyện là như thế đó, thế nên trong hơn 1 giáp qua khi đi Massage về.. Đệ sẽ không bao giờ nói & bàn luận pé nào OK! về face - body - (.)(.) - service.
Mỗi ACE đồng dzâm, mỗi người trong lòng điều có sở thích và cái gu, cái style riêng của cá nhân mình, cũng sẽ có cái nhìn khác nhau nhận thức về cái đẹp, cao - ốm - mập - lùn nên hãy để anh em tự bản thân mình đi trải nghiệm thực tế tự cảm nhận lấy mới không làm mích lòng nhau khi mà pé xinh tươi Đệ giới thiệu không đúng với hình mẫu anh em đặt ra hay muốn gặp khi đi anchoi. :):)

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and LQMTmL

LQMTmL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/19
Chủ đề
2
15
12
0 ₿
Nếu dc sự đồng ý của pé thì cũng nên vài dòng hoặc share kín cho anh em đồng đạo để em nó đông khách, có những pé tự lọc khách, có những pé cũng muốn đông khách mà,
Mình cũng ko thích mô tả về service, những bài sau mình chỉ đánh giá Face, V1,2,3,4, và cài dòng đơn giản về Massa khỏe - thư giãn thôi, đi chơi quan trọng là kiếm dc em nào xinh xinh và nói chuyện hợp gu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Đúng là có những em rất ngại để mình viết bài giới thiệu, dù cho em thuộc DDCN, và mỗi ngày cũng vài tua thôi. Em nhất quyết không cho viết, dù mình muốn em nó tranh thủ rút ngắn thời gian. Bởi vậy mới thương em nhiều hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Út Cần Thơ

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
114
32
39
0 ₿
Con này trước làm bên God Father mang số 65. Quen thằng quản lý bên đó, nghĩ một thời gian dài chắc vì lời hứa thề non, hẹn biển. Xong tình hình không như là mơ nên đành trở lại chốn Windy và làm kiếm tiền về nuôi thằng đầu gấu kia. Nếu bác nào kinh nghiệm trận mạc, vốn sống cao sẽ nhận ra con này không thoải mái với khách lắm vì sợ thằng ma cô kia, nhưng lại muốn vòi tiền thật nhiều để nuôi thằng ma cô. Haha, đó là câu chuyện về nàng 15 của bác.

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.