Tân Phú Mỹ nhân xả stress cuối năm các bác ơi!!!!!!!

Lượt xem: 1,090

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nam mạnh mẽ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
1
8
8
0 ₿
lần đầu tôi viết bài nên các bác góp ý nhẹ nhàng thôi nha :3onion15:
Một ngày như mọi ngày đi làm thì công việc tất bật làm tôi mệt mõi thật sự muốn tìm vào một chốn để thư giản tự nhiên trong đầu nảy ra tên Harley hình như cũng lâu rồi chưa qua thăm bé 89 thế là xách đít qua thôi
Đang ngồi xông hơi thì tôi nghe tiếng gõ cửa, cánh cửa phòng mở ra, bé nó bước vào wao vẫn dáng người ấy vấn khuôn mặt ấy ma không hiểu sao nay em đẹp 1 cách lạ kì .
- "Chào anh" tiếng nói quen thuộc nhẹ nhàng ra từ đôi môi chúm chím của em
- "ừ em " tôi chỉ thốt ra được vậy rồi đi ra cho em lau người và bước vào bồn để còn ôm ấp xong tranh thủ hôn hít em nó ,em này hôn đỉnh lắm các bác càng hôn càng cuốn không muốn dứt ra , em tắm cho tôi kĩ nói chuyện rất dễ thương xong màn tắm táp thì qua massage khỏe em leo lên trên lưng tôi nghe cảm giác thật khó tả qua đôi bàn tay mềm mại của em lúc nhẹ nhàng lúc nhấn mạnh vào các huyệt đào trãi dài từ lưng đến 2 mông của tôi
Bàn tay em xoa nắn phía trước ngực và khắp thân thể tôi làm tôi không tự chủ được, cáng tay tôi đã để phía sau cặp mong tròn săn chắc của em, bàn tay tôi dần dần xoa nhẹ từ từ xuống phía dưới
ngón tay tôi bắt đầu không yên phận lần theo quần ngoài qua quần nhỏ , nhũng cọng lông thật mịn màng qua làn tay tôi và ngón tay tôi vừa chạm vào cái khe thần tiên thì đã thấy ướt đẩm, tôi ấn ngón tay vào thân thể em khẻ rung lên, tiếng em thều thào đừng mà . Ngón tay trỏ của tôi chui tọt vào âm đạo của em nhẹ nhàng thụt ra thụt vô. Vừa lúc đó tôi thấy cái quần ngắn của tôi tuột xuống, bàn tay em chộp lấy, đôi hồng đào của em nằm lên người tôi, em ngặm lấy dương vật mà mút một cách thèm khát. Kinh nghiệm em này mặc dù còn khá non nớt nhưng bù lại cái nhiệt tình lại còn ngoan bảo gì làm đó nên được lòng tôi (đây là lí do tôi hay gọi bé này)
Chuyển qua phần tôi mê nhất 69 , v4 của em nó thơm, rất thơm lại còn nhiều nước, nói không phải quá chứ hứng vội cũng được 1 nồi để nấu mì ăn tôi thì cứ húp lâu lâu lại đá nhẹ hột le nhìn mắc ghét của ẻm, em nó như thấy sướng, cứ mút lấy mút để thằng bé của tôi càng ngày nhịp em càng nhanh, mạnh nên tôi cũng xin hàng rồi out hết trong miệng bé
Rút gọn lại là ông nào gu tình cảm nhẹ nhàng, hoặc cao mình dây thì thử em này ok em nó cao m62 lận kkkk
Tic +tip 1tr

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác viết bài lần đầu mà hay hơn tui rồi bác ơi :2onion18::2onion18:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Harley

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley chúc mừng anh @nam mạnh mẽ đã có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé
Đồng thời cảm ơn anh @nam mạnh mẽ đã luôn tin tưởng và ủng hộ trong suốt thời gian qua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.