Q.10 xả stress quá tuyệt cùng cái lưỡi hư hỏng của bé 52

Lượt xem: 952

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
Lâu lâu được bữa xổng chuồng mình tranh thủ tìm đến chốn quen thuộc PA Relax , tính đi sớm sau khi cơm nước mà sư tử ở nhà bắt đi mua đồ giúp làm mình lu xu bu tới hơn 3h mới xong ,tới cơ sở khoảng tầm 4h chiều làm thủ tục này kia xong thì chuyển qua chọn KTV , sau 1 vòng lướt qua lướt lại thì mình chọn bé 52, ngồi đợi tầm 5p thì mình được dẫn lên phòng luôn , ngồi xông thêm tí nữa thì bé 10 bắt đầu bước vào. một dáng người cân xứng không dư không thiếu , mặt xinh vui tính và nhiệt tình nữa, sờ nắn 3 vòng của bé thì mình cảm nhận v1 căng tròn sướng lắm các bác . v2 mềm mại mượt mà và v3 căng tròn vỗ thì cứ phải gọi sướng
ra ghế ngồi tâm sự vài câu xong rồi thì mình và bé bắt đầu tiến vào bồn , bé tắm khá là kỹ nhất là thằng em mình , nhẹ nhàng uyển chuyển , và kèm theo đó là kích thích cảm xúc đỉnh lắm các bác . tắm xong bé trườn , BJ nhè nhẹ mà mình ngâm nước thấy hơi lạnh nên kêu bé chuyển lên giường cho thoải mái.
Lên giường mình bảo bé thư giãn trước cho không mất cảm xúc , bé mỉm cười dạ một cái ngọt xớt , bài thái bé mở màn bằng cách thoa dầu , sau đấy kết hợp với những cái hun chụt chụt , đi lưỡi vòng quanh khắp người rồi bé bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng , rồi từ lưng xuống mông , từ mông xong xuống chân. trong thế nằm ngửa 2 quả bười đi chuyển khắp nơi trên cơ thể làm thằng em mình bắt đầu có phản ứng , trườn tới trườn lui 1 hồi bé dừng ngay thằng nhỏ của mình mơn trớn rồi bé bắt đầu BJ mình , bé BJ phải nói là cực đỉnh , tui cảm nhận được bé ngoáy cả lưỡi khi đang bú luôn , mình gồng được 10p hơn thì cũng chịu thua với cái lưỡi hư hỏng của em nó , nằm nghỉ 1 chút rồi em chủ động đấm bóp lại cho mình phục hồi , bài khỏe bé đi khá là bài bản , đấm đủ lực , bấm huyệt , bẻ khớp đồ cũng khá là ok
tổng kết : vé 620 do là có code , tip 900 cho bé , 100 lock + lễ tân

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
BJ mà bít skill ngoáy lưỡi thì bé này cao thủ đấy, bữa nào đi thọ giáo mới được =))