Xả stress cùng em 79 và thắc mắc.

Lượt xem: 1,991

Spartacus

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/19
Chủ đề
2
10
5
29
0 ₿
Mình đã đi Dubai 2 lần nay mới nhớ để review. Lần đầu mình đi gói onsen nhờ anh locker chọn random được em số 79 dễ thương, tình cảm. Matxa khỏe đủ bài, matxa mệt thì lúc đầu em nude 100% vào tắm với mình, kỳ cọ sạch sẽ xong em đưa đi thái nói chung là chuyến đầu tiên của mình và lần 2 ở Dubai là hoàn hảo không chê vào đâu được. (cả 2 lần đều đi 79) Tip theo luật có hơi phá giá tý tại hôm đó không có tiền lẻ chứ không phải mình muốn chơi nổi. Lần 2 mình đi thì mình mua vé vip thái mình có hỏi anh ở quầy lễ tân là có số 52 không? thì anh trả lời là "số 52 không đi vip thái" nhưng khi mình đọc ở đây có một số bài review về 52 rất gần đây là ngày 8/3/2019 thì anh chủ topic đi vip thái vì anh chủ topic ghi là tip 5 xị, kính mong Dubai Bình Tân giải thích cho mình thắc mắc này? cám ơn

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Spartacus

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/19
Chủ đề
2
10
5
29
0 ₿
mình không có ý lôi kéo gì đâu tại mình muốn dẫn chứng là hôm đó thấy có đi vip thái 52 mà khi mình đi là ngày 27/3 thì locker nói là 52 không đi vip thái nên mình hơi thắc mắc

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Vãi, bác dẫn chứng xa quá :)) nhiều khi tới ngày đó là ngày e đèn đỏ ko làm đc thôi, đèn đỏ s tránh đc

• Like
Điểm cảm xúc: Út Cần Thơ and Năm Goviet

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chào anh ạ !
Sau khi nhận được thắc mắc của huynh muội đã hoả tốc làm rõ sự việc để giải đáp thắc mắc của huynh . Ở sự việc này lỗi là của bạn lễ tân đã không nói rõ dẫn đến sự hiểu nhằm đến huynh ạ . Vì đến mùa dâu một phần để đảm bảo sức khoẻ của bé và phần quan trọng nhất là để không làm rơi cảm xúc của các huynh nên bé chỉ tạm thời không làm vé thái thôi ạ .
Muội chân thành gửi lời xin lỗi đến huynh vì sự trả lời thiếu trách nhiệm của bạn lễ tân .Sẳn đây huynh cho muội hỏi là huynh đi vào khung giờ nào đước không ạ, Muội sẽ chấn chỉnh lại các bạn lễ tân mong huynh thông cảm và bỏ qua ạ

Spartacus

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/19
Chủ đề
2
10
5
29
0 ₿
Cũng do bản thân mình chưa có kinh nghiệm nhiều nên mới không biết, Mong Dubai đừng phạt bạn locker, mình hay đi vào giờ trưa.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chân thành cảm ơn huynh ạ . Muội sẽ nhắc nhỡ lại bạn lễ tân để không sảy ra sự việc như thế này nữa ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Bên này còn biết sắp sếp thế nà thì qua hợp lý chứ tui đi gặp mấy chỗ rồi lên làm thái mà dính súp cà chua mất hứng vãi . Đang mò mò cái nó cấn cấn hết sung lun :D

• Like
Điểm cảm xúc: Dao Nhỏ

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Như mình đoán ko sai quả thật là đến ngày đèn đỏ :)

* RedBull *

Tập Sự
Bé Thích Massage
3/4/19
Chủ đề
0
59
21
44
Massage room.
0 ₿
Thương các em, đến ngày đó V1 căng nhức thật khó chịu.