Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Cực Đơn Giản để Nhận ngay code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Xin thông tin mới Ngọc Ánh đường Hậu Giang

Thảo luận trong 'Massage quận 6' bắt đầu bởi windstrike77, 5/10/17.

Lượt xem: 2,589

1. windstrike77

windstrike77 Bé Tập Massage

Có ae nào nằm vùng ở đây tầm 6 tháng đến 1 năm gần đây ko, cho mình xin ít thông tin, e nào ngoại hình và service tương tự 11 ở TĐK hiện giờ, nghe nói đồng phục khá đổi kiểu khá thoải mái để khám phá. Cám ơn.

Đang tải...
  2. CAT&DOG

CAT&DOG Massage Nghiệp Dư

mời anh sau ...

3. mixaojon

mixaojon Bé Tập Massage

Ngọc Ánh 1 , đường Hậu Giang , thật sự hơi shock , nhưng mình nói thật , không thích hợp cho mấy chú mới tu luyện môn massage thần chưởng .
    Những cao nhân nào đã từng cắm chốt ở VIP 6 lầu trên cùng thì inbox chia sẽ nhé.
    Vài dòng chia sẽ đến newbie , ở đây có 2 loại vé , thường 110k , và vip 220k
    Mình đi Vip , nên không để ý thường, thời gian hành lạc, ý nhầm, hành sự là 1 tiếng ,bắt đầu sau khi mọi công đoạn tắm táp , vệ sinh sẵn sàng. KTV sẽ ra báo bắt đầu tính giờ .
    Về đồng phục thì lúc trước kimono , không có váy , chỉ có một cái áo choàng qua như kimono , ở dưới là khẩu trang, tha hồ khám phá
    Sau này khoảng 2 tuần trước thì đổi y phục chút xíu , có thêm váy bó , hơi ngắn cộng với kimono bên trên , và cũng là khẩu trang bên trong ,
    Được cái , đồng phục không có quần bó , nên ae tha hồ khám phá nhé
    Về phục vụ thì , không đòi hỏi , không đòi quà . Nhưng nếu bạn yêu cầu nhiều , mà Tip 100 - 200k , " theo như kiểu bố mày cho thế đấy , làm j được bố mày nào ", thì bạn sẽ bị ăn đấm đấy nhé . Hôm trước , có 3 ông đi vô , đòi hỏi rất nhiều , mấy e cũng biết điều , thế mà ......,một ông ăn đấm xịt máu mũi...,ông nào trên đây dính phốt đó , kể ra nghe thử hen
    Sau cùng , thì cũng như mọi khi mình chia sẽ ,được hay không, thái độ và cách nói chuyện sẽ quyết định tất cả trong thời gian bạn tiếp xúc với KTV .

vicky113 and windstrike77 like this.
  4. windstrike77

windstrike77 Bé Tập Massage

Xin số xinh hay service hot nhất ở đây không huynh. Cám ơn.

5. mixaojon

mixaojon Bé Tập Massage

Trong này , mấy em mặc váy đồng phục là những em mới, nên chọn những em mặc kimono, những em này thì quen với " phong cách " của quán rồi .
    Đi massage , thường nên chọn random , như vậy sẽ hay hơn là chọn số do người khác đề cử , vì nhiều khi người này được mà người khác không,

6. UnlimiteD

UnlimiteD Bé Chưa Biết Gì

Vầy giờ mấy e nó còn mặc kimono nữa ko vậy bác .

Bác cho mình xin cái địa chỉ để mình text thử đi...