Xin kinh nghiệm!

Lượt xem: 1,951

Kakalong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/8/18
Chủ đề
1
2
0
34
0 ₿
Em là người mới, chưa đi lần nào. Mà thấy rp đã quá muốn thử mà k biết cách đi như thế nào, bo như thế nào? và vào được gì? Mong mấy anh chỉ giáo.
Gu em thich chân dài, v2 thon nhỏ. Muốn đi vip thái và super vip để trãi nghiệm 2 em.
Vip thì e hình dung được, con sup 2 em thi tiền bo bao nhiêu mỗi em?
Cám ơn

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Mới đi lần đầu thì nên đi những nơi nhẹ nhàng trước: Minh Tâm hoặc Bảo Khang. Khi nào đã quen mùi hãy đi mas Thái

• Like
Điểm cảm xúc: Kakalong

Kakalong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/8/18
Chủ đề
1
2
0
34
0 ₿
Đã đi dich vụ massage rùi, chưa đi thái và chửa di ở PA nên thử, thấy anh em rp ktv đẹp

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Haha bac nay tư vấn vãi thật hưởng thụ mà phải tập cho quen @@ . Sup thi x2 tic còn mấy bé k ưng bác đổi dc mà

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
thích chân dài thì qua Đại Nam đi bác.
Còn P.A thì tui thấy em số 10 với 19 chân cũng gần dài nha.
Chúc bác may mắn :)

• Like

Quyetflc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/8/18
Chủ đề
0
2
1
31
0 ₿
Chân dài eo thon bác nên đi đại nam nhiều em lắm,khi nào rành thì hãy đi chỗ khác

• Like

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Mấy chỗ càng quậy thì ktv ko đẹp đâu. Muốn vừa quậy vừa đẹp thì chỉ có đi cao cấp như Mường Thanh
Bạn đi chơi từ khi nào? Nếu bạn là trai mới lớn chưa từng ăn chơi vô mấy chỗ quậy, em nó mới lột cái áo cầm con cu là bắn rồi có phí tiền không? Chưa kể chân ướt chân ráo lần đầu đi massage mà đi nặng đô quá có thoải mái không?vào chốn ăn chơi mà ko biết gì hết thì có tự tin không?

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Có ai chưa học lớp 1 mà đã vào lớp 2 đâu bác. Nếu chủ thớt chưa rành thì vào có mấy e hướng dẫn. Mh chưa qen thì tập làm qen. Khi thư giãn mún e nó nhiệt tình làm nhẹ nhàng skill đầy đủ thì nói e nó. 1 hùi mh thưởng thêm. Còn chủ thớt mún chân dài eo thon thì nên đọc các bài rp thấy hợp e nào chọn e đó. Xog!