Gò Vấp Xin kinh nghiệm đi Massage

Lượt xem: 1,530

tuannguyen1999

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/9/23
Chủ đề
1
1
0
Gò Vấp
0 ₿
Chào ae ạ.
Em chưa từng đi Massage bao giờ, cũng muốn thử một lần nhưng do bản tính nhát, nên chưa đi bao giờ, nên mới lên đây xin kinh nghiệm của mọi người.
Cho em hỏi là lúc mình bước vào tiệm rồi, mình có cần chủ động ra dấu hiệu, hay đọc thuật ngữ gì không hay sẽ được nhân viên lễ tân gợi ý từ A đến Z. Kiểu như đi cắt tóc thì vừa vào tiệm các bạn nhân viên sẽ giới thiệu bên em có dịch vụ nhuộm 300k, ráy tai 50k nè đồ các kiểu á?
Khi đã vào phòng massage rồi, các bạn nhân viên có chủ động HJ, BJ cho mình không, có chủ động kiểu báo giá tips không ạ hay là mình phải nói gì đó?
Vé massage thường sẽ tính thời gian hay sao ạ? Kiểu bao nhiêu phút hay 1 tiếng gì đó. Lỡ như em được bạn KTV làm hứng quá xuất mất tiêu, thì sau đó sẽ bị đuổi ra luôn hay bạn KTV vẫn massage, kích thích cho đến hết giờ thì thôi ạ?
Em xin cảm ơn các bác.

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
Mấy bác vào chia sẽ kinh nghiệm đi ah... cho newbie như mình cùng học hỏi.

Vinhma

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/10/23
Chủ đề
12
40
33
Hcm
0 ₿
tui ít kinh nghiệm, có nhiêu chia sẻ nhiêu nha.
Tìm cơ sở ( ae trên này review nhiều á, ko có thời gian thì thấy cơ sở nào hoạt động năng nổ thì đi thử)
Gọi hoặc nt tới cơ sở mình chọn hỏi về dịch vụ là đc tư vấn tận tình nha. Gói nào có dịch vụ nào sẽ đc thông báo)
Ktv thì xem trên phần giới thiệu của cơ sở, đến nơi thì thường đc xem qua ipad.
Tới nơi thì cứ lịch sự thì được tiếp đón nồng hậu thôi bác.
Hợp gu thì ưng bụng, lỡ bị khúc mắc vấn đề gì thì chia sẻ với ae.
Có sao nói vậy, đúng sự thật, rõ ràng thì đc ae giải thích, giải quyết cho bác.
Chúc may mắn.
Khuyến cáo: dưới 18 ko nên đi masa mệt nha. Nghiêm túc ko đùa ừm ừm.