Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage | Nhanh tay tham gia - Nhận ngay Code Vip Thái FREE | Massage Dubai Bình Tân: Vip Thái chỉ còn 250k | Massage P.A Relax: Vip Thái giảm SHOCK chỉ còn 300k | Massage Tây Thi: Chỉ 250K cho một lần trải nghiệm Vip Thái |

xin cập nhật viễn đông

Thảo luận trong 'Massage Viễn Đông' bắt đầu bởi regza, 23/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Lượt xem: 6,771

1. regza

regza Bé Thích Massage

chỗ này em nào tay nghề tốt,kinh nghiệm nhiều vậy các pak,bữa được share 16 nghe nói hj tốt mà chưa đi,với chỗ này thì poa bao nhiêu nếu muốn gặp lại ạ

Đang tải...
  2. Love you

Love you Bé Chưa Biết Gì

Đi thường thì a boa 250k đến 300 là đc. Đi vip thì cứ 500k trở lên ạ

3. regza

regza Bé Thích Massage

Hic chỗ mmt cũng 300 rồi mà

4. DDD

DDD Bé Thích Massage

Thường po 300-500K tùy bác, Vip 700-1000K, Sup 1000K trở lên.
    Nói chung po là tùy người, bác thấy chơi sao đẹp, po xong ko thấy tiếc thì chơi.

vcuong thích bài này.
  5. regza

regza Bé Thích Massage

Phòng thường poa nhiu nếu muốn em nó vui vẻ pak

6. DDD

DDD Bé Thích Massage

Bo 500 K là vui và chơi đẹp rồi bro ơi.

7. regza

regza Bé Thích Massage

thanks bác

8. bosszuro

bosszuro Bé Thích Massage

4-5 xị là chuẩn ở đây, đừng lẽ lẽ 50 ở đây là OK bro, nếu mấy em tệ có thể 3 xị hoặc cứ đổi nếu ko hài lòng cho next đi.

9. Amatsuka Moe

Amatsuka Moe Bé Tập Massage

300k là được

10. Boy chanh

Boy chanh Bé Thích Massage

Bác nói chuẩn. Riêng Viễn Đông thì 300k là ko gặp lại, muốn gặp lại là 400k đến 500k cho phòng thường. Mấy e ở đây tương đối đồng đều và hơn những chi nhánh khác trong hệ thống 1 chút.

11. kontiki

kontiki Bé Tập Massage

muốn gặp lại là do mình, liên quan gì tới bo, hehe. Em nào làm bác hài lòng thì 400k là đẹp. :D

12. vcuong

vcuong Bé Tập Massage

Muon gap lai la vi minh thich. Thich thi bo hon 300k trung binh. That ra toi cu nghi bo 500k la tot roi. Nhung may em nay lam 40 trieu gi do moi thang. Nen cung kho ma lam em no de y lam.
    Phai di nhieu lan nhu vay tui no moi de y.
    Hoac dep trai khoai to thi khac.

Tom lai may massage o quan 1 nay deo met lam.
    Dep mat va thu gian thi ok.
    Con a-z thi di le hong phong quat luon cho bo re.

13. khaaka

khaaka Bé Chưa Biết Gì

Em là newbie.. Các bác cho em hỏi 500k là Hj+Bj hay là cái kia lun????? %>_<% xin các cụ cho em ý kiến.

14. Martin

Martin Vô Ảnh Vô Danh

Ở đây bình thường chỉ hj thôi nha pác. 500k chỉ là mức trên trung bình đối với các pé khu quận1 đặc biệt là Đại Nam và Viễn Đông.

15. khaaka

khaaka Bé Chưa Biết Gì

Thank bác... Cho em xin hỏi thêm là mình Poa trước hay xog rồi mới bo thỳ em nó sẽ nhiệt tình và thổi máy zzzzz

16. khaaka

khaaka Bé Chưa Biết Gì

Cho newbie hỏi ngu xíu Poa trước hay xog rồi Poa thì em nó nhiệt tình, thoải máy zây các bác

17. vcuong

vcuong Bé Tập Massage

Xong roi bo, binh thuong thi 300k thich thi cao hon. 500k la good roi neu phong thuong.
    Phong VIP thi khac. Nhung VIP thi ngoai duoc em tam cho, them thoi gian ben em, cung ko co gi dac biet.
    Ngoai tru quen than, va hop gu voi may em. Chac co the dac biet hon phan nao.

18. Boy chanh

Sao Viễn Đông ko mở dịch vụ massage Thái nhỉ? Chắc chắn sẽ đông khách hơn.

19. Amatsuka Moe

Tip bao nhiêu là quyền mỗi người nhưng nói thật mấy bác tip cao quá vừa làm hư mấy em vừa gây lạm phát giá. Mấy lần ra tính tiền cùng lúc với mấy người nước ngoài thấy nhiều người tip có 200k chứ đừng nói là 300k.

20. thixmatxa

thixmatxa Bé Tập Massage

chính cmn xác, cứ tip=tic (làm tròn đến 50k) là chuẩn. Cao hơn hay thấp hơn tic là do mức độ hài long hay ko, thường dao động từ tic-100k đến tic+100k, trừ trường hợp đặc biệt thui :D

trithucthichmassage thích bài này.
  21. trithucthichmassage

trithucthichmassage Bé Tập Massage

Wow đọc từ trên xuống thấy các bác dạo này "lạm phát" dữ ta, nào là 400-500k, còn 300k khỏi gặp lại?? công thức Tip = Tick đâu hết rồi các đồng chí dâm?
    Mấy bác ko nên say men quá rồi làm phá giá thị trường, làm hư các em để các đồng dâm đi sau bị thiệt thòi.
    Chúng ta nên duy trì Tip = Tick nha (làm tròn lên 50k). Ví dụ tick 300 thì tip cũng 300 thôi. Tick 250 thi Tip cũng làm tron lên 300.
    Còn nếu có ý đồ gây thiện cảm hay do ẻm phục vụ nhiệt tình thì +100 thôi. Trừ trường hợp yêu dại khờ thì max 500. Nói thật các bác mình đi thường Tip 500 nhưng sau nghĩ lại thấy dại quá, mấy bé này dù sao cũng chỉ làm service, thu nhập cao còn hơn nhiều bác đi làm ở đây (Ko tin bữa nào mod làm Poll thử) để đồng dâm thấy chúng ta thật dại dột khi Tip quá tay. Còn các đồng dâm nào nghĩ tip 500k để đc múc em nó thì lầm to nha. Ko rẻ đến mức đó đâu.
    Tóm lại, phí lắm phí lắm nếu Tip quá nhiều. Chỉ cần tip 300k thôi, một ngày làm 6 khách (là ít đó nha) thì tháng 26 ngày kiếm gần 50 chai. Ai ở đây có thu nhập cao hơn 50 chai/tháng thì có quyền tip cao nha. Còn thấp hơn thì nên giảm lại độ hưng phấn.
    Nhiều khi vào fb zalo mấy em toàn thấy các em đi bar, karaoke, iphone, túi xách...mà thấy mình thật là dại khờ những lần tip 500.

22. Amatsuka Moe

Có lần nghe em KTV quen t hay đi thổ lộ "tháng này em để dành được có 20 triệu tại mua sắm hơi nhiều, chứ bình thường mỗi tháng em dư được 30 triệu hơn". Nghe xong thấy choáng.

23. Martin

Martin Vô Ảnh Vô Danh

Các em service tốt ở các cơ sở bt ngày kiếm trên dưới 3tr là bt. Nay các pác bước đều 5xi chắc các em lương ngang tổng giám đốc ngân hàng quá

24. Boy chanh

Tui xin có chút ý kiến. Đồng ý với các bác là ko nên phá giá mặt bằng chung, nhưng ko nên so sánh tiền thu nhập hàng tháng của mấy e với của a e mình. Các bác có thể làm từ 10tr/tháng trở lên, tuỳ vào vị trí công việc và bằng cấp, kinh nghiệm của mình. Còn mấy e ít nhất cũng 30tr đến hơn 150tr/tháng, tuỳ vào độ xinh đẹp và cách phục vụ của mình. Nhưng hãy nghĩ tuổi nghề của mấy e được bao lâu? Công việc này có làm mấy e ngẩng cao đầu như các bác ngoài xã hội ko? Lấy thân mình từ đầu đến chân để phục vụ các bác nữa?.... Vậy nên đừng so sánh khập khiễng, ăn chơi là phải chấp nhận được, chứ đừng toan tính.

yoyo86., Hamaru and bosszuro like this.
  25. Martin

Martin Vô Ảnh Vô Danh

Martin chỉ nêu cho thấy thu nhập các pé thế nào, nói cho vui thôi chứ so sánh làm chỉ hả pác? Nghề nào cũng có cái khoa jhawn riêng, cũng phải đánh đổi nhiều thứ mới bước đến được thành công. Còn tiền tip thể hiện mức độ hài lòng của kh và cũng tùy thuộc kh thế nào.
    Ở đây anh em bình loạn về vấn đề tiền tip, bt thì tip theo mặt bằng chung tip= tik, thik thì tip thêm 1 ít. Chứ các pác nhà có điều kiện cứ vài tip 50-100$ sẽ tạo cho các em thói quen, dần dần cứ ảo tưởng sức mạnh, thế lại gây khó khăn cho các anh em khác sau này.
    Chứ cũng ko có gì gọi là toanh tính đâu pác @Boy chanh àh. Cái này gọi là ăn chơi thế nào hợp lý và thông minh thôi. Khi nào cò kè thêm bớt mấy chục ngàn lúc ấy mới gọi thế. Ko phải cứ ra chơi gaejp mấy em bung tiền chắc chắn đuo2jc full option đâu pác ah

26. emhamvui

emhamvui Bé Thích Massage

tip = tic là luật từ xưa rồi. vui thì cộng thêm 50k hay 100k thôi. tui ko vui thì tui trừ 50k

còn thu nhập của mấy em thì từ 50 - 60 tr tháng, tui quen với anh quản lý bên ĐN thì biết như vậy. hỏi để biết vậy thôi, thu nhập tui thì bằng phân nữa mấy em, nhưng ko so sánh làm gì, nghề nào cũng có cái giá của nó. mấy em thì làm cũng 1 khoảng thời gian thôi, tới 30t thì cũng đâu làm đc nũa.

27. Amatsuka Moe

Xin được nói sang chủ đề khác

Dạo này có bác nào đi MT LQĐ ko nhỉ? Lâu rồi ko thấy ai cập nhật. Đây cũng chung chủ VĐ nhưng vé rẻ hơn chút.

28. regza

regza Bé Thích Massage

Có đi em 6 đi pak,hj đã lắm

29. _Relax_

_Relax_ Bé Thích Massage

Tui cứ mặc định các cơ sở vé trên 200k thì tip 300, ko ưng thì 250, em làm tê tái quá thì 400. Chấm hết

30. Anthony8888

Anthony8888 Bé Tập Massage

Hoàn toàn đồng ý với bác này, biết cách ăn chơi nó khác với thể loại vung tay quá trán, hoặc cò kè bớt 1 thêm 2. Mấy bác ở đây cứ nói là mặt bằng chung mấy e quận 1 Viễn Đông Đại Nam thì phải tip 4 500k phòng thường, Minh Tâm hay MMT thì xa xôi hơn nên có thể tip thấp. Xin hỏi địa bàn q1 vậy sao mấy chủ cơ sở đó ko lấy tiền vé 4 500k luôn đi để rồi nâng đẳng cấp lên cao hơn so với MT MMT
    Lâu rồi mình ko ghé VD, mình đi chỗ này từ 2008, lúc đó vé 150k, tip 100 hoặc 150, có đặc biệt lắm mới 200k. Giờ ko biết vé nhiêu, nên cứ tic = tip, tăng thêm bội số của 50k gì đó tùy sự hài lòng. Chả có nguyên tắc gì ko được tip lẻ 350 250 gì hết hay là 300 thì xác định ko quay lại!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.