Xin hỏi các chủ massage!

Lượt xem: 2,513

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Minh ở trên núi 5 năm roài mới xuống nên xin mạn phép hỏi các anh chị chủ massage là có chỗ nào mình xông hơi chung với bạn rồi vào thư giãn riêng được ko?

Mình đi với đứa bạn ng nc ngoai nên nó ko biet ve massage vn, muốn nc chỉ bảo tán gẫu với nó trong lúc xông hơi trc khi vào thư giãn riêng. Vài ngày nữa mình có cũng nhiều khách nc ngoài về co việc nên muon chuẩn bị chút.

Mình mới về dc có 1 tuần thôi, đi Boss 2 lan va P.A 1 lần. Lần đầu toàn đi random (Xin loi ko dam viết rp vì rat so gạch đá, nên sẽ đi đủ 3 lần cùng 1 em rồi moi viet cho chính xác).

Thay mỗi P.A có em Nhu Quynh la trả lời pm còn may chỗ khác chắc busy quá nen ko trả lời dc, thành ra mình đành đăng bài hỏi.

Về phần vé hay tip locker ktv gì đó mình cũng ko dám xin vé (cung hieu cơ sở làm dich vu cung phai kiếm tiền nên mình ko đặt nặng vấn đề vé va cũng ko dám phá giá anh em - 3 lần trc mình đều tip locker 50, ktv 500). Mình cần nơi tin tưởng để khách hàng mình cũng hài lòng.

Với cả hình như đang có vấn nạn chạy xô (ktv dc rp thi khá đông khách dẫn đến tình trạng ng khác ko tìm dc e ấy), mình có 1 ý tưởng có thể giải quyết vấn đề này.

Mong các anh chị tư vấn giúp mình. Cám ơn.

demonquan

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/5/16
Chủ đề
4
235
2
0 ₿
chào bạn. tuy mình k chơi nhìu về massa nhưng cái vụ xông chung thì đa số các cơ sở bây đang bỏ gần hết, nên bạn có muốn xông chung với bạn bè thì nên tìm những cơ sở còn loại dịch vụ phòng thường đó, nên tìm cơ sở đáng tin cậy nha.

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Cho bạn 1 vài địa điểm: boss, đại nam, đệ nhất, minh tâm, minh minh tâm, viễn đông, festival. Những chỗ này đi phòng thường sẽ theo đúng ý bạn, ktv đa số nhan sắc chuẩn, nhưng kỹ thuật thì hên xui. Chúc bạn may mắn

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Ý la mình vẫn muốn đi phòng vip, chỉ là lúc xông hơi thì ngồi chung thôi chứ lúc thư giãn vẫn muốn riêng tư.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Vẫn được với điều kiện bác phải trả thêm phí sử dụng dịch vụ ở phòng thường,chi phí khoản gần bằng 1/2 hoặc hơn chút so với giá vé phòng thường.
Ví dụ nè : Bác đi massa Boss Palace giá vé phòng thường là 150k. Bác sử dụng dịch vụ Xông ướt,Xông Khô,Hồ Jacuzi,Nhà Tắm... nhưng ko vào massa thì bác sẽ phải thanh toán 60k cho những dịch vụ đó thôi. Sau đó bác mua vé đi phòng Vip như bình thường. Còn ở Đại Nam là 120k.

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
Bạn mua vé vip, rồi nói xông hơi chung trước cùng các bạn, rồi thư giản riêng đâu có gì khó, ở cơ sở nào cũng dc, như vậy cơ sở càng khỏe khỏi tốn điện nhiều.

yamahamga

Tù Binh
Banned
30/6/16
Chủ đề
0
30
3
65
0 ₿
Bạn nên đi Đại Nam có ktv đa số chân dài

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Mình vừa đi Boss về lần thứ 3. Có lẽ đây sẽ là sự lựa chọn tạm thời. Sẽ cố gắng sấp xếp đến P.A 1-2 lần nữa trc khi tiếp khách.
Về phần ktv chân dài hay xinh đẹp thì thật sự cái "gu" của khách mình nó khác xa với yêu cầu của khách vn nên có lẽ Đại Nam hay Minh Tâm ko phải là nơi lý tưởng. Mình sẽ cân nhắc và tìm hiểu thêm trc khi viết bài report.

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Cám ơn các tiền bối đã góp ý. Hnay đã dẫn khách đến va kết quả rất tốt. Thật là may mắn!

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Các bác cho e hỏi thêm là ở nơi massage chưa từng report la có đến z nhưng ma e ktv co hỏi mình có muốn làm đến z ko? Mình đồng ý có sao ko nhỉ? Vì nơi này khá la nổi tiếng nhưng chưa từng nghe có đến z, hnay nghe e ấy hỏi cũng giật mình nên đành từ chối.
Lỡ mà locker hay quản lý mà biết có ảnh hưởng ji ko ?