Xin các lão đại cao thủ chỉ dạy giúp mình ><

Lượt xem: 2,824

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,662
1,193
0 ₿
Kinh nghiệm matxa của mình thì cũng khá rồi, nhưng nói thiệt với mấy bác thì mình có 1 điểm yếu đến nay vẫn chưa khắc phục đc là....kỹ thuật móc lốp! Từ trước đến giờ mình chưa từng móc lốp nào out thành công cả, mình toàn bị out trước mấy em ko ah! Mấy bác đại cao thủ nào giỏi kỹ thuật này chỉ mình 1 số kinh nghiệm thủ thuật để mình chiến thắng mấy em với! hihi. Cám ơn nhiều!:D

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
chài =]] người ta thường bảo vào để người ta thỏa mãn mình chứ ai đi thỏa mãn người ta bao giờ, với lại mấy e trong matxa võ công đầy mình, cảm giác cũng hơi "chai" roài, mún làm người ta out chắc phải luyện vãi năm 2 ngón thì may ra =]]

p/s : hok phải lúc nào mốc lóp cũng out đâu bác =]] ráng mày mò tìm điểm yếu của em nó mới tấn công dc =]]

ghiencafe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/10/14
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
:)), e tu trc h làm dc đúng 1 lần, chăsc gặp em dâm, đứng dạng ra mò dc đúng chỗ, bth khép chân cứng ngắc, móc muốn mỏi cả tay

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,662
1,193
0 ₿
Xem phim JAV thấy móc lốp (ko dùng đồ chơi) có vài phút là mấy em bắn nước xối xả mà bắn đến 3-4 lần

khoaimatxalam

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
bác so sánh với phim JAV thì làm j, tụi nó làm quá lên thôi. chất nhờn mà bắn xối xả thì có mà tiêu
vào matxa thì mấy em muốn mình xuất tinh sớm cho xong việc, cùng 1 khoảng thời gian thì tốc độ lên đỉnh của bác gần như chắc chắn là nhanh hơn của mấy em đó nhiều
bác muốn mấy em thỏa mãn thì phải tập nhận biết điểm G bằng tay mà kích thích (cái này phải nhờ mối ruột chỉ). khi vào matxa thì kêu em nó chỉ kích thích nhẹ nhàng thôi, còn bác thì thi triển tuyệt chiêu kích thích điểm G. làm vậy thì mới có cơ may làm em nó sướng trước.
1 điều rất quan trọng nữa là phải tùy em gái matxa nữa, có em k thể lên đỉnh khi kích thích bằng tay đâu, bác có làm cách nào cũng chỉ phê phê thôi, muốn lên đỉnh thì phải dùng đường lưỡi mới được

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
trong JAV tụi nóa uống nước vào đến lúc mốc thì nó "tiểu" ra =)) chứ hok phải lên đỉnh đâu =)) xem nhiều quá bị ám ảnh đấy =)) chưa kể mấy cái rên thì đa phần là xạo thoai =)) chứ rên thiệt chắc hiếm =))

bác hido cứ lo tận hưởng đi =)) chứ lo làm cho mấy em nó sướng thì bác mệt chứ ai mệt =))

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,662
1,193
0 ₿
K bít mấy bác có coi phim Gold Angel 26 của Sakurai Tomoka chưa? Em này nó bắn là thôi xối xả, ngập màn hình! ><

ElNino22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/11/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
mấy e KTV toàn mặc quần bó sát. Móc dc đã thấy khó huống chi xoay trở để ra chiêu "nhất dương chỉ" :p